Có ai chơi tam quốc 3 ko zậy!

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi rain_bow_wing, 18/6/05.

1. dragon kiss

dragon kiss Legend of Zelda

Thủ thuật hả,tốt quá,vậy thử giới thiệu cách làm đi để anh em card onboard học tập ,gogogo

2. XIII:BLACK_CAT

XIII:BLACK_CAT Sonic the Hedgehog

ùa có thủ thuật đó hả?Hay wa'.Sư huynh post lên cho anh em cùng bít đi.Mấy thằng bạn em cũng đang muốn có để chơi DW 3 (vì nghe em kể nhiều tụi nó thèm :D :D :D ) .Mong huynh post nhanh nhanh.

3. XIII:BLACK_CAT

XIII:BLACK_CAT Sonic the Hedgehog

Tiện đây nhắn cho Dragon kiss (MOD tương lai trong vài ngày nữa) vài giòng :
    -Đừng câu bài nữa nghe ku.
    -Hôm nào lên làm MOD +EXP tớ phê vào
    -Giục đại ca kia chỉ cho cách chơi DW 3 bằng cạc on board đi chứ thế này thì ... (máy Dragon kiss có cái màn hình LCD là xịn còn cái CPU thì kô còn gì để nói rồi (wa' lởm). Hôm nào chơi dc thì nhớ hậu tạ cho huynh kia đó. ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha.

4. DeeJay

DeeJay Donkey Kong

Anh còn khát trò này gấp 10 lần các chú, nhưng đây chỉ là phần khuyến cáo thêm của các nhà SX trên Gamefaqs. Và để chắc ăn hơn anh đã hỏi thằng bạn thân anh để xác thực tính khả thi về điều kiện trên (bạn anh là chuyên viên làm Web và cài đặt phần mềm, 1 trong 3 sinh viên TN loại ưu năm vừa rồi đồng thời cũng là 1 Game thủ PC). Và thật bất ngờ khi nó khẳng định rằng về nguyên tắc có thể làm được nhưng phải chấp nhận thời gian mỗi đợt chơi phải hạn chế: khi chơi 4h liên tục - để máy nghỉ >1h rồi tiếp tục (tất nhiên đây chỉ là khuyến cáo dựa trên kinh nghiệm các cuộc chơi Game thâu đêm, ko có minh chứng KH cụ thể bằng văn bản xác nhận). Anh mừng quá nên sau khi suy nghĩ thật kỹ (vì nếu ko thành công mọi người sẽ nói là anh tung hỏa mù, ko biết gì mà cứ trình bày) anh Post bài này nên để trình bày thêm một hướng mới có hy vọng (có cơ sở) Và gửi gắm đến anh em khoái DW thông điệp: Đừng vất 4 cái đĩa đó đi vội và đừng vội tiếc tiền+công khi mua bộ đĩa đó, luôn có những giải pháp hợp lý cho những trò giả lập. Hiện tại thằng bạn anh đang mầy mò ra thủ thật đó (mấy thằng Hàn Quốc bạn nó rành trò này lắm nhưng nhất quyết ko chỉ cho, tức thật). Anh tin tưởng thằng bạn anh vì nó cũng đang sửa lại trò Tam Quốc đi bài của PS1 bằng các nhân vật trong DW khá thành công (dù chỉ là 2D)...Chúc anh em Tết Trung Thu sức khỏe dồi dào, học tập tốt và chơi Game cũng tốt.

5. bluerabbit

bluerabbit Mr & Ms Pac-Man

Tui thấy nó quảng cáo có bản "dynasty warrior 4" không phải tiếng nhật mà là "NA"( North America) đó, các bác chạy đi tìm đi, chứ chơi bản tiếng nhật khổ lắm hen, chơi mất vui khi chả hiểu nó nói gì.