Có ai chơi trò SACRED kô ? hay lém è

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi mylovelykitty, 22/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

oái, mình hỏi crack bản 1.6 cơ mà, ông làm như tôi là thằng khờ không bằng hihihi

2. thuanterry

thuanterry Donkey Kong Lão Làng GVN

ahah sao mà cái game này nó load game ko được nè, mới vô chơi luyện con Dark Efl lên level 7 àh vậy mà sau khi save lại thì nó ko vào được mỗi lần load lại thì bị văng ra, load lại văng nữa. Tức quá, vậy mấy bạn nghĩ xem game nó bị gì? Mình thì nghĩ rằng Ram mình ko đủ cho nó chạy. Nhưng mà Ram của mình là 256 Mb cũng không đủ thì khó hiểu thiệt.

3. yeahono

yeahono Youtube Master Race

Tui mới chơi game này thui , xin chỉ giáo
    Tui đánh máy con xương nó lọt ra mấy cái đầu lâu , mấy huynh có biết nó dùng để làm gì không ?

4. T_One

T_One Mr & Ms Pac-Man

Máy tôi cũng có 256MB ram mà vẫn chạy tốt , tui nghĩ cái này là do lỗi của game thôi , bác thử uninstall và cài lại coi.
    Mấy cái đầu lâu đó hầu như là vô dụng , tuy nhiên bác có thể sử dụng nó như là 1 loại vũ khí (nếu bác muốn die sớm ^_^).

5. thuanterry

Ah hiểu rồi nó bị hư cái file fmod gì đây nè, đã sửa lại rồi nghe lời you unintal giờ thì chơi ngon nè, àh hình như mình thấy nếu chơi mấy đứa con gái như Sâraphim thì nhiệm vụ khác tụi con trai hả? tại vì thấy mỗi lần chơi con khác thì mỗi lúc mỗi khác, cảnh vật cũng khác.

6. Huy 007

Huy 007 Youtube Master Race

Chuyengia nè, tui đã chỉ cho cái link ở mấy trang trước rồi đó, ra mà coi, kêu hoài nghe oải wé, nhưng crack không xài cho win XP được!
    Còn thuanterry@yahoo.com không phải vậy đâu lúc đầu thì khác nhưng sau đó thì hoàn toàn giống nhau hết é còn lúc đầu thì, mỗi đứa mỗi chỗ khác nhau.
    T_One ý tui là làm đi làm lại nhiều lần mới nầng lên lvl50 chứ 1 lần thì làm sao mà được.
    Còn mấy người mới chơi thì ra mấy trang trước mà coi tụi tui post mấy vấn đề rắc rối lên hết rồi đó, đừng hỏi nữa làm rối tung cái diễn đàn này lên.

7. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

oai', theo như bác giới thiệu thì đó là cái patch chứ có phải cái crack đâu, em cần crack chứ không phải patch. hay là bac cho lại đường link nhé, thanks bác nhiều. Bác nào có mua bản 1.6 rùi chì post crack lên cho mọi người đi, tìm hoài không thấy, hic hic hic.

8. T_One

T_One Mr & Ms Pac-Man

Thì ý tui cũng vậy đấy , restart 50 lần thì u sẽ nâng được 1 combat art lên lv 50 ( chỉ 1 loại duy nhất thôi , vd khi chơi BM thì trong cái rương đó chỉ có SHealing thui ) . Và nếu muốn nâng skill khác lên 50 thì phải restart 4*50=200 lần (chưa kể 2000 cho mỗi lần đổi rune) ... hic ... tui ko đủ kiên nhẫn.

9. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

Trời sao bạn dư hơi thế res hoài để có lvl 50 của cái skill yếu ớt thế àh ^^ thà ngồi chơi cho nó đã hay hơn ko nè kekeke, Còn về chuyện cái Crack thì mấy bác ko cần nhiều đâu chỉ cần có bảng Patch là giải nén ra xong vô chơi là okie ko cần crack gì cả ^^ còn cái link thì ở mấy trang trước có từ từ coi đi nhá !!!

