Có ai chơi sv EP7 này ko ?

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi fanz, 4/6/12.

1. rainingman

rainingman Youtube Master Race

ta đi cùng chú r` mà :3cool_shame:
    sớm nhận thấy chơi game nhìu cũng chán nên off r`

2. vanerkale

vanerkale Mr & Ms Pac-Man

nếu anh nghĩ rồi thì có thể cho e xin cái acc dc k ạ :D :9cool_haha:

3. princekai

princekai C O N T R A

Xin lỗi chen ngang, hack mà đòi công lý hả, rồi lại còn show off đi MO no cd, wh tè le ra, banned là đúng rồi còn đòi công lý [​IMG] Nó kể nó lượm thôi chứ ko kể là có xài hack à, nhột vl vậy [​IMG]

4. blackcat99

blackcat99 Youtube Master Race

Nó là nói chung trong đa số tất cả những gamer việt nam, ai đang và đã từng cày vật vã như thế nào chắc tôi không cần phải nói tiếp, okay cứ cho như tên ốm hắn hack, tôi cũng biết là hắn hack, vậy chỉ mình hắn hack mới có được mấy cái EOF 8 đấy ? hay trong sever đầy thằng có được đều từ drop ? và tôi hỏi thêm 1 điều, Ốm nó thích show đồ, show hàng ra như thế ? nếu k show thì hỏi bạn bạn phân biệt được nó WH, no CD trong map như nào vậy, rồi nếu một trường hợp GM k kiểm tra đc nó hack thì cậu có biết đồ đó nguồn gốc đâu ra ? cứ thế mà vơ vào là hack trong map ra à ? thế bạn đã trải qua cái cảm giác ngồi farm tiền 10 tiếng/ngày chia ra làm 2 buổi r sắm set đồ rồi bị đánh đồng là hack thì như thế nào ? ở đây không phải tôi nói cá nhân tôi không vote mà lên được chừng đó, nhưng những thằng như ShindoTensei, ReadyToFuck, Alexander,Cullen và đám bạn của tôi thì nó lên nhiều rồi ? sẽ ra sao khi một ngày tụi nó chơi lên đến giống như tôi rồi bị ban :) ? đơn giản vì không donate và không lên được gear đồ như vậy ?!? buồn cười ? và yêu cầu cậu nhìn lại những cái mà tôi nói ở đây là cách quản lý của GM chứ éo phải đả động đến hack hay k, mà chuyện vote này là muôn thuở rồi, tại sao nó không fix lại là vote 3 point/lần mà cứ phải để 15 point cho lắm chuyện ? hay vẫn còn sợ không ai vote cho sever của nó ? nhìn vào cái câu kết của tôi rồi suy nghĩ cho kĩ rồi hẵng nói, bạn không cần phải xoắn lên như vậy đâu :))

5. princekai

princekai C O N T R A

^Nhảm vậy bạn :D Tôi nói "Nó" là các bạn à, đọc hiểu có vấn đề ? :)) Lôi đống nick đó vào làm gì, tôi đâu có thảo luận về GM, hay là cần tôi quote lại đoạn tôi bôi đen ? ;)) Tôi chả cần quan tâm công sức công siếc gì các bạn cày cả, ok ? :) Chấp nhận chơi HSS vote thì phải chịu, ở bài 538 xác định trước rồi mà, viết chi dài dòng =)) Trâu chó lắm sao mà khoe ;)) Cái tôi đang nói là thằng OmNhom nhé :) Lúc nó cầm cái đống F8 đó trong tay, cả sv đc bao nhiêu pt đi đc Ic2 đâu, nhanh nhất cũng phải mất 2-30p, pt nó đi có 10p, spam liên tục, khoe trên kênh G luôn mới value =)) GM nó cần show hàng mới block đc à ;)) Chắc chưa thấy nó vào tận DGN nó bắt nhỉ ;)) Ko tin thì qua Mys tìm hiểu khu Report Abuse nhé, vài đứa bị susi nó vào tận DGN lúc đang đi tóm rồi đấy ;))
    http://forum.mysterygames.to/index.php?threads/why-my-account-is-blocked-ign-oospikeoo.2160/

Chỉnh sửa cuối: 23/9/12
  6. SovietMarch

SovietMarch Youtube Master Race

Khoan nói đến chuyện xài HSS/3-G, ok! Trong sever này mỗi món + 15 sẽ có giá từ 2~3b nếu như chăm chỉ farm alz và đi dungeon kiếm đồ thì làm full set không phải là chuyện khó. Nhưng cái chính ở đây là thằng GM nó có lý do rất là nhảm nhí rằng " Đồ khủng mà không dontae" để khóa tài khoản.
    Còn việc bạn Kai nói GM vào tận dungeon để bắt thì mọi người đã biết từ lâu rồi từ đợt Wiz Isee bị block khi đang đi Dungeon.Từ lúc đó thì không còn ai dám hack nữa. Đơn giản mọi người bị block không phải do hack,bug gì mà do đồ quá khủng mà đ' nạp cho nó 1 xu .:1cool_byebye::1cool_byebye:

7. fukuyo1

fukuyo1 Legend of Zelda

bạn blackcat thân mến
    hack+bug+cheatter
    bị band là đúng theo luật
    không có oan ức gì cả
    bạn dám phạm tội thì người thi hành luật sẽ buộc lòng phải bắt bạn
    ở đây là game-bạn hack,thì không cần biết bạn hack ,trong hay ngoài dungeon
    bị ban nick là chính xác không kêu ca

