Cộng đồng PSP Việt vào xem như thế này có chấp nhận được không?

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi ChimKhungLong, 26/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kayoo

kayoo Youtube Master Race

Cho qua đây đọc cho dễ
    ....

2. demonstor

demonstor Youtube Master Race

lên cao.................................................................

3. Light_Raynor

Light_Raynor Mr & Ms Pac-Man

anh dnoob ở hàng chuối bán hàng vừa thân thiện vừa đảm bảo, có gì mà phải phá đám nhỉ /_\

4. demonstor

demonstor Youtube Master Race

với thời gian thành lập được vài năm trỏ lại đây, tưởng trừng pspvn là 1 ngoio nhà lành ,mạnh như playstationvn.com, gamevn nhưng thực ra là 1 web site toàn những anh hùng trẻ tuổi trao đổi kinh nghiệm thì ít mà chửi bới, soi mói hay gọi là'' hành '' nhau thì nhiều. Theo các bạn cái web này có nên tồn tại khi các mod đều chỉ là những thanh thiếu niên miệng còn hơi sữa tập tọe bò...Mời các bác cho ý kiến! Thêm nữa cái web này nếu các bạn chú ý sẽ thấy 1 nhóm spam hay clone ngang nhiên pr cho 1 nơi bán các thiết bị điện tử là 55 hàng chuối ji đó, ko hiểu đây có phải các fan thực sự hay đứng sau tất cả chỉ là 1 người vì tất cả nick này đều chỉ mới lập và lập nick bên pspvn ko cần email chính xác, liệu các mod bên pspvn một diễn đàn ảo mới nổi dùng host chùa có quan hệ mật thiết như thế nào với anh dũng 55 hàng chuối , nick muare dnoob và ygame mà tạo ra được bùa phép như vậy, hãy đón xem những cập nhật mới nhất trong loạt bài pr của anh ấy

---------- Post added at 20:42 ---------- Previous post was at 20:40 ----------

với thời gian thành lập được vài năm trỏ lại đây, tưởng trừng pspvn là 1 ngoio nhà lành ,mạnh như playstationvn.com, gamevn nhưng thực ra là 1 web site toàn những anh hùng trẻ tuổi trao đổi kinh nghiệm thì ít mà chửi bới, soi mói hay gọi là'' hành '' nhau thì nhiều. Theo các bạn cái web này có nên tồn tại khi các mod đều chỉ là những thanh thiếu niên miệng còn hơi sữa tập tọe bò...Mời các bác cho ý kiến! Thêm nữa cái web này nếu các bạn chú ý sẽ thấy 1 nhóm spam hay clone ngang nhiên pr cho 1 nơi bán các thiết bị điện tử là 55 hàng chuối ji đó, ko hiểu đây có phải các fan thực sự hay đứng sau tất cả chỉ là 1 người vì tất cả nick này đều chỉ mới lập và lập nick bên pspvn ko cần email chính xác, liệu các mod bên pspvn một diễn đàn ảo mới nổi dùng host chùa có quan hệ mật thiết như thế nào với anh dũng 55 hàng chuối , nick muare dnoob và ygame mà tạo ra được bùa phép như vậy, hãy đón xem những cập nhật mới nhất trong loạt bài pr của anh ấy

5. kgta_ftu123

kgta_ftu123 Legend of Zelda

Quote lại bài của mình bên PSN cho anh em thấy bằng chứng về "nguy hiểm" của bác này. :))

6. Danchoi2009

Danchoi2009 Youtube Master Race

Mình đã vào link trên xem và bài viết ko như bạn nói:tậi sao lại phá shop ng ta như vậy?
    Theo mình bạn lên lựa chọn giữa máy mới và mãy cũ, máy psp thường rất bền nên ko hỏng hóc vặt và ko có psp tàu như iphone, shop thì mình nghĩ ko lên qua các shop lớn vì họ phải thuê cửa hàng nên bán khá đắt, bạn thử qua flyshop có website là www.flyshopvn.com xem mình đảm bảo chất lượng máy bên mình rất tốt và được bảo hành chu đáo.Thân!

7. fantasia198x

fantasia198x Legend of Zelda

miếng ăn là miếng tồi tàn mà .........................................

8. CCK

CCK The Warrior of Light

thương trường cũng như chiến trường, nhưng cũng phải có lúc "buôn có bạn, bán có phường", ai lại đi làm cái trò này thế nhỉ :-?

Anh Chym hiền quá, chém sạch nick cho rồi :-?

Chỉnh sửa cuối: 26/8/11
  9. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

chắc là 55 HC đã bí mật mua lại toàn bộ cổ phần của flyshop và đây là 1 hành động để PR cho công ty mẹ.

10. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Đọc mỏi cả mắt =)))))

Iêng Hùng xa lộ "PHẠM HOÀNG BÁCH" - Sự thật anh là ai? >>>> chắc mai phải đăng tin này lên quá =))

11. Lamkenvalentine

Lamkenvalentine Fire in the hole!

Nếu mua PSP thì cứ ra anh Việt 21 hàng ngang HN mà mua, uy tín mà giá lại ok

12. shivakl

shivakl Dragon Quest

cái flyshop củ bựa, mấy hôm tính bán con umd ff7 cc full box, nó đòi 50k, trả giá lên dc 100k.
    rồi mình lấy nick khác hõi mua umd ff7cc full, nó bảo 2nd 500k :))

tính xem nó bán tốt thì nhờ bạn ra mua dùm vài con thẻ nhớ gữi vào, mình ỡ sg mà thấy thái độ làm ăn lôm côm, chặt chém quá, lúc nào cũng thix thể hiện mình hơn người nên saygoodbye từ 2 năm trước

13. shivakl

shivakl Dragon Quest

mà nói thật lũ đó ngu vkl.. thời đại nào mà còn tin vào mấy cái hướng dẫn trên web, ôi trời :)) đố bạn làm theo mà làm dc đấy ^^ , nếu ko có kiến thức nền hay chí ít là dân trong nghề thì có 10 cái hướng dẫn mới update cũng còn lâu mới làm dc. nói chi là 1 bài viết trên trời rơi xuống từ năm 2009mà đòi Ddos, đúng là giẽ rách

lũ flyshop này đúng là vừa ngu vừa tỏ ra nguy hiểm, chắc toàn search google rồi chém gió , thôi blacklist lũ đó cho rồi

14. LinkVN

LinkVN Mr & Ms Pac-Man

Thanh niên này làm ăn mất chất quá :| :|

15. ChimKhungLong

ChimKhungLong C O N T R A

Đây các bạn xem , vẫn tiếp tục nè ! Flyshop giờ điên rồi "cắn" càng lung tung !

Mã:
    [URL="http://pspvn.info/diendan/showthread.php?t=8243"]http://pspvn.info/diendan/showthread.php?t=8243[/URL]

[URL="http://pspvn.info/diendan/showthread.php?t=8242"]http://pspvn.info/diendan/showthread.php?t=8242[/URL]

[URL="http://pspvn.info/diendan/showthread.php?t=8240"]http://pspvn.info/diendan/showthread.php?t=8240[/URL]

16. louis92

louis92 Youtube Master Race

NHa` nó đây này vào táng bỏ mẹ con chó đấy đi anh em ơi .Có ai đi k
    Địa chỉ: Số 18, ngõ 94, Hồng Mai Mai, Bạch Mai, Hà Nội
    Điện thoại: 01687008707

17. alucard92

alucard92 Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

chà vậy coi bộ tối nay bác CLK cực dữ à nghen

có 2 chỗ ở GVn nữa mà bạn có thế nhờ giúp đỡ

YKĐG- hỏi các smod và admin cách giải quyết thành phần phá hoại forum :)

Box 50 - các bựa nhân ở đó sẽ thay cậu túc trực các buổi tối để thông não tên flyshop, onl khá đông và rãnh nữa ;))

demonstor và danchoi2009 chắc là nick của hắn rồi, khi nào GVN bị giống PSPvn ko đây :(

18. MrQuay

MrQuay C O N T R A

up lên cho bạn nào ko có acc bên đó :)
    flyshop đã sang đây rồi ư @@
    nghi tên demonstor và danchoi2009 là của hắn :))

19. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Ko biết ae trong này còn nhớ 1 vụ cãi lộn trước đây cũng liên quan đến cái Flyshop này không ( bác Cyber có tham gia nhóe >:) ) Định tìm lại vụ đó mà không thể tìm được

Muốn bài viết có tính thuyết phục thì trình bày cho nó mạch lạc trước đã bạn ạ. Đọc qua thì thấy có vẻ văn hoa hoành tráng dẫn chứng hùng hồn nhưng mình xin rút gọn bằng 2 từ "nông" và "cạn".

Thứ nữa là admin ChimKhungLong là người sáng lập và bỏ tiền túi duy trì pspvn, có toàn quyền quyết định về việc hoạt động của diễn đàn. Vì thế nếu ChimKhungLong có ưu ái shop 55 Hàng Chuối hay shop bao cao su Núi Lửa cũng chẳng ảnh hưởng đến ai, bạn chỉ có thể đứng từ xa mà GATO thôi =))

20. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Chúng ta khác bọn họ ở chỗ chúng ta là những người có văn hóa. Vì vậy dù muốn làm gì cũng đề nghị bạn dùng từ ngữ phù hợp hơn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.