Có ai đã chơi KIẾM HIỆP LỤC TÌNH chưa vậy?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi hoangduocsu, 9/6/03.

1. Melano_Baby

Melano_Baby Mr & Ms Pac-Man

Cai chỗ có muỗi hay ong ở phía nào của cái làng vậy? Cái con bồ đó sau này có biết đánh nhau khi đi với mình hông? A... còn nữa, cái chiêu băng đầu tiên có tác dụng gi vậy, dở ẹc hà, dùng chả có đối thủ nào toi hết á.....^.^. Giúp với hen....Thankkkkkk..^0^

2. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Khi sang map có thằng bán đồ, thì cái lối đi đó ở góc bên phải màn hình phía dưới cùng. Con nhỏ đó biết đánh, nhưng yếu lắm, chỉ đủ sức đánh muỗi, ong thôi. Cái chưởng nào cũng lợi hại hết nếu luyện tới Lv cuối cùng, Lv 10. Mấy Lv đầu thì yếu lắm.

3. killer-1

killer-1 Youtube Master Race

tui di den luc ma cuu khi bi rot xuong vuc duoc con nho nhin cung de thuong lam no cuu sau do len thuyen quy tro ve nha co thang danh minh roi xuong vuc , noi chuyen 1 doan sau do chuyen qua canh khac thi troi mua va cuu con nho ao den mat hoi nhan nhan do . khong biet cach cuu nhu the nao va cach di tiep theo lam sao ! tui di vo thanh hoi ong thay thuoc , ong cho binh thuoc (xai ko duoc) rui quay lai nho nho do thi thay mat tieu luon , khong biet di tiep nhu the nao ! ong anh nao choi toi doan do lam on chi dum tieu de voi

4. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Theo tui nhớ là quay lại đánh thằng thư sinh trả thù. Đánh lần thứ 1 nó chịu thua, lần thứ 2 nó nhờ mắy thằng đến. Và bạn phải đánh với một lão già trên phiến đá ở gần hẻm vực mà bạn rơi xuống. Bạn cứ đi loanh quanh một lúc là qua được thui.

5. satthugiaumat1986

satthugiaumat1986 C O N T R A

tui đã chơi xong trò này rồi nhưng chỉ mới được một end thôi còn tới hai cái end nữa , tui chơi tới đoạn dẫn hai đứa con gái tới cái đảo lúc thằng đó bị té đó nhưng sau khi cứu được đứa này thì đứa mặ áo xanh bị thương vì bị ông chủ đảo đánh có ai biết đi tiếp không tui đã đi khắp đảo rồi mà chẳng tìm được gì . ai biết chỉ tui đi .

6. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Tui cũng đang bí ở đây. Bó tay thui, chưa tìm ra cách.

7. killer-1

killer-1 Youtube Master Race

hi ! tui choi toi doan nhi ghe thu 3 nho tui nhay xuong ho nuoc de tim cai gi do ko biet . doan nay tinh thoi gian la 2 phut , tui di hoai ma het thoi gian hoai , ( tai vi di dzong dozng ne moi vay ) va ko biet tim cai gi . ai wa cho do rui lam on chi gium tui biet voi

SM" Lần sau nhớ đánh có dấu nhé

8. tunhulong2003

tunhulong2003 Youtube Master Race

anh SW ơi ! em mới vào chơi nhưng đi đến đoạn đánh bọn dơi ở trong hang rồi đánh bọn cướp gì đó ra khỏi chỗ đó đến cái làng đầu tiên có bán đồ các loại và gặp 1 ông gì đó em không biết , rrồi ngủ và gặp mấy tên bịt mặt đánh bhau rồi ra khỏi làng mà không ra được mặc dù đẫ nói chuyện hết với mọi người ! anh và các anh khác biết xin chỉ giùm với !

9. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

nghe mấy bác kể thấy sao hay wé. Có bác nào ở đà nẵng biết chỗ bán chỉ tui với. Cám ơn.

10. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

___ trò này hả...ở mô mà chả có.
    ___ to killer -1 : chỗ đó hẻ..dể mà...như vầy nè..bác đi hết đuờng của bờ đá thứ nhất ( lúc mình rơi xuống ) tới cúi đuờng nhảy sang bên kia bờ và lại đi hết bờ đá thứ 2 ..sẽ tìm thấy cây trâm cài tóc của con mẹ nó quăng xuống bắt mình lụm.sau đó quay lại leo lên bở
    __ to tunhulong 2003 : à đi hết rồi à..thế đã đi lối đi bên trái của làng chưa...nó có 3 lối đi ..lối thứ nhất là lối vào ..lối thứ đối diện với lới thứ nhất tạm thời chưa đi đuợc...hãy sang lối thứ 3 nó nằm bên trái của bản đồ á...ra đó gặp thằng cầm quạt tỷ thí võ công với nó và ..sau đó....thôi bạn tự chơi đi nhé .

11. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Tui ko đồng ý với mấy bác killer hay gì đó....là lính mới thì phải biết quy tắc của diễn đàn chứ.....đã nói là ko được viết chữ ko dấu rùi mà.......đọc bài của bác phải nhăn hết cả trán mới đọc hết được......đáng lý ra mấy bác điều hành phải cảnh cáo rùi mới đúng chứ hè......ko thì tui kiện đó.......mà mấy bác đã ngâm cứu cái game thứ 2 xong chưa.....nếu xong rùi chỉ tui cách qua với.....tui ăn rùi bị kẹt ở chỗ cái thành miết hà......đi nói chuyện muốn rã cả mồm mà chẳng đâu vào đâu hít á.....chán

12. Melano_Baby

Melano_Baby Mr & Ms Pac-Man

Baby chơi đến khúc mình ở trong một cái nhà bự thiệt bự....Mình mặc đồ khác lúc trước, đánh cũng mạnh hơn và chưởng cũng nhanh hơn, hổng bít làm seo để đi tiếp nữa. Đi dzô thành nói chiện tùm lum luôn, nhưng mà chả thấy gì xảy ra cả. Làm seo để đi tiếp đây..Giúp với....Game này mới chạy mấy bước là Baby thấy chóng mặt luôn...Chỉ giùm với nhé...Thank nhiều.....^-^.

13. Ubogin

Ubogin Youtube Master Race

Nè ai chơi KHTL rồi chỉ với.Tui đã đi lên phái Võ Đang rồi sau đó cứu một người nào đó.Kế tiếp tui cũng đã đánh tụi ăn cướp chết hết rồi đi đâu nữa.Level của tui bây giờ cao lắm rồi nhưng chỉ đi tới đi lui có một chỗ

14. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi trò này có đồ hoạ 2D như "tân ỷ thiên đồ long ký " hay 3D như "tiếu ngạo giang hồ" vậy

15. satthugiaumat1986

satthugiaumat1986 C O N T R A

game này mình ?ã ch?i xong lâu r?i , theo mình nh? thì b?n ch? c?n ?i vào nhà c?a con nh? áo xanh , hay ?i dài ra ngoài bi?n , ? ?ây b?n có th? h?c d??c m?t chiêu m?i n?u b?n b?t con b??m cho cái tên ??ng g?n cái ao . n?u không ph?i thì ?? tui xem l?i , trò này có nhi?u ki?u k?t thúc quá .

SM: Không hiểu bạn viết cái chi?

16. The_Lord_of_the_World

The_Lord_of_the_World Donkey Kong

mấy bác có hướng dẫn của game tuyệt đại song kiều ko vậy ? hay có bác nào chơi xong rùi thì post bài lên hướng dẫn anh em chpơi với đi chứ mấy cái game tàu này toàn là tiếng tàu tui đọc chả hiễu nhiện vụ ra sao cả !
    à mà sao cái game phong sắc hồng kỳ máy tui cài ko được dzậy ?? mà trước đó 1 ngày lúc tui còn xài win xp thì còn chơi được sau khi tui format đĩa rùi cài cái win me thì lại cài chơi ko đưọc mấy bác có thể giải thích hiện tượng này ko vậy !
    sẵn tiện mấy bác xem cái chữ ký của tui rùi giúp đỡ giùm luốn nhan ! thank nhiều ^_^

17. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Có hướng dẫn Tuyệt Đại Song Kiều đó nhưng chưa hoàn chỉnh.

__Ubogin: U nói rõ ra là u đang đi cùng cô bồ thứ mấy, cảnh nào thì mới giúp được.

Game này ko phải dạng 3D. Nó khá giống Diablo đó.

18. The_Lord_of_the_World

The_Lord_of_the_World Donkey Kong

19. Ubogin

Ubogin Youtube Master Race

Àh không tui hỏi trò "Kiếm hiệp tình lục" kìa chứ không phải Tuyệt Đại Song Kiều,nhưng dù sao cũng cám ơn.Tui đã đi tiếp trò KHTL được rồi :D

20. hoanglan9005

hoanglan9005 Mr & Ms Pac-Man

tôi đang chơi đến đoạn loanh quanh mãi ở chỗ mấy con thuyền trong khi vừa qua ngôi làng đầu tiên có 3 cây cầu đá . khi ra khỏi chỗ có mấy con thuyền về laị cái làng đầu tiên thì không vào tiếp và cũng chẳng biết đi tiếp đến đâu nữa ! có ai biết xin chỉ giùm với !