Có ai đã chơi KIẾM HIỆP LỤC TÌNH chưa vậy?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi hoangduocsu, 9/6/03.

1. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

có 2 game thiệt mà,nó nằm ở trong đĩa 2 á,game đầu tiên setup thì cần tới 2 đĩa lận nhưng game sau thì chỉ cần đĩa 2 thui...nếu tui nhớ ko lầm thì tên của nó là Sword II thì phải,bác thử về coi lại xem sao đã chơi thì phải chơi cho hết chứ bỏ thì phí lắm bác ui.Mấy bữa nay tui đâu có chơi game được,máy tui nó tiêu rùi hic hic phải mấy bữa nữa tui mới chơi lại,hy vọng lúc đó mấy bác phá đảo rùi ha.

2. DarkKnight_vt

DarkKnight_vt Youtube Master Race

cái game ở đĩa 2 đó có tên là Sworda, tui cũng cài được rùi nhưng mà chưa chơi tại vì còn đang chơi chưa xong phần 1. nhưng mà sao tui vào chơi thử phần 2 thì nó hiện ra cái main menu mà mục thứ hai lại ko bấm vào được vậy? Nhân tiện cho tui hỏi có ai biết cách dùng những phím đặc biệt trong trò này thì chỉ tui với. tui mới chỉ biết shift dùng để chạy nhanh còn alt dùng để sử dụng khinh công thui.

3. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ thì đúng là có phần 2 thật ...nhưng mà tui thấy nó ko hay bằng phần 1 ko có nhạc ..hình ảnh thì mờ tịt......nói chung ko hay...nhưng cũng nên thử qua vì miễn phí mà lại ...hehe
    __ to DK các phím đó thì cũng là tuơng đối rồi,,,còn 1 phím nữa là chữ b hay v gì đó dùng để " vận nội công " có nghĩa là khi bạn hết năng lượng dùng để chuờng màu xanh nuớc biển nhấn 1 trong 2 nút trên nhân vật sẽ ngồi xuống và thế là từ từ năng luợng đó sẽ đầy lại ..nhung bù lại là mình sẽ mất năng luợng chạy màu xanh lá cây..thế thôi..đó là tất cả những gì tớ biết

4. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

bác ttlove nói đúng rùi đó.....khi dùng hết công lực màu xanh dương thì bác nhấn chữ V để vận công lực nhưng mà mình dùng cách này thì lại mất bình màu xanh lá cây,nhưng mà theo tui cách này cũng được lắm.....cả 2 game đều dùng được cách này,mà cho tui hỏi mấy bác đã giải chưa vậy....mấy bữa nay máy của tui đang bị hư nên tui chưa có chio7i được....hi vọng là tui sẽ giải trước các bác he...he...he...

5. 123go

123go Youtube Master Race

mấy huynh đài ơi có viết chỉ dẫn chưa vậy mình đang bị bí để mình xem với

6. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ chỉ dẫn thì chưa có đâu..bởi vì trò này cần gì huớng dẫn cứ...đi rồi đánh ..rồi mò đuờng vậy là xong...có gì mamkhùc mắc đâu phải chỉ dẫn..chỉ có 1 số đoạn đặc biệt bạn ko biết thì post tụi mình sẽ bày cho bạn mà...mua về chơi đi..mua 1 game tặng 1 game đó

7. 123go

mua một game tặng 1 game là sao vậy bạn

8. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Tức là 2 game phần 1, 2 nằm cùng nhau đó mà. Tui cũng vừa đi đến đoạn TTLove, tạm thời đang bị tắc.

9. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ thì trong 2cd của trò này có tới 2 trò lận..trò đầu cài đòi hỏi 2 đĩa..nhưng trò 2 nó nằm trong đĩa 2 và chỉ cần có đĩa 2 là đã có trò thứ 2 rồi...nhung nói chung trò 1 chơi hay hơn trò 2 ....
    __ à bác SW chơi tới đó roài..hả tìm đuờng mau đi để tui cài lại còn chơi cái...tui xoá roài..nhung vẫn còn file save trong máu..chơi lại mấy hồi :P
    __ ngoài lề nhá...tui đã burn cd xong roài...sáng mai ra bưu điện gửi cho bác....hic hic..cả ngày hôm nay học muốn điên luôn chẳng chơi đuợc game nào cà ..

