Có ai đã chơi KIẾM HIỆP LỤC TÌNH chưa vậy?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi hoangduocsu, 9/6/03.

1. gamevn.com/forum

gamevn.com/forum Mr & Ms Pac-Man

Trò này hay không vậy . Hình ảnh của nó có đẹp không ? mình xem ảnh thì thấy nó khá đẹp nhưng không biết lúc chơi nó có đẹp không ? các bác nói xem tui có nên chơi trò này không ?tui chơi nhiều trò quá bao nhiêu trò tiếng tàu trò nào cũng bảo hay thì không biết nên chơi trò nào nữa.

2. Melano_Baby

Melano_Baby Mr & Ms Pac-Man

Níu mà nói về hình ảnh, thì trò này được lém. Item cũng không đến nỗi tệ, chân dung nam chính khá đẹp (nữ chắc có vì có wé nhiều nhân vật nên có mấy nàng xấu ùm hà...^0^), chưởng cũng đẹp, luyện lên Level cao thì nhìn đã cực kỳ....Trò này hay đầy, nên chơi đi bác gamevn.com/forum ( tên bác này hơi kỳ....^-^). Tuy chưa chơi xong nhưng mà M_B thích nhất là khúc dẫn bé đều tiên đi nghe hát trong trà lầu. Giọng hát nghe hay tuyệt luôn...

3. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ ừa cũng vì dẫn bé đầu đi phiêu diêu dữ wé...đền nỗi bị hất rơi bà xuống vực cũng ko bít...bố khỉ cái thằng dại gái...nhưng mà về seo còn gỡ gạc đuợc lại mấy em,nhất là em thú 2..woa..nhìn mà giền lun..he he

4. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Lâu rùi chưa chơi lại trò này. Ai đi đến đoạn cứu con nhỏ trong cái bao bố trước một cửa hang thì lên tiếng nhá. Vì sắp đến đoạn tui bí rùi.

5. vcn

vcn Mr & Ms Pac-Man

tui phá băng trò này lâu rồi, nó có đến 2 kết thúc khác nhau, để cứu hết 4 con nhỏ phải đánh oải luôn.

6. crazyhunter

crazyhunter Mr & Ms Pac-Man

tôi chơi game này nhung tôi thấy nó khó quá nên đã giải nghệ rồi
    sao bạn không chơi samurai ấy hình ảnh đẹp nội dung hay nhu diaiblo nhưng tôi thấy samurai hay hơn

7. DarkKnight_vt

DarkKnight_vt Youtube Master Race

hey cái con nhỏ thổi sáo á, tui đã cứu nó khỏi mấy cái thằng dê ở cái nhà ở vùng quê rùi, sau đó dẫn nó về cái nhà gần chỗ gặp nó lần đầu tiên thì nó ở lì đó luôn ko chịu đi nữa, tui chán đời mò vào trong thành chơi thì bị kẹt ko ra được lun,phải làm sao bi giờ?

8. satthugiaumat1986

satthugiaumat1986 C O N T R A

trong trò này có tới 4 em lận , tui đố bác nào chơi hết mà vẫn giữ được 4 em không em nao đi hết vậy mới hay .
    khúc này tui nhớ hình như đi vô trong nhà trọ thì phải , ông chơi tới khúc dẫn nó đi chơi chưa , chắc là ròi , vaạy thì quay lại chỗ nó , đi vào nhà .....

9. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho em hỏi làm sao để cứu cô gái mà lúc trước đã cứu mình khi mình bị thằng thư sinh đánh rớt xuống vực vậy. Em đi qua cái hang động có mấy con chó như bác SM nói => cái hang đánh mấy thằng ninja => có mấy cái công tắc. Mình phải công tắc thế nào để cứu con bé đó bi giờ.

10. Ubogin

Ubogin Youtube Master Race

Nếu tới đó rồi thì đi vào quán nước nói chuyện với thằng áo đỏ,xong quay trở về nhà mình đang ở sẽ đánh với bọn cướp.Đánh xong thì đi tìm thuốc cho chữa bênh cho cô gái.kế tiếp thì cứ đi bình thường vì diễn tiến câu chuyện sẽ tiếp theo thôi.Sắp tới sẽ có một cô gái xuất hiện nhé ^_^

11. The_Lord_of_the_World

The_Lord_of_the_World Donkey Kong

sao ko ai giúp tui cái dzụ game tuyệt đại song kiều hết dzầy chời hay mấy bác chả có ai chơi game này bao giờ hay sao vậy ?

có cần tui nói lại tui bị kẹt chỗ nào ko vậy ??? tui đang mắc kẹt ở chỗ hình như là chế thuốc để kíu lão già nằm chờ chết ( tui đoán vậy bởi vì toàn tiếng tàu chả hiểu mô tê gì cả ) mấy bác biết làm sao qua đoạn đó được ko dzậy ????

còn cái dzụ prices memory tui mua 2 cái đĩa ở 2 tiệm khác nhau cũng y xì như nhau tức là ko chọn câu trả lời được

TB: tui năn nỉ mấy bác cjỉ giùm tui cái dzụ tuyệt đại saong kiều cái giùm đi chứ tui quần sao cho cái con đó lên level 14 rùi đó !

