Company of Heroes

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi lPacific, 8/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

có thể là game đã được crack rùi , bây giờ đa số đểu làm vây cho nhanh , nhưng tại vì thế nên ko thể nào patch game được

2. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

Uhm, vậy bác nào hảo tâm up cái file exe với rs gốc lên www.mediafire.com giúp em (trang đó up free) em cám ơn nhiều lắm T_T. Giờ không patch được nên không vào chơi được lol!

3. cyberdragon23

cyberdragon23 Mr & Ms Pac-Man

Mấy anh đẹp zai mấy chị đẹp gái ơi !!!
    Cho em hỏi máy như vầy chơi cái trò này dc hok ???
    P4 2.4ghz
    Ram 1GB
    card FX5500 (256 mb)
    nhớ trả lời em nhanh nha, đang ghiền lắm đó!!!

4. TheGunner1234

TheGunner1234 The Warrior of Light

Ghiền thì mặc ghiền chứ cấu hình máy như thế thì có vào được màn chơi cũng chẳng thể lết được đâu.
    Ở đây có mỗi mình tui đẹp trai thui :p.

5. 25TOLIFE

25TOLIFE You Must Construct Additional Pylons

bậy nào , cấu hình như thế chơi được ấy chứ , trò này hỗ trợ tốt cho GPU bên nVIDIA mà , mấy bài trên có người chơi bằng cấu hình ấy và cho ý kiến rùi đấy thui

6. Nicolasfire

Nicolasfire Mr & Ms Pac-Man

:-sHuy254 ôi !
    Mình đã làm như bạn. Nhập Cd_key vào . Sau đó nó kêu insert cd thì bỏ disk vào nhưng nó báo không chay. đươc. là sao vậy bạn.
    Có ai biết chỉ minh với.

7. cicikiki2006

Vậy nè, lúc mình chưa crack thì vào game nó bắt log in và down bản 137mb gì đó đó, còn 2 là khi mình copy crack thì nó vào game nó hiện ra bảng insert CD ??? Mà lúc setup thì nó nói game đã được crack rồi =.=. Ai up giùm mình cái file gốc với! À cho mình hỏi luôn, làm sao add maps vào Company of heroes bản cũ? Mình đã làm như lời bạn kia nó rồi nhưng dô vẩn không thấy :((

8. StupidCow

StupidCow Mr & Ms Pac-Man

Cuối cùng là cũng đã chơi đc game...Giờ này chắc mọi ng` finish cả rồi :|
    Cảm tưởng thì hình như AI nó nâng lên 1 bậc hay sao ấy, cũng màn normal, thế mà ngày xưa cho infantry của mình solo với infantry của nó mình toàn thắng, nay bị bọn brittish commandos nó quăng lựu đạn ầm ầm
    Nói chung là có nhiều cái mới, nhưng sao vẫn ko thấy hào hứng = CoH cũ :| Riêng mình thì thấy campaign của bản Original hay hơn

9. huy254

huy254 C O N T R A

Cái đó là camp bản đầu, nếu bí quá thì bạn mua bản đầu về chơi đi

10. cicikiki2006

Vậy còn vụ insert CD không ai giúp mình à, ai cảm phiền thì up giùm mấy cái file Relic.exec gốc + với cái rs.dll lên www.mediafire.com giùm mình đi, làm ớn đấy, mua 2DVD về mà không chơi được!

11. TheGunner1234

Nếu mà nó đòi insert CD trong game thì cứ insert, kệ nó, kô có CD vẫn chơi được mà :D.

12. Kilo

Kilo Youtube Master Race

Nó có báo cái bảng "Could not verify media" ko bạn ? Nếu có bạn chịu khó lật lại các trang trước xem các thành viên khác chỉ cách khắc phục . Còn không thì ...thua !

13. WarMaster01

WarMaster01 Donkey Kong

Ông này chắc mua phải đĩa mới ra trong mấy ngày đầu rồi,mua từ hồi đầu tháng 10 đúng kô?Đi mua đĩa mới đi,bây giờ COH OP crack ổn định rồi,unlock campaign3 thì đánh CD key vào rồi đút đĩa là xong:'>

14. KIBAN_DEATH

KIBAN_DEATH C O N T R A

cái COH OF sao tui ko chơi Lan dc, làm host thì thấy nhưng join vào thì ko dc =_=

15. TheGunner1234

KB cũng chơi game off cơ à ? Tưởng dính chết với SRO rồi chứ 8-}.
    Muốn chơi LAN cũng cần có key xịn :p. Bây giờ công nghệ cao nên cracker cũng đang bối rối mấy vụ chơi LAN trên 1 số game gần đây.

16. cyberdragon23

cyberdragon23 Mr & Ms Pac-Man

Nếu em nhớ hok lầm thì anh Kilo máy có cấu hình tương tự em.Thế máy anh có chơi giật hok ???

17. Kilo

Kilo Youtube Master Race

Máy tui PIV 2.4 Ghz , 512 RAM , ATI Radeon 9550GE 256MB để ở Low , 800x600 chơi ổn (đầu game mới vô hơi giật chút) , nói chung là ko tệ , dù load khá lâu . Có thể chỉnh từ 1 đến 2 mục Medium cũng OK .
    Nếu máy bạn có cấu hình tương tự thì chơi dc . Nếu card GeForce thì chơi tốt hơn đó .

18. phucminh17

phucminh17 Mario & Luigi

Đúng Fx 5500 để 1024x768 là chuyện bình thường , nếi Ram 1 GB thì mở thêm vài cái hiệu ứng nữa cũng được .

19. Pericles

Pericles Donkey Kong

Cách chơi của trò này đánh khác hẳn với những trò RTS mà tôi từng chơi. Thành ra chưa biết dùng chiến thuật nào là hợp lí cả nên luyện đánh với máy normal hết hơi mấy tiếng đồng hồ mà vẫn ko thắng được nó.

20. phucminh17

phucminh17 Mario & Luigi

Đúng đây là game RTS khó nhất tui từng chơi, mới cấp normal thui đang loay hoay chưa xây được nhà tank thì nó đã có đầy đủ và kéo qua đập mình .
    Đây là game ko giống như AOE hay là WC quân ko đông , tài nguyên khan hiếm và phải dành nhau từng điểm tài nguyên .
    Game này ko những đỉnh về đồ họa , âm thanh mà còn là AI của máy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.