Có ai thích NOX không vậy nhỉ ?

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Tadat, 22/8/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zitan181

zitan181 T.E.T.Я.I.S

Chào các bác!
    Tôi cũng ghiền Nox lắm chơi hoài mà không biết chán.
    Tuy là chơi "phá băng" nhiều lần nhưng chơi lại vẫn bị cuốn hút.

2. zitan181

zitan181 T.E.T.Я.I.S

Theo tui thấy thì Nox và Diablo 3 đều có nhữn cái hay riêng, không chê vào đâu được 2 trò này.
    Các bác có đồng ý không???

SM: Không được viết 2 bài liên tiếp đâu u, nhớ nhé. Có thể dùng nút sửa bài viết mà viết thêm.

3. Success

Success Mr & Ms Pac-Man

Đồng ý.

SM: Lần sau mà viết thế nì là trừ điểm cấm kêu nhé :cry:

4. Love RGP

Love RGP Dragon Quest

Diablo 3 á bác nhầm à , chưa bao giờ tui nghe nói đến đó . Còn Nox thì khỏi phải nói rồi hay hết chỗ chê , nhưng phải cái là hơi dễ

5. Success

Success Mr & Ms Pac-Man

Cũng ko dễ lắm nếu bác chỉnh chế độ khó nhất đấy bác Love RPG ạ.

6. lính vũ trụ

lính vũ trụ Dragon Quest

Eh? đi màn Conjuner chưa mà hô dễ? Đi Nox mà chọn Wizard hay Warriour thì cũng khá khó đó chứ đừng nghĩ là dể hé?

7. Silve Dragon

Silve Dragon Mr & Ms Pac-Man

Theo tui nghĩ Nox hấp đẫn ở chổ là có nhiều sinh vật lạ hấp dẫn , cốt chuyện hay phong phú . Hình ảnh đẹp hay ko kém gì Diablo . Nhưng ở chế độ chơi nhiều người thì rất tệ đó .

8. lính vũ trụ

lính vũ trụ Dragon Quest

Ẹ, bọn chỗ tui nó chuối quá, lúc nào cũng lao vào Half life nên chẳng chịu chơi mấy game khác, số phận thật là bi thảm cho mấy trò nhập vai dạng Nox đó. Mà Nox chơi mạng, tui thấy Cojnuner có chiêu gọi thu phục Mechanic golem đó, lợi hại lém, con đó nó cho 1 búa thì (>.<) = death he he vậy mà trong chơi đơn lại ko có nhỉ, hay là tui kiếm không ra cuộn sách này? ai biết xin chỉ giáo?

9. Kenju

Kenju Legend of Zelda

Nox chơi mạng chả hấp dẫn bằng Diablo , mà trong Nox chỉ được thằng pháp sư còn thằng warrior chúi lắm ,chơi cứ đi lại hoài !!!!!!!!!!!!

10. Love RGP

Love RGP Dragon Quest

bác nào có thời gian đến nhà tui tui sẽ cài lại Nox và sẽ phá băng trong 1 ngày bất kể là chơi bằng con nào

11. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Hé hé, tui chơi game này mới có một lần thui mà là chọn Warrior. Mặc dù biết là Witch hay hơn. Song tui chơi thì hầu như chả bao giờ chọn pháp sư cả, thích giáp lá cà hơn.

12. lính vũ trụ

lính vũ trụ Dragon Quest

Hì, chơi Conjuner đã lắm: kiếm sách thú thi thu phục được ->cho nó đi đánh nhau là bác cháy, ngoài ra class này còn có thể tự tạo ra mấy con Bomber trong đó gắn phép u muốn cho địch dính. Còn Winzard thì lợi hại hơn nữa đó: u có thể tạo ra mìn magic, bên trong chứ toàn phép, u có thể chứa 4 trái "mìn" này, khi bị địch "dí" thì u có thể mở item ra, u thả mìn ra, địch dẫm phải thì....

13. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Nox thi cung hay lam nhung co dieu vu khi de bi hu qua ha :lol:
    Va lai Nox co nhieu loai phap nen thang la chuyen qua de dang
    Toi day cung da tung dung ca 3 nhan vat de thang tro nõ luon roi

14. Success

Success Mr & Ms Pac-Man

Bác buồn cười thật, vũ khí phải hỏng thì mới giống thật chứ. Âu đó cũng là sáng tạo trong phong cách. :wink:

15. the_kiss_of_fire1412

the_kiss_of_fire1412 Youtube Master Race

Nox mới có lâu chưa vậy?

16. Love RGP

Love RGP Dragon Quest

Trời ơi Nox có từ đời nảo đời nào rồi mà bác , tôi rất thích Nox ở chỗ là có

thể hỏng được đồ , vậy trông mới thật chớ , lại có cả giới hạn về độ nặng

của đồ mình đem đi , tui rất khoái lúc mình chém chết mấy con xương ,

xuơng cứ bắn tung toé ra

17. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

thế đã có bác nào chơi về nước chưa vậy. Còn em chơi thì cứ có cảm giác sợ hãi thế nào ấy. Các bác thì sao? :oops: :oops: :oops:

18. Success

Success Mr & Ms Pac-Man

Trò này dễ ợt, ai cũng về nước hết rồi, đặc biệt là vòng diệt con trùm, dễ quá, lúc đó lại có cái sword xịn nữa chớ, vài phút là xong . Còn bác nói là trò này rùng rợn hả, ờ , công nhận, nhất là cái chỗ nghĩa địa bác ha ? Tự nhiên mở nắp quan tài 1 con ma nhảy ra .... hù ....ahhhhhhh

19. lính vũ trụ

lính vũ trụ Dragon Quest

Hì, quả là lúc đầu chơi đoạn này mà thót tim, giờ nhớ lại còn buồn cười! Tui lúc đó chọn chiến binh, cây kiếm tui cầm cực xịn, cây này hình như mua 20000 ở vòng lâu đài của bọn winzard, cây này mà tui chém 2 phát, 1 winzard cấp áo đỏ chết ngay luôn, lại còn độc, chậm, từa lưa nữa nhưng mà chém một hồi (khoảng 20,30 nhát) ra sửa thấy hỏng có tí xíu mà nó đòi tiền công...2000! tức ko chịu nổi! thế mói biết, sau này cây giáo điện tuy không mạnh bằng nhưng mà đánh đã xót của hơn :mrgreen: . Còn đồ mà tui lấy được xịn nhất là cho conjuner là cây gận bắn ánh sáng xanh lè cực mạnh, 1 phát không con nào chịu nổi (ngoài trùm ra) tui thử bắn trùm thì thấy mất 750 máu (đúng là kinh dị!) chỉ có điều là lấy cây này ở chỗ mấy con thứ dữ không hà, ngoài ra chỉ bắn 5 viên thôi, hết không sử được, còn bạn?

20. Success

Success Mr & Ms Pac-Man

Mà bác nè, ko hiểu tụi nó lập trình sao mà diệt con trùm dễ quá vậy ? Chém vài chiêu là ngỏm rồi ha ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.