SM: Hy vọng đến sớm, nếu bác thích game nào đặt hàng đê để tui burn cho

10. Melano_Baby

Melano_Baby Mr & Ms Pac-Man

A......Mệt wé..Baby đang chơi khúc đầu, mới đến lúc dzô cái hang đánh lũ cướp hà. lần đầu bị nó vây như cái bánh giò, đánh cho te tua xơ mướp luôn...T-T. Sau đó chơi lại thì mới xực được nó, ai ngờ thằng nhân vật chính ngu ngốc lại bị sập bẫy---> đánh lại--->oải quá. Thời gian vận chưởng của tên này hơi bị lâu, nên chỉ đánh tay đôi được thui,...ai ngờ đang đánh thì lại bấm dzô nút Ctrl, nguyên một cái bình màu xanh lá cây cạn hết luôn,....thế là bị nó xực tiếp....mệt wé.....mới lúc đầu mà đã có đánh hội đồng như dzầy rùi thì hông biết về sau còn như thế nào nữa...^o^. Nhưng mà nhân vật chính của mình nhìn cũng rất là bảnh, có điều lúc cười nhìn rất là 35....Nghĩ đến chuyện chơi lại là hơi oải rùi....

11. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ he he//công nhận cái thằng nhân vật chính cuời hơi bị đểu..thế mà lại có mấy em chịu hi sinh vì nó mới đau chứ ..he he...cái game này anh chàng vai chính đoà hoa nhảy...chơi cũng khá vui và hay ..mà nè..SW đâu goài..chơi qua khúc kia bày tui chơi miếng coi...mau lên .

12. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

hic, vẫn chưa tìm ra nè. Game củ chuối thật. Tui ghét cái mặt thằng nhân vật chính thế ko biết. Trông ngu đần thế nào ý.

13. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ ha ha..đúng là củ chuối thật ...ngay cả SW cũng bó tay thì nguời nhu tớ làm seo tìm thấy cơ chứ ..làm sao lại ghét nó...nó chỉ hơi mê gái 1 tý thôi..thế mới bị lừa...he he...he...nhưng mà seo chỗ này nó kỳ lạ thế nhảy....ko ai qua đuợc sao ta ??

14. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ SW ơi..tôi nghĩ ông và tui hình như có lựa chọn sai cái giè rồi mà ko qua đuợc thì phải...tự vì cái lão vua trò chơi vừa phá băng xong rồi đó...lão VTC cũng có PM hỏi tui cách đi ..vậy mà lão phá băng rồi..mà cái mặt mẹt của tui còn bní trong đó mới khốn nạn chứ...tức quá...đúng la mấy cái game tàu củ chuối !! :twisted: :evil:

15. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Trước đó đúng là có mấy lựa chọn liền. Tui còn file save nhưng bây giờ bảo chơi lại thì đúng là oải quá. Để cố lại thử xem. Có một chi tiết lạ: Có một chỗ có 3 hòn đá dưới sông thì khi đứng ở đó, nhấn Spacer thì thấy con cá lóe sáng. Nhưng chưa hiểu cách qua

16. maivanhien

maivanhien Youtube Master Race

Cung o doan ay , khi ba vo bi thuong ..... Toi di lanh quanh thi troi ko toi duoc roi di vao chua ngu thi troi moi toi va cung dung o buc tuong do nhung chang thay cai chi ban hay huong dan cho toi voi

17. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Bạn lần sau viết chữ có dấu nhé.

Tui đoán là bạn đến chỗ trời tối và toà sơn trang có cái bức tường bị vỡ một đoạn phải không?? Nhấn Alt + Chuột Trái sẽ phi thân qua bức tường đó.

Tui cũng đang bí game này nên vẫn cứ để đó.

18. 123go

mình thấy trò này luyện cấp hơi bị khó va lâu đấy có ai biết cách nào luyện nhanh không chỉ mình với

19. Melano_Baby

Melano_Baby Mr & Ms Pac-Man

Bị đánh rớt xuống vực rùi thì làm seo mà đi típ đây? Cô bồ thứ 2 nhìn đẹp hơn cô thứ nhất, còn biết đánh nhau nữa. Làm sao để cứu được mình vậy??? Đi dzô làng rùi đi đến nhức đầu luôn nhưng mà cũng chả thấy đường nào để đi tiếp cả? Giúp với. Hình như là phải nói chiện với lão bán item đúng hông, sau đó làm seo để cứu mình?

20. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Khi bị thằng thư sinh đánh rớt xuống thì con bồ sẽ đi cứu. Bạn đi vào cái chỗ mà có mấy con muỗi hay ong ấy. Ở cuối đường có mấy cái cây dùng làm thuốc.