Có ai chơi trò SACRED kô ? hay lém è

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi mylovelykitty, 22/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

Ừh đún gòi đó nhưng mà thử bỏ đoạn Intro xem sao, chắc là tại cái đó nên ko chơi được vào Start/Program/ gòi vô trong menu của trò Sacred chọn phần setting sau đó vào phần graphic setting bỏ chọn hết chỉ chọn Full Screen còn Sound setting thì để mặc định ko thay đổi !!! thử xem sao nhé ^^

2. Huy 007

Huy 007 Youtube Master Race

Tui có bí quyết cho những ai chơi dark elf nè: đầu tiên phải luyện cho được chiêu battle fog lên ít nhất là lvl 2 sau d0ó mỗi lần đụng trận là quăng vô mặt mấy thằng địch là nó coi như mù, chiêu này sử dụng với mấy thằng trùm là hết ý. Nhưng cũng báo trước là vì game này lỗi nhiều bằng cả tấn nên đôi khi tụi nó không bị gì hết, như tui nè đang dập thằng trùm tự nhiên nó quay qua xả cho mấy nhát xém đai, xả xong rồi nó lại đứng yên như mù, làm đứng tim.
    Còn sểi, ông thử vô www.megagames.com thử coi sao, trên đó cũng có mấy bản crack đó, tui chưa thử nên cũng chưa biết, ông lên coi sao.

3. Seifer1985

- đã vô gòi đại ca nhưng ko có crack cũa version 1.6 chỉ toàn là 1.5 với 1.2 thui nhưng mà chẳng có cái quái nào xài được hết hix hix.
    - Còn cái chiêu ông nói là sao thế tui đánh Rồng ko xài được bị phun lửa die như sấm :( sợ mấy con Rồng này lun 1 hit = 2## HP máu, tui lvl 32 gòi chứ đâu phải ít nhưng mà hình như có con Nhện khổng lồ còn kinh hơn 1 hit = 1### HP nhưng mà đỡ cái nó hay đánh hụt kekekeke còn con Rồng phun lửa là khỏi chạy die cái chắc :( đang tìm cách trị nè -----> HELP !!!

4. chrisphant

chrisphant Mr & Ms Pac-Man

Chà mấy bác àh chắc Sacred có vấn đề rùi đĩa mà em mua ở Trường Giang thực chất cùng là của Thúy Vy nhưng mà ko chạy được ,... em đã thử lại nhà bạn cài thử thì một màn hình trắng xóa chả làm gì đc

5. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Mấy cái này THuy vy chưa cập nhật hả Seifer ??????
    _Trên mạng có mấy cái PAtch mà down về lâu thấy mồ còn không chơi được nữa ==> vì mình xài Crack mà, chắc phải đợi ai hảo tâm crack giùm cái bản patch về chơi wé chứ no lỗi tùm lum vầy mệt wé, àh mình luyện con Gladiator lên lvl 11 ^_^, ai biết xin chỉ giáo..........

6. Dart

Dart Persian Prince

Dạ cho em hỏi đây là game trên hệ máy gì ạ ? Và có hay ko ? Có giống FF ko ? Em chỉ mới chơi vài bản FF nên chưa biết nhiều , mấy anh chỉ giúp !

7. Seifer1985

-to dart Trời đấy là game trên hệ máy PC giống Diablo 2 chứ ko phải là FF chơi cũng OK lắm kekekeke
    -to chrisphant ông thử bỏ cái movie ở đầu coi có chơi được ko ?!?!?! đã chỉ ở trên gòi đó nhưng mà tui mua disc ở Thúy Vy chơi được nè chẳng có vấn đề gì cả !!!
    -to NIKITA còn cái Patch thì ông phải dùng Auto Update đó còn tải trên mạng về chẳng có cái nào xài được cả toàn là not compatible with ur install version cự ghê vậy đó :( bây giờ chỉ còn chờ cái Crack của v1.6 thui trên mạng nhiều lắm nhưng mà ko down về dược not understand ?!?! chơi Gladiator thì dễ gòi tạp trung Skill về battle còn Attribute thì tăng cho Strength và Con thế thui !!!

8. tsmm

tsmm Youtube Master Race

tui bit vì sao ma mình vào game lại bị một man hình trắng rùi đó là vì số ram của trò choi đòi hỏi là 256 con ram của tui là 128 nên ko chơi đựoc chắc mấy bạn ở trên cũng có so ram là 128 nên ko chơi đựoc là phải

9. Seifer1985

hmmm kỳ thế sao lại có vụ này nữa nhỉ ram ko nổi thì chịu chậm chút thui có sao đâu chứ, tui cũng ko biết nữa vì hầu như là từ trước đến nay ko có game nào ko đủ Ram thì chạy ko được cả !!! nhưng nếu thế là đúng thì cũng đành chịu thui :(