12. maivanhien

maivanhien Youtube Master Race

Cai ong venus8092 dung la cai do ngo tau ,,, viet huong dan ma thieu the thi ai ma di noi
    Muon qua doan nay hay dung o cho buc tuong vo dit nut Alt roi kich chuot se nhay duoc vao trong

13. Ubogin

Hướng dẫn chơi Kiếm Hiệp Tình Lục nhưng chưa hoàn chỉnh mấy cậu vào xem thử ^_^

http://www.venovn.com/forums/index.php?s=97d0e83ab31764a18e511ca5f86c3a2e&act=ST&f=36&t=12944&st=0entry190821

14. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

mình đã chơi xong rồi, ai thắc mắc gì thì post lên, mình giúp cho

15. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

The_Lord_of_the_World: u cứ post bài vào chỗ topic khác thì làm sao mà có người giúp được. Việc bác không đi được ở chỗ đó thì có nhiều người cũng bị rùi. Nói đơn giản thế này, tuỳ vào lựa chọn ban đầu mà sẽ có 3 cách chơi. Cách 1: Nói chuyện với thằng bé trong ngôi lều. Cách 2: Nói chuyện với lão câu cá. Cách 3: Cứu lão già. U chọn đúng cách khó nhất nhưng hình như cách này sẽ có Good Ending. U có thể tìm hướng dẫn trong box để thử xem.

Xin lỗi vì lạc chủ đề nhưng The_Lord_of_the_World kêu gào kinh quá.

16. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Tui mới phá đảo trò này xong....kết thúc gì mà dở...thằng nhân vật chính sau khi đánh trùm xong thì có đoạn movie...tui thấy nó giết 1 lần cả 3 con lận...mình chơi mà còn thấy tiếc nữa chứ huống hồ gì là thằng đó....mà mấy bác nói có 3 kết thúc game là seo...tui ko hiểu....kết thúc của tui là chỉ còn có con ông thầy thuốc là còn sống thui....còn mấy con nhỏ kia bị nó chém chít hết.....Tui có cách ko cần luyện level cho mấy cái chường đâu,mấy bác chỉ cần sài càng nhiều thì tự nhưng nó sẽ lên thui chẳng cần luyện chi cho mất công....game này còn có thể chế ra chưởng từ mấy cuốn bí kíp nữa....mấy bác dùng F5 bật bảng item lên thấy cái nào nghi là bí kíp thì kick chuột phải 1 cái sẽ ra chưởng mới cho mấy bác đó.....còn quần áo mũ miếc thì cũng chỉ cần kick chuột phải là nó tự thay luôn chẳng cần mình phải gắn cho nó nữa....chưởng mạnh nhất là chưởng màu đỏ lấy được ở chổ bộ xương sau khi bị rớt xuống vực....bữa nay tui nói đến đây thui....mà game này chỉ cần mấy bác chịu khó chạy qua chạy lại nói chuyện hay làm gì đấy thui sẽ ko bị kẹt thường xuyên đâu he.....he.....

17. Ubogin

Tui thì chỉ biết trò này có 2 kết thúc thôi.
    lúc gặp thằng trùm cuối nói chuyện nếu chọn câu A thì theo no`1 tiêu diệt hpái Võ Đang,còn chọn câu B (3 lần)nó sẽ bỏ đi bạn thì đi cứu từng con girl một.Cuối cùng sẽ quyê`1t đấu với thằng trùm.Cuối cùng thằng này có tới 4 con vợ ^_^ .

18. Melano_Baby

Melano_Baby Mr & Ms Pac-Man

Đánh xong cái con nhỏ đứng bên ngôi mộ ( con này pèo wé), bật phép tạo vòng nước bảo hộ là xong, cứ xực nó như xực bánh rán. Rùi đưa nó đi tùm lum nơi chữa bệnh hết, cuối cùng là về nhà bé bắt mình đi mò chiếc nhẫn, rùi làm seo đi típ đây.....

19. killer-1

killer-1 Youtube Master Race

tui di toi canh sau khi nhay xuong ho lay cay tram cho nho thu 3 thi vo hang dong giet may con soi thi bi duong di vong vong luon , bac nao di toi khuc do thi chi tui cach wa di , cam on nhieu , khong hieu no yeu cau cai gi ma tui cu di vong ong cho do hoai

20. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ có đi vòng đâu...bác hãy để ý sẽ có 1 lối ra ở trong hang động đó..lúc đầu tui ko để ý..nhưng đi tới lần 2 tui mới thấy...đó là chỗ có mấy phiến đá to to...đó...