code FFX

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi ILSATS, 18/7/05.

1. robin_teentitan

robin_teentitan Youtube Master Race

em có trang web của FF có cheat cũa FF từ 7-10 nhưng em đọc ko hiểu gì hết mong các bác chỉ cho.(Có cả cheat full item nữa đó) Làm ơn chỉ em vì no hiện ra toàn mấy chử và số mà em ko hiểu nên cũng ko xài dc. làm sao xài dc nó trên tay cầm PS

2. yoh_asakura

yoh_asakura Youtube Master Race

Anh ko cho web thì ai mà giúp được. À em hỏi luôn : cái web của anh có dùng cho bản ffx inter ko??? Dùng cho gameshark 2v4 chứ??? Ko dùng được thì khỏi cần post :D:D:D

3. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

đã bảo là code trong diễn đàn dùng được cả cho gs2v4 mà kô chịu đọc...thử đi thì biết

4. yoh_asakura

Oài, em hỏi là cheat trong web của anh robin có bản inter không thui chứ có bảo code của anh kyu đâu anh :(. Mấy cái cheat của anh kyu gần như có dùng được đâu , được có 2,3 cheat thui anh ạ. www.botay.com

5. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Xem lại xem nhập code có đúng không đấy? Nếu code của mình và anh GST không dùng được thì bạn cũng đừng nên hi vong cheat FFX nữa vì chẳng còn code nào khác cho bản International đâu.

6. yoh_asakura

em nhập code đúng 100% mà, các anh xem lại đi chứ chẳng hiểu lúc vào chơi thấy HP của tidus vẫn 500, auran vẫn 1000 , level 1, gil:0 :(. À, anh có web của mấy cái cheats trên không?? Cho em xem qua cái nha, thanks anh nhiều :D

7. yoh_asakura

Xin lỗi các anh có ai biết cheats nào để lấy tất cả các item ko hoặc là có hết đủ các loại sphere. Em chơi cứ phải đánh nhau lấy sphere rùi lại gắn vào, mệt wé :(. Giúp em với.

8. skyoffreedom

skyoffreedom Mr & Ms Pac-Man

Bác có đĩa chỉnh mã không,nếu có thì trên đó chắc chắn có FFX,bác vào tìm xem,no có đủ mã ở trong đó đấy.Khỏi phải đánh cho mệt :;)

9. yoh_asakura

ặc, disk gameshark chứ gì :(. Trong đó chỉ có cheat của ffx-english thui còn ffx-inter làm gì có :((. Cheat item của anh Mh-Kyu ra toàn là potion và potion chứ chẳng ra mấy cái item quan trọng gì cả:((. Anh skyoffreedom có cheat item or sphere gì đó ko chỉ cho em với, chứ em cứ phải đi giã sphere thế này khổ lắm, đã thế item thì ít ko biết cách nào để lấy ribbon :((. Help me!!!

10. Black_Magicial

Black_Magicial T.E.T.Я.I.S

à , ông skyoffreedom chỉ tui cách chỉnh code trong CB 6.0 đi , tui ko biết làm sao để nhập code FFX Inter cả

11. skyoffreedom

Cái này khi bác mua đĩa thì người bán họ chỉ sẽ dễ hiểu hơn,tui chỉ sơ sơ thôi:
    _Bấm selectgame để vào mục chọn game,sau đó bấm select để đánh tên game vào "FFX" chẳng hạn
    _ Sau đó vào tên game mới đánh bấm select để đánh tên cheat cần nhập vd là "mater code"
    _Vào mater code bấm select để nhập cheat này vào vd "f07......."
    _Cuối cùng là bấm star để save lại,khi thoat ra ngoai roi thi bam selectgame chon game vua tao roi bam stargame,sau do la dat tidus va yuna di uynh lon :D (phan sau may bi loi ko danh dau duoc mong may mode dung tru diem)

12. Tearoflove201

Tearoflove201 Youtube Master Race

anh MH-Kyu chỉ em cách nhập code đi,em đọc mà chả hiểu gì cả,em có 1 disk GS ko nhớ ver nhưng em chỉ cheat được FFX bản EU thôi,còn bản Inter ko hiểu sao ko cheat được,còn về cái code này thì em mù tịt chả biết thế nào,em chỉ biết nhiều lúc vào đĩa GS nó hiện lên cái phần gì đó như cái bàn phím để mình ghi tên á

13. Angel's wings

Angel's wings Youtube Master Race

các bác cho hỏi code nào dùng để cho Power, Speed, Mana, Agility Spere ko hết khi sử dụng vậy ( dùng cho bản Inter ) và có code nào cho max chỉ số luck ko vậy (bản inter luôn nha ) thx

14. bloodyheart

bloodyheart Donkey Kong

Nhập Code thì có gì mà không hiểu nhỉ, với 1 chút vốn liếng tiếng Anh căn bản là có thể nhập code tuốt từ A->Z luôn. Đơn giản là mình chỉ việc chọn game, sau đó chọn những code nào mình muốn kích hoạt rồi bấm Start (nếu code có sẵn). Nếu như code không có sẵn thì cần phải nhập mã rồi mới được kích hoạt. Cái bàn phím mà bác TearofLove nói là bảng chữ cái và số để đặt tên và nhập code đó.
    To Angel's Wings: muốn cho mấy viên ngọc đó xài hoài không hết bạn chỉ cần code All Item, hoặc Item 99 (Slot1-10). Đặt mấy viên ngọc đó vào ô từ 1 đén 10 rồi tha hồ mà tăng^_^

15. Angel's wings

Angel's wings Youtube Master Race

xin lỗi mình vẫn chưa hiểu rõ lắm bạn có thể nói cụ thể hơn 1 chút được ko ? có phải code all item là code này ko :
    Có tất cả đồ dùng
    4A88690D C4150A09
    2ACCC3F0 00020002
    4A88690F C4ED0A0B
    69148050 8A9DB21C
    nó phải ko bạn ?

16. su zu

su zu Youtube Master Race

các bác cho tui hỏi he máy ps2 thi` nen mua dĩa gi` và nhập cod ra sao bản tiếng anh dó nha ai biết thi` giup' tui voi' tui sẽ cam' on rất nhiều .( hu hu)

17. skyoffreedom

Nếu máy bác đã gắn modchip thì tốt nhất là nên xài codebreaker6.0 hay gameshark.Còn chưa gắn thì bác có thể sử dụng các bản codebreaker cao hơn.Trong đĩa đó đã có luôn cheat nên bác khỏi phải nhập code :D

18. magickight

magickight Youtube Master Race

có lẽ các bạn tìm code ở đây sẽ có link http://www.cmgsccc.com/codes.php?id=3972
    nếu nó đòi pass thì bạn lấy acc của mình sài tạm nha
    User:magickight pass:123456
    Bản code breaker 1.0 trở lên bạn nào ở TP.HCM mua nó tại 100 đường Paster<-hổng bít chữ paster viết dzậy đúng hông nữa nhưng nếu bạn có điều kiện mua bản 7.0 luôn đi đĩa gốc luôn 45k àh
    Vậy nha nhớ code chỉ xài cho bản FF English thui nhưng bản English ko có dark summonner nên hết vui còn bản International ko dc nha

19. Tôi yêu FF

Tôi yêu FF Legend of Zelda

tôi có cái GS 2 Ver 3.1,ai có code của FF X Inter trên bản GS 2 nay thì cho tôi với