OmNhom hack-bị block -vậy sao bạn còn kêu rằng không công bằng,còn thì nếu bạn đã chơi mystery thì bạn sẽ biết vì sao chúng tôi nói OmNhom hack

còn việc các bạn farm rồi mua đồ ,mà bị đánh đồng với hack
    cái này là thằng GM nó sai-người không bỏ tiền thì phải bỏ time

Free to play nó là thế mà thằng GM nó làm thế là nó sai

bạn bỏ là điều nên làm-mình cũng bỏ công sức ra chứ có phải là hack hay gian lận gì đâu :)

còn thì khả năng của GM nó đến đâu thì chắc bạn không thể rõ bằng thằng shushui được :)

8. blackcat99

blackcat99 Youtube Master Race

thằng isee đã bị bắt và khối thằng vn khác bị bắt tận tay trong ín, k riêng gì chuyện đó, tôi tự biết, đó là lý do tôi bỏ hack, và không phải từ tôi hack không mà có set đồ đó, tôi không hề nói thằng Om nó không có hack, vậy sao lúc đầu bạn ý kiến lên làm gì khi tôi chỉ nói rằng người cầm những item trong tay mà không donate không thể có = từ công sức mình làm ra hay cứ phải donate, hoặc và HSS vote ? bạn có hiểu vấn đề k :)) tính từ cái time tôi chơi từ lúc mới mở sever ra thì chắc chẳng khó để farm được set+15 đâu :) đọc kĩ vấn đề đi, GM không có chứng cứ vẫn bắt người, luật nào vậy bạn ? hay là nhờ sự nguy hiểm của thằng GM ?

@fukuyo : tôi lấy điển hình OmNhom ra để nói vì hắn có những thứ item mà chỉ farm mới có được, tôi k có nói hắn sử dụng hack hay không, nếu có hack hay không hay thì gm vào trong ins và bắt đc là chuyện bình thường, tôi hack, tôi đồng ý, tôi chấp nhận bị ban không than vãn, vấn đề ở đây người bỏ ra công sức và thời gian để lên đến 1 mức nhất định rồi bị qui vào cùng với hack thì tôi không đồng ý cách làm của thằng Drei, và nếu k có chứng cứ thì làm sao buộc tội tôi ? và cách làm việc của nó ở đây là không chấp nhận được, còn về chuyện thằng Om nó bị bắt + show ra cái proof về việc nó WH+NO CD thì tôi không nói làm gì, dựa vào thời gian lúc mới mở sever mà có từng đó đồ ở đây thì hiển nhiên là không đúng, vấn đề ở đây tối muốn nói rõ ra là : vào thời điểm này, cái thời điểm sever open được hơn 5 tháng, người có set+15 mà bị ban vì không donate thì bất hợp lí, về chuyện quản lý của thằng Drei, chẳng cần phải nói đên shushui, chỉ riêng việc đưa con minerva thiếu kiên định + nhu nhược lên làm EM để cái hôm event bị cả sever chửi vào mặt + độ nguy hiểm của nó thì tôi đã tự xác định quit từ trước rồi, ở đây không phải là dìm hàng sever cabal này, đơn giản tôi muốn người chơi lựa chọn thật kĩ trước khi vào chơi, đừng để vận may của mình lại thành vận xui thôi, thân :)

9. princekai

princekai C O N T R A

Đọc hiểu có vấn đề thật rồi =)) Tôi Quote - Ý kiến cái này nè
    Vậy mà nhảy ra ba láp ba xàm về cái set đồ +15 rồi công sức blah blah =)) Chưa hề động gì vào đống items đấy =)) Việc farm Alz có items khủng thì bên Mys tôi có rồi, khỏi phải khoe :)) Bạn nói bạn biết Om nó hack, vậy công lý gì nữa mà đòi, bạn hack trước khi biết Isee gì đó bị tóm trong DGN rồi mới bỏ, đâu có nghĩa là bạn sạch ? Công lý gì nhỉ =)) Bạn mới là ng nên đọc hiểu vấn đề nhé :) Xem tôi ko đồng ý quan điểm nào bài 560 của bạn :))

10. fukuyo1

fukuyo1 Legend of Zelda

:-<
    cứ bảo sao gammer việt nam bị đưa vào black list
    vì thế mà guild FullHouse rất kỳ thị với hacker
    nếu đã dính đến hack rồi
    thì thôi stop ở đây đi :-<
    nói nữa là còn cãi nhau nữa đấy

11. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Thôi stop đi. Đờ mờ nhà thằng Đơrei.
    Mình vẫn còn sống nhé các bạn. Vẫn vote đều đều haha

12. fanz

fanz Youtube Master Race

Chà, mấy chú còn chơi hả, wa cabal NA cày lại lên đc 172 rồi, ^^

13. be_li14

be_li14 Youtube Master Race GameOver Lão Làng GVN

sao em bỏ tiền vào klho rồi put game xong log lại mà hem vào dc quốc gia vậy(em bỏ vào kho 1234561 alz)

14. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Lvl bao nhiêu vậy? Làm Q đến rank mấy rồi

15. be_li14

em lv 165 rồi anh.rank 16 chuẩn bị lên 17

16. -Voi Mập-

-Voi Mập- C O N T R A

Để tiền trong người chứ nhỉ? :-/

17. be_li14

đã vào dc QG rồi anh.có ai vào dc sv ko.em ko kết nối dc :6cool_beat_shot: