Có bạn gái rồi nhg lại yêu nhỏ bạn thân,có nên koT_T

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi cutybun, 18/8/09.

1. thanhtrang2202

thanhtrang2202 Đẹp Trai Nhất Forum. Vừa bị chịch đi 2 hàng Lão Làng GVN

Chủ topic chưa bắt được mà, hị hị... Chỉ là manh nha trong ý tưởng, muốn hỏi ý kiến các anh em thôi. Chỉ kết: ham dưa bở thì đừng hối hận :-"

2. cutybun

cutybun Youtube Master Race

_Hôm nay nhỏ bạn rủ mình đi uống cafe với mấy đứa bạn nó,mình nghĩ dù j hôm nay cg là ngày cuối gặp rùi nên đi cg đc:(
    _Trong lúc đang uống cafe,nhỏ chạy đi mua bộ bài,mấy đứa bạn của nhỏ mới hỏi em là "T thích con D phải ko"(mình đâu có thích ra mặt đâu sao chúng nó bít hay vậy ta:().Mấy đứa bạn nó khuyên mình đừng thích nhỏ,tại nhỏ này wen nhìu đứa rùi,mà đặc điểm chung của mấy bạn trai của nhỏ là toàn là bạn thân chơi chung nhóm(giống mình:(),mà nhỏ này thì chỉ thích 1 thời gian thui xong chán là chia tay ngay,làm mấy thằng kia bỏ nhóm mà đi hết,tụi nó nói ko mún mình cg bị vậy nên khuyên,mình nghe hay ko thì tùy:)
    _Nghe xong mình ngồi 1 lát xong lấy lý do về lun:(.Ngay cả mấy đứa bạn gái thân của nó,dù chỉ mới gặp mình vài lần còn khuyên mình thế này thì thôi good bye my love vậy=((

3. cloud952004

cloud952004 Mayor of SimCity

=))=))=))

Vậy là bạn ông chỉ thuộc dạng nên làm bạn chứ đừng bao h làm người yêu. Nếu mà từ chính lời mấy nhỏ bạn của nhỏ đó nói ra thì thôi, dứt áo mẹ đi cho khỏi vương vấn. Vẫn còn người yêu ông đang chờ ông kia kìa \m/. Còn ko mau tới với cô ấy đi \m/.

4. thanhtrang2202

Bạn thân của em kia còn nhỏ to với ấy như thế thì..... Ấy gặp phải đại ác ma rồi >:). May mà chưa sa chân lỡ bước, k thì chỉ biết cắn trym mà chết thôi :)).
    ^ Tớ đã bảo dạng này chả phải hòa đồng gì, chỉ là một đứa con gái tồi tệ thôi. Nhỉ ?

5. cutybun

_Mà ko hỉu nhỏ bạn có cái j mà hấp dẫn con trai thế,mấy thằng chơi chung với nó hầu như đều fải lòng nó=((,mà theo mình bít thì nó ko cua thằng nào cả,toàn mấy thằng đó cua nó:(.
    _Hên là mình dừng là kịp,ngay từ đầu dù bít đây ko fải là mẫu bạn gái của mình mà sao mình vẫn thích,giờ có nhìu ng khuyên wá nên sáng mắt ra rùi,hết ngày mai là có thể cắt đứt liên lạc đc rùi,tại nhỏ toàn liên lạc wa facebook của mình là chủ yếu,mai bỏ cái facebook đó làm cái khác:>

6. thanhtrang2202

thế cậu k biết, nhiều khi bọn con gái cua mình, nhưng mình cứ tưởng nhu đang cua nó à? Đó là cả một nghệ thuật đấy. Khựa khựa. Thôi về với vợ yêu dấu đi :))

7. whisky137

whisky137 Dragon Quest

Chuẩn. Chỉ là mình có cảm giác đang cưa nó thôi. Thực ra là nó dàn xếp khéo. Nó làm mình có cảm tình với nó. Thằng nào thấy dc quen 1 cô gái đẹp chẳng thích, lâu dần là say nắng thôi.

8. kyohiros

kyohiros Youtube Master Race

^
    Lúc trước mình cũng gặp trường hợp này, đến giờ vẫn còn hối hận. Phí mất 1 quãng thời gian đẹp đẽ.

9. cutybun

_Kết thúc rùi mấy bác ạ:).Hôm trc em nó có nt cho mình hỏi sao ko lên chat,lúc đó mình bảo đang bùn tình nên nhậu,nhỏ hỏi sao bùn tình,có fải đang thích nó ko:|,mình trả lời lun fải đó thì sao,nhỏ nó 2 đứa nói chuyện hợp,làm việc j cg trùng hợp với nhau 1 cách ngẫu nhiên nhg chỉ có thể làm bạn:),mình bảo thôi ko nt nữa để mình nhậu típ,và từ đó cg ko nói chuyện với em nó 2 ngày rồi,dù j đc nghỉ học rùi cg ko gặp nhau nữa.Thôi thà nói thẳng 1 lần như thế còn hơn cứ để trong lòng khá khó chịu,từ khi đc nhìu ng khuyên mình cg ko mún dây dưa với nhỏ nữa rùi mà sao trong lòng vẫn thấy bùn.Cứ lâu lâu mà say nắng thế này chắc chả làm đc việc j wá:((.Từ nay tốt nhất chỉ chơi với con trai thôi,ko chơi thân với con gái nữa.
    _Tuần sau mình với bạn gái tính đi VT chơi để hâm nóng tình cảm,cg để wên đi nỗi buồn vậy.Dù j cg chĩ là tình cảm thoáng wa,mong là sẽ wên đc nhanh:(
    _Dạo này thấy bạn gái mình wan tâm đến mình nhìu hơn trc,ko bít có fải cảm thấy mình khác ko ta,dù lúc thích nhỏ bạn mình vẫn đối xử với bạn gái như bình thg,vẫn đi chơi vui vẻ tình cảm ko khác j mọi hôm.Ko bít có fải con gái có thể cảm nhận về ng khác chăng,như nhỏ bạn mình cg bít mình thích nó mặc dù mình rất biết kiềm chế ko nói chuyện hay hành động j vượt wá giới hạn của 1 ng bạn với nhỏ cả:(