[ Comic ] Earl's Story :3

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi ericos, 5/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. marisa220690

marisa220690 Space Marine Doomguy

Ta thích body của Han hơn. Hí hí. :">

2. diepthuyvy

diepthuyvy Sonic the Hedgehog

Mi ko pik đâu, hồi học cấp 2 ta rất là mê trai đó :) Thấy trai đi ngang wa là vuốt ve sờ soạn, riết hễ tụi nó gặp là chạy mất dép :)) Mấy nhỏ kia gọi ta là Vy mám zaj =))

3. AkaramiShiro

AkaramiShiro C O N T R A

:1cool_look_down: Xin lỗi nhưng kiểu đó ko xuất hiện trong Comic của Eri đâu, chỉ có trong The Fate mới có kiểu đó thôi

4. sexyboy1504

sexyboy1504 Mega Man

Lâu lắm mới chui lại vào đây. Hôn mọi người :4cool_beauty:

5. AkaramiShiro

AkaramiShiro C O N T R A

:1cool_look_down: Mi mất tích đâu cả tháng trời

6. ericos

ericos Zsukala Moderator

Chúa ơi con nhỏ này nó dê dã man thật :4cool_oh:

Mỗi ng 1 tính ai nói ko có trong Earl hả em, Diana đó :5cool_big_smile:

Dạo này có tình yêu mới nên vắng mặt hồi lâu chứ gì

- - - Updated - - -

Tiếng gọi nơi hoang dã ấy mà :1cool_look_down:

7. marisa220690

Mình cũng tên Vy, cũng hám zai mà chưa đến cỡ như bạn Vy này. =)) =))

8. AkaramiShiro

AkaramiShiro C O N T R A

Ý ta là khi cạnh tranh công bằng giữa 2 cô gái, còn Diana là do Anbus uy hiếp haizz và do mẹ thằng Han

9. ericos

ericos Zsukala Moderator

Mi mà cỡ đó gì mi hơn ấy há há :1cool_look_down:

:8cool_amazed: cha Han cũng fản đối, nói chung ko có Anbus thì Han với Diana cũng ko thể nào thành đc

10. marisa220690

Giề, ta thích ngắm thôi chứ đâu có sờ soạng. :1cool_look_down:

11. KarenTo

KarenTo Youtube Master Race

:p đi một tí mà trễ 2 chap rồi

mụ Vivian càng nhìn càng thấy đẹp
    cơ mà cũng càng ngày càng ác :p

12. diepthuyvy

diepthuyvy Sonic the Hedgehog

Cha Han cũng fản đối nữa sao ? Sao kì zậy, ta thấy Diana xinh đẹp, hjền lành lại thuộc dòng dỗi quý tộc nữa mà :( Chỉ có điều nó hơi khờ và nhu nhược, ko chịu sống mái vs người iu tới cùng mà lại bị các tác động của ngoại cảnh đánh vào, sao mà cuộc đời của em nó mỏng manh như nhành hoa gjấy thế này :( mặc cho người ta cằm bứt và xé mà cũng ko dám chống cự lại, cắn răng chịu đựng số phận đẩy đưa, sao mà dại khờ gjống Tây Vương Mẫu (Xi Wangmu) và Ư Thị (Oichi) thế này :(( ??? Nhưng mà chung quy thì Diana làm vậy cũng là vì Han, ko mún Han chịu sự mắng nhiếc của gja đình, bây h ta mới thắm thía cái câu "Yêu 1 người là fải để cho người đó được hạnh phúc, ko cần pik người đó có iu lại mình hay ko, đừng áp đặt người ta phải iu lại mình, miễn sao người đó vẫn hp và sốg tốt là được rồi :x" Diana làm vậy vì ko mún Han phải chịu áp lực từ gia đình và mún Han tìm 1 người kon gái khác tốt hơn mình để Han cảm thấy thoải mái hơn, người mới kia sẽ thay Diana mang lại hp cho Han :)

- - - Updated - - -

Độc ác vì tình iu thì có gì sai ? Chân Cơ (Zhenji) ấy, vì wá iu Tào Phi (Cao Pi) nên sẵn sàng biến mình trở nên ác độc, vì chồng mình mà cô chấp nhận biến trái tim trở nên băng giá, luôn dùng bất kì mọi thủ đoạn miễn sao ck mình đc vui bất kể thủ đoạn đó là vô cùng xấu xa, tiêu cực cũng sẵn sàng làm. Vivian cũng vậy, vì wá iu Han nên ko từ bất cứ thủ đoạn gì mặc cho bị Han ghét bỏ ! Yêu đậm sâu, yêu nồng nàn, yêu say đắm :x

13. ericos

ericos Zsukala Moderator

Hờ hờ ta thấy mi cũng đen tối lắm, biết đâu cũng muốn sờ mà tại ko dám

Ai kêu mi đi chi hehe, Vivian đẹp mà, tại mặt chằn quá thôi, càng yêu càng ác :5cool_big_smile: đó là 1 quy luật tất yếu

Cha Han phản đối là có lý do riêng của ổng, nếu là bình thường ổng sẽ bênh vực Han nhưng lần này ko đc. Diana đẹp nhưng con nhà nghèo, nó ko phải con nhà danh giá đâu, cha nó làm công nhân mẹ nò thì ở nhà, nó có 2 e trai 1 e gái và cả nha 6 mạng chỉ sống nhờ tiền công của cha và tiền đi đánh đàn dạy đàn của nó, nó là nghệ sĩ đánh đàn Piano cho nhà hát, lúc Han yêu nó mỗi lần diễn xong Han đều âm thầm tặng 1 đoá Hoa hồng , dần dần thì họ cũng quen nhau ... đó là lý do vì sao mà Han cầm hoa hồng thì thằng Clo nó bảo Han nhớ Diana - thật ra ko hẳn vì Diana mà vì Han có tình cảm đặc biệt với hoa hồng...

Diana biết Han rất yêu mình, mà lúc đó Han cũng ko có đc mạnh mẽ như giờ đâu, công tử như Han thì có biết làm gì ra tiền đâu, mẹ Han và cha Han phản đối kịch liệt còn đòi cắt đứt quan hệ, thêm thằng Anbus dỡ đủ thủ đoạn nữa, gia đình rosenther đã gây áp lực lên cái gia định bé nhỏ như cọng cỏ của Diana thì sao mà chịu đc, xong thì Diana với Anbus lại xxx ... Nếu để Han biết thì sao chịu đc cú sock đó chứ, đàn ông mà ko bảo vệ đc ng yêu chắc nó tự kỷ trầm trọng luôn =.=' nên Diana đành câm lặng làm kẻ phụ tình

14. AkaramiShiro

AkaramiShiro C O N T R A

:4cool_beauty: Mi toàn kể miệng có ngon làm 1 chap hồi ức đi, toàn chém ai mà tin

15. ericos

ericos Zsukala Moderator

Những gì ta kể thường sẽ xảy ra trong tương lai trong truyện mà, giờ thì chưa tới lúc đâu

16. marisa220690

Tương lai... trong phần 2. :6cool_what:

17. AnyamotoAiji

AnyamotoAiji Fire in the hole!

pà vy với marisa mê trai gì mà mê thế ta cũng mê nhưng mà mê có mức độ vừa =))

18. ericos

ericos Zsukala Moderator

:5cool_big_smile: đúng dzậy tương lai trong phần 2, :5cool_big_smile: yên tâm đi thường thì bạn spoil gì là làm đó hà đừng lo bạn rất ít khi đổi kịch bản

:5cool_big_smile: trai đẹp thì ai ko mê

19. sexyboy1504

sexyboy1504 Mega Man

Nào có. Lên xem truyện thì vẫn bt. Nhưng ko rảnh cmt:)) Dạo này đang làm mấy cái đồ án.
    Tiếng gọi mụ les nhà ngươi ấy:)):6cool_beat_brick:

ps: Chap mới hay lắm! ;))

20. ericos

ericos Zsukala Moderator

:5cool_big_smile: đồ án 18+ àh mà bận dữ dzạ, mi với nhỏ Vy hỏi tới toàn đồ án

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.