10. Huy 007

Đúng đó, theo tui thì bạn nên coi lại cái graphics card coi sao, chứ thiếu ram như bạn thì game chỉ chạy chậm lại 1/2 hay 1/3 so với lúc thường thôi mà.
    Còn seifer, thui chỉ cho cách giết rồng dễ vậy mà không biết giết là wá dở, đầu tiên là phải quăng ra trước khi gặp nó, sau đó chui dzô chỗ có sương mà đứng chọi vô mẹt nó á, rồi bay vô thịt nó, wá dễ !
    Chú ý: chiêu này xài phải coi chừng mấy con bắn cung, nó đứng xa vẫn thấy mình đó, phải coi chừng kẻo bị nướng ^_^

11. Seifer1985

Con rồng quỷ đó chỉ hứng là phun lưởng thui àh kekeke tự nhiên đứng đánh 1 hồi là nó hết phun kekekeke tui nhào vô đánh cho nó lên đĩa hahaha lấy 1 cái Set Item dễ ẹc kekeke đúng là hên thiệt, hình như nguyên cái Game này có mấy chỗ có rồng thui, tui tìm chổ có Rồng đánh vừa có EXP vừa có Item nhưng mà ko có mạng để hưởng áh :(

12. dntphuong

dntphuong Youtube Master Race

13. Seifer1985

sao vô chẳng tải được gì hết chỉ có 1 trang web có cái tiếng nhảm nhí gì ko àh :( tui cũng đang ghiền chơi cái bảng v1.6 lắm nghe nói đâu chỉnh lại mấy cái chỉ số của cái thằng thợ rèn lên kekekeke chắc là rèn vũ khí sẽ mạnh lắm !!!

14. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Đọc từ đầu đến cuối topic này rùi. Game này chắc chắn hay lém nhưng phiền pak nào chơi rùi chỉ cho em vài nét về cấu hình yêu cầu của game để em xem có chơi được không?

15. Seifer1985

P3 800 ram 256 vga 64, nhưng mà với cấu hình đó thì hơi giật đấy nếu có ram chừn 512 và p4 1g8 là OK kekeke trò này chơi hay lém là 1 Diablo cải tiến đấy !!! ko nói nhiều wá chơi đi gòi sẽ biết ^_^

16. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Nâng cấp máy thui. Hic thic seo nó đòi hỏi gì mà cao quá zậy? máy của em bây giờ cổ lỗ sĩ qué rùi. Phiền pak nào biết game nào đòi hỏi cấu hình nhẹ hơn 1 chút (tất nhiên là JPG hơi thiên về Action thì càng hay) cho em biết nhá!

17. buomma

buomma Dragon Quest

Cái nì tui cũng đang chơi, cũng hay đó...
    cấu hình mấy bác nói hới cao đó, máy tui P III, 733, 256 ram, 16MB cảd mà chơi tuốt, lấu lấu hơi giật một tí thui..

18. Shiva Garland

Shiva Garland Mr & Ms Pac-Man

Kekeke... nghe mọi người kể tội nghiệp wa'. Con Seraphim của em lên lev 158 rùi, ko biết bao giờ lên được lev159 nữa (ặc ặc xp lev159 phải lên gần 200tr).
    Mấy con rồng thì đánh lúc nào cũng khó, bởi vì nó lên lev ngang mình. Ko có đồ xịn thì die liên tục thui :(
    Seraphim lên lev cao đánh wá đã, combo mù mịt. Damage của weapon lên tới 2500-3000 ặc ặc, +skill toàn mấy chục nhìn phê lòi. :)

19. Seifer1985

hehehe nghe là biết đại ca này hack hay là trainers tùm lum gòi !!! lvl 158 àh chà chà hơi dữ đấy có lẽ máy rất là mạnh đây dùng Art money hack được cả skill là ghê lắm gòi đấy !!!đang đánh ở gold class àh chỉ nói chơi thui đừng giận nhé ^^

20. Huy 007

Theo tui biết thì cái này không thể dùng artmoney hack được đâu, nó không cho ra ngoài windos để chỉnh, với lại chơi hack thì hết hay.
    Seifer nè, cho tui hỏi đang ở bronze export lên gold thì mình luyện xong rồi phải chơi lại từ đầu hay chơi tiếp sau khi trở lại bronze vậy?
    Có tin vui nè, sau hằng đêm online để truy tìm tung tích của hắn thì tui đã tìm ra cái link thật của patch 1.6 cho sacred, nhưng lại xuất hiện một vấn đề mới : bản patch này không thể xài cho windos XP được ! Tui cho cái link nè
    http://www.ascaron.com/gb/gb_frameset/gb_ie_start.html , sau khi vô đó thì tìm cái phần có tên là SACRED - UPDATE RELEASED : VERSION 1.6 rồi down xuống là xong, xài xong nhớ cám ơn tui đó nhe ^_^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.