10. sakura kenshin

sakura kenshin Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác muốn tăng level cho các Combat Art thì em có cách rất hữu dụng đây.Đầu tiên là kiếm ít nhất 1 rune (nhiều hơn càng tốt,không hạn chế rune class)sau đó Quick Save (bấm F9)rồi vào khung Exchange của thằng cha phù thủy,lấy rune đặt lên ô để đổi,sau đó bấm Quick Load (bấm F8,rất dễ lầm lẫn với Quick Save nên mấy bác cẩn thận),mấy bác sẽ thấy khung Inventory của mình như lúc Quick Save,nhưng khung cảnh thì vẫn đang Exchange Combat Arts với cha phù thủy như lúc Quick Load,tức là vẫn còn rune của mình nhưng rune mình đã đặt lên khung Exchange vẫn ở đó(tức là mấy bác đang có 2 viên)sau đó bác lấy viên rune đang đặt ở ô Exchange xuống,Quick Save rồi đặt lên cả 2 viên lại,sau đó lặp lại quá trình trên,mấy bác sẽ có số rune luôn gấp đôi,rồi thêm 4 viên sau khi đặt đầy các ô.Cách trên em sử dụng được với bản Sacred Verson 1.22.Hi vọng mấy bác thực hiện thành công,tuy nhiên em cũng có khuyến cáo :nên làm vừa đủ thôi,nhiều khi nó cà giựt lắm(vì mình dựa trên lỗi của nó mà)làm bao nhiêu dùng bấy nhiêu,chỉ chừa 1 viên cho lần làm sau(tuy lâu nhưng an toàn),và chú ý đến level của các Combat arts,level cao quá mà Regenation Time cao thì cũng khó sử dụng,vì vậy hãy nâng các kĩ năng giảm thời gian hồi phục chiêu thức.

11. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

hic không có crack sao sài 1.6 đây???? ai có lòng hảo tâm thì post lên đi, thèm chơi quaaaaa hic

12. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

mọi người không ai có ý kiến gì à???? giúp đỡ người khác đi nào, hic hic hic

13. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Alo các bác giúp em dzới ,em đang tới nhiệm vụ gì mà đập nhau với mấy thằng Scope và thằng Skeleton ờ ngoài sa mạc ,nhiệm vụ của em là lấy nước cho cái thằng nó nằm chết một đống chỗ kia ,mà khi em tới vũn nước ,thì có cái gì đoá ờ gần vũng nước ,có them một con ngựa nữa ,mà hông biết múc nước làm sao ,thằng sắp chết kia nó nói là "Water.... From the mules"
    Còn nữa bác nào có mã chỉnh lên Level không giúp em với ,còn nếu không thì mã chỉnh có tất cả Battle Art cũng được...

14. Huy 007

chimcanhcuthuydiet ah`, vụ này đã có người post lên ở mấy trang trước rùi, qua mà coi
    chuyengia , tui không hiểu sao ông cứ đòi crack 1.6 trong khi cái crack 1.66 khác 1.6 chỗ nào mà ông cứ đòi 1.6 hoài dạ?

15. thuanterry

16. Huy 007

Cái này tui biết, patch 1.7 là phần nâng cấp sửa lỗi cho chơi mạng đó

17. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Thui bá trả lời đại đi tui luời coi wá ,bi giờ mà lật lại mấy trang trước có mà chết hửh bá ,làm ơn giùm cái đi ,thank you vẻy much

18. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

cái crack 1.66 ở đâu vậy???? bạn cho tôi crack đi, tôi đâu có đòi hỏi gì đâu, tại vì kiém mãi không ra đó mà, giúp tôi chut đi bạn

19. Huy 007

Ok, đây nè http://www.ascaron.com/gb/gb_frameset/gb_ie_start.html , sau khi vô đó thì tìm cái phần có tên là SACRED - UPDATE RELEASED : VERSION 1.6 rồi down xuống là xong, xài xong nhớ cám ơn tui đó nhe ^_^
    http://www.ascaron.com/gb/gb_frameset/gb_ie_start.html , sau khi vô đó thì tìm cái phần có tên là SACRED - UPDATE RELEASED : VERSION 1.6 rồi down xuống là xong, xài xong nhớ cám ơn tui đó nhe ^_^
    còn chimcanhcuthuydiet tới chỗ đó có một cái vòng sáng màu xanh dương gần chỗ vũng nước, đi vô đứng ở trỏng rồi ấn phím ` bên trái phím số 1, đánh vào chữ wasser là ok

20. chuyengia

chuyengia Donkey Kong

Cam on ong ban nhieu lam, nhung ma day chi la cai pacth update thoi, sau khi cai no' se bat phai dua dia goc vao`( ta lam` gi` co'- tuc la chua crack) chu co phai la` ban da crack roi dau?????? Bay gio tim` ban crack NoCD moi la` kho' ma` !!!!! hic

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.