Công việc có ý nghĩa của Vinagame

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Japendowed, 5/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CyberDe4th

CyberDe4th Donkey Kong

VNG hút máu gamer chúng ta để làm từ thiện lấy tiếng thơm >> Gamer ghét đó mà =))

Mặc dù mình không bị VNG hút máu bao h ;))

2. Pelican

Pelican Sexy team captain

Cáu rồi, hiềm khích cá nhân quá nặng :))

Đúng sai ở đây:
    Chưa biết ai là con vật, sao tự dưng ghét FPT thế, bị nó hút máu à?. Còn nếu thích VNG đến thế thì xin vào làm việc không lương cho hãng đấy đi.

@vuquyngoc: Thích nói chuyện mày tao phải không ^_^, hạng người như cậu chẳng làm gì được tôi mà tôi phải quan tâm. Mặc nhiên tôi xem cậu như con vật, điên thì thích táp, mà có táp thì cũng chẳng ăn thua gì đến tôi. :D

3. Game_Lord

Game_Lord Lục Cẩu Chân Nhân

Hơ! Lại war. Mà sao thấy nhạt toẹt thế nhỉ :|

4. Minh Phuong

Minh Phuong Mario & Luigi

topic này sắp trở thành chiến trường của Pelican và Vuquyngoc rùi..................
    btw: Vuquyngoc ghét fpt cũng đâu có j? như mình ghét vina gà mặc dù nó đâu có hút máu mình .................

5. vuquyngoc

vuquyngoc Legend of Zelda

ho ho ;)) bó cái cho cậu , tôi đi cho nó lành ;)) . Đằng này biết thừa cái bản mặt của đằng ấy rồi nhớ ;)) .... mày nghĩ ãi cũng là cho điên như mày chắc . Ngồi đá đểu lung tung , rồi giