Con rồng to quá các bác ơi

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi Wood Dragon, 12/2/06.

1. Supernooooooob

Supernooooooob Youtube Master Race

Đã không biết j lai hay nói.Ai bảo nó là hệ phong.Thấy nó màu xanh tưởng hệ phong huh?Hệ phong mà nó lại chơi gọi golem a`.potay pac.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp.xin it mp. :'>

2. DuongThieuLong

DuongThieuLong T.E.T.Я.I.S

ối dời thằng Kiên gà !! ối dời thằng Kiên gà!! gọi golem là con rùa mà, gọi golem là con rùa mà.Đây là 18 tầng tháp, sao đám cưới ku Nhi ko đi .

3. Wood Dragon

Wood Dragon Donkey Kong

Nó gọi con rồng , ai ko biết nhỉ

4. phuonglansssss

phuonglansssss Youtube Master Race

cach' đánh giống cách làm chuyển sanh cứ thế mà đánh...............................................................................................................................................................

5. chocolove_kiss

chocolove_kiss Mr & Ms Pac-Man

hix thật sự là rất to khiếp thật đây là tầng 18 hả pà nài mã lv thảo nào mò mẫm lên được tận đây chúc mừng nhá cố gắng bem chết nó luôn đi hì :D :D

6. thaouyen

thaouyen Youtube Master Race

ua` con rồng to ghê , chắc nó ở ngoài biển mà biển thì nhiều cá phãi biết nhĩ ^_^
    đành thế vừa ngồi ngắm con rồng vừa câu cá tí cho đỡ tốn thời gian nhỉ
    có ai câu chung với mình ko nhĩ có ai câu chung với mình ko nhĩ