Cộng đồng Dota Việt Nam nói gì về EGM ?

Thảo luận trong 'Tin Tức - Sự Kiện - Bình Luận' bắt đầu bởi haizan, 9/10/08.

1. sevenkingdoms

sevenkingdoms Mega Man Lão Làng GVN

lol. Đã bảo đồng chí CB chịu khó tìm đọc tài liệu về demonstration trong public marketing mà đồng chí ko chịu đọc thế này, thất vọng quá =). Còn cái bạn sugar, nói thẳng ra là loại có thành kiến từ trước, thấy thì chõ m*m vào một hai câu chứ biết cái dẹo gì, người ta gọi là la liếm. Khi nào published rồi thì chửi cũng chưa muộn, các bạn cứ nhăm nhăm cắn trộm vào cái người ta cho "dùng thử" để làm gì =).

2. haizan

haizan Donkey Kong

hihi hi ừ để mình về đọc xem thế nào nhé, sách gì vậy bạn ? mua ở đâu giá nhiu để tớ biết đường còn dành dụm mua nữa :'>

3. Yuyupho

Yuyupho Donkey Kong

ko hiểu sao có vài đồng chí cứ nói mình là clone của cowboy là sao nhỉ? :> có bị khùng khôg vậy ya ;;)

4. intc2d

intc2d T.E.T.Я.I.S

có tật giật mình thôi mà ^^ ai cũng nói cb ghét ven chứ đâu biết ven căm thù cb ra sao đâu :devil:

5. logans

logans Youtube Master Race

các ông chơi free. Ko nạp card ko nạp j cả. Bây h ng ta phát hành thẻ, nhưng ai ko nạp cũng ko sao ( dù phát hành kiểu này hơi bị.... đần ) nhưng chủ topic làm thế là ăn cháo đá bát (:|

6. hunterxx

hunterxx The Warrior of Light

việc ESVN thu phí cũng là việc sớm muộn, nhưng cái cách mà họ thu phí + cách mà họ tổ chức giải thì cần phải xem xét lại
    nhất là trang esport.vn thì down lên down xuống. Giờ vẫn đang die