Có ai là cao thủ Chrono Cross ko dô bàn luận chơi nghe !!Bí mật nhìu lắm...

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Unleashed, 31/1/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fantasyvaan

fantasyvaan Mr & Ms Pac-Man

moi nguoi cho tui hoi tai sao khi sap ket thuc dia 1,thi tui vao deadsea o homeworld chuan bi sang dia 2 thi no keu phai "inser disc 2".tui bo disc 2 vao thi no cung vay.khong chiu tiep tuc.lam on giup tui voi.(xin loi da ko danh chu co dau,tai may cua tui ko biet bi gi ma danh dau ko duoc).

2. AVAVT

AVAVT The Warrior of Light Lão Làng GVN

ko đánh dấu đc thì minimize cái trang đang đánh xuống rồi restore nó lên là lại đánh đc thôi, tôi bị mấy lần rồi!

3. fantasyvaan

mọi người cho tui hỏi tại sao khi sắp kết thúc đĩa 1,thì tui vào deadsea o homeworld chuẩn bị sang đĩa 2 thì nó kêu phải "inser disc 2".tui bỏ disc 2 vào thì nó cũng vậy,đứng yên luôn không chịu tiếp tục play .làm ơn giúp tui với.

4. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

cho đĩa 2 vào đợi 1 lúc để máy load đĩa đã còn nếu không thì là do đĩa rùi( còn nếu chơi giả lập thì chắc tại giả lập có vấn đề rùi

5. fantasyvaan

bác vúminhtan_84 ơi chỉ tui cách lấp thanh masamune đi,theo bảng hướng dẫn ghi thì phải vào viper manor nhưng tui vào thì mấy thằng lính ko cho vào.

6. vuminhtan_84

híc tui mới viết cách lấy thanh đó ở chrono cross đó bác cứ vô mà xem
    híc sao không có ai trả lời câu hỏi 2 của tui nhỉ

7. vuminhtan_84

híc seo không có cha nèo vô box này nhỉ,buồn đến chết được,bác nào có câu hỏi thì xin mời cứ ra tự nhiên,mà chủ nhà đâu rồi nhỉ

8. LeonHarry

LeonHarry Youtube Master Race

xin chào , tôi đã coi từ đầu đến cuối thì toàn là những câu hỏi hình như đã trả lời rùi , tôi tự hỏi là sau các huynh vào sau lại không chịu khó đọc bài đi cho hiểu vấn đề nhỉ ?! còn cạu hỏi của ? vuminhtan 84 đó , muốn trả lời lắm nhưng xét lại thấy chưa đủ thâm niêm nên không trả lời được , nếu biết rùi thì nói luôn đi , làm bộ úp úp , mở mở cho mệt !
    điều tôi muốn xin các trưởng lão là : có đúng như lời chỉ dẫn của các trưởng lão nói không ? tôi sẽ sát định lại vấn đề này đấy ... chỉ sợ là ... nói 1 hoá ra 2 thui ! (^_^)

9. vuminhtan_84

Câu thứ 2 của tui mốc meo rùi mà không có ai trả lời cả,híc,thế thì tự trả lời thui
    Đó là Frozen Flame đã thấy những tác hại do con người gây ra với trái đất,vì thế nó đã thức tỉnh,nhờ vào sức mạnh của 6 con rồng để giải thoát cho mình khỏi Fate,thế nên tui mới nói đó là mấy con rồng cơ hội.Sau khi Fate bị hạ thì nó muốn huỷ diệt trái đất để tạo sự sống khác(mô tuýp cũ xì àh)

10. vuminhtan_84

cái box này mãi mới có người vào,tuy không phải chủ nhà nhưng tui rất thích trò này,còn về cốt truyện cũng biêt khớ khớ,nhưng bí mật thì chưa biết hết,hic

11. neon

neon Legend of Zelda

Mấy bác cho tôi hỏi ngoài thanh Mastermune của Seger thì có các vũ khí cuối cho các nhân vật không?...............^_^ ^_^ ^_^ ^)_^.

12. vuminhtan_84

vào The bend of time thì coá đoá,3 cái cơ,còn lại thì đơn giản lém,chỉ cần vô shop mua là có ngay thui mà,coá gì đâu

13. neon

neon Legend of Zelda

trò chơi này có cốt truyện cũng khá khó hiểu,có u nào hiểu thì kể vắng tắt cho tui nghe nhé

14. vuminhtan_84

về cốt truyện thì hình như là có rùi đó thui,nhưng kể tóm tắt thì cũng dài lém,bó tay thui,cứ tìm sẽ thấy mà

15. Solomonlight

Solomonlight Mario & Luigi

có đấy nhưng muốn ghép được vũ khí này cho các nhân vật thì bạn phải lấy được hammer cho lão thợ rèn thì lão ta mới học được khả năng ghép loại vũ khí này , ngoài ra bạn còn phải kiếm chất về để có thể ghép được nữa cũng khá phức tạp đó .

16. Solomonlight

Solomonlight Mario & Luigi

để lấy được cái vũ khí đó bạn chỉ cần đánh bại Dario là được trên một cái đảo hoang, khi ở trên bản đồ nó không có tên đâu bạn chỉ còn cách dò tìm là nhấn X liên tục để dò tìm trên bản đồ mà thôi
    và khi vào cái đảo hoang đó trong nhóm của bạn bắt buộc phải có Riddle đi theo thì bạn mới có thể đánh với Dario được nếu không có cô ta trong nhóm sẽ không làm dượcđiều này đâu.

17. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

thế bác cho hoie lấy cái hammẻ đó ở đâu vậy,khi lấy được cái đó có rèn được cái rainbow sheild ko

18. vuminhtan_84

hình như raibow shell thì chỉ là nguyên liệu để luyện kiếm thui mà,có gì đâu,đi nhặt có đầy đó thui,thiếu gì

19. neon

neon Legend of Zelda

ở chỗ sa mạc có con nhân sư,nó nói chuyện xong tuic hém nó liên tục mà nó hổng thèm chết,có cách nào giết nó không?

20. vuminhtan_84

cái này thì bà con ở đây nói nhiều lém rùi,chỉ cần ra trap element trả lời đúng câu hỏi của nó thui,còn nếu đánh thì để thật mạnh hãy đánh

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.