[Comic] Crystal Story by Crystal author

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Crystalsims, 2/5/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. autumn_wind

autumn_wind Donkey Kong

Mắc cười quá, chịu ko nổi=))=))=))=))=))=))=)) Con dâu về nhà ra mắt bố mẹ kiểu này thì chết rồi còn gì nữa, bạn ráng làm nhanh nhanh thêm mấy chap nữa nha bạn, dzui quá=))=))=))=)) Hai con sim sửa soạn làm tóc lại trông đẹp đôi lắm :D
    Àh, cho mình xin cái link down bộ đồ của Lei^^

2. piijjun

piijjun Mario & Luigi

=)) chết cười
    thằng trong truyện đc cái giống m`
    2 tuần k đổi kiểu tóc bức bối lắm

3. Crystalsims

Crystalsims Legend of Zelda

Mình chụp = Fraps nên ko dính cái bảng thể hiện HĐ của sims (đôi khi cũng dính) rùi xài ACDSee Photo Manager để Crop rồi resize lại theo cỡ 715x538, lâu la lâu lắc vì đôi khi còn dính cả cái bảng HĐ của sims ý, sau đó vào Frame Photo Editor chèn khung lời nói (có 1 chìu àh, nên bức nhỏ áo đỏ trông như cây đàn bik nói là thế đó...:(( ) sau đó vào paint chèn lời thoại và vẽ thêm mấy cái linh ta linh tinh, mất khoảng 3 ngày vì mama ko cho lên nìu, sợ tăng độ, (cận mà ko đeo kính:)) mới nửa độ àh, kệ cha nó)

4. Milly_1201

Milly_1201 Youtube Master Race

Nghe công trình của Crys mà tớ "sốt ruốt" thật :D Down PTS đyh, nhẹ màk^^, tốn có 217 MB thôy^^. Crys làm truyện ko thì chỉ cần 217 MB ấy là đủ, còn như tớ nờh, down hơn 3500 textures cho PTS, hàng trăm brush,... gần 800MB :(( mà máy vẫn xài tốt, chưa kể là con TS2 vs tất cả các bản ep trừ Pets và Apartment life + 2 GB đồ download cho TS2. Kể xong mà thương bé Vaio của mình ghê :x

5. piijjun

piijjun Mario & Luigi

dùng 2.9 k thik bạn ah.
    nếu dùng thì dùng hẳn pts4 :))

6. Crystalsims

Chuẩn bị del hết mấy cái phần mềm trên gài PS nèh!(khỏi phải down, ko bik ông thầy cho học bản nào để còn mua, sau hè này ta sẽ cực kì điêu luyện, há há:)):))
    Mà có sims 3 rồi ó khi mấy box sims 2 vắng tanh í nhỉ?????
    Boo yaa!Vào sims mất gần 3 chục phút, vào nhà 15 phút, mới chụp dc gần chục bức mới phát hiện chưa bật FRAPS, nãy giờ ngồi nhấn F10 như điên mà chả có gì
    => bùn đời muốn chết lun chơi=))

7. piijjun

piijjun Mario & Luigi

có lẽ cb del toàn bộ sims2 đi để cài thử sims 3 vào máy con chị :((
    nghe đến nhục

8. puppy2723

puppy2723 Mr & Ms Pac-Man

Bạn cũng bị giống mình, hôm qua ngồi làm chap 3, đợi nó load cái phim trường cũng 10", gọi điện mời mấy đứa bạn đến cũng đợi 5", chụp được 3 tấm, đưa con sim về nhà lại, chụp thêm mấy bức ở dạ hội. Xong tắt thesims, ra ko thấy ảnh đâu, hết hồn, tìm mún khùng mới phát hiện : chưa mở FRAPS => ghét ko lam nữa, sáng nay mới có kiên nhẫn làm lại từ đầu=))=))=))

9. Millanne

Millanne Mr & Ms Pac-Man

Hô hô, hài quá xá, tiếp tục phát huy =)):))

10. Crystalsims

Cùng chung cảnh ngộ, khóc cùng cho dzui hehe! Đang tính làm lại thì pà cô CN gọi tới nhà coi sổ cho pả, bye mọi người huhu, em sẽ ko bao giờ wên mọi người đâu hu hu hu:)):)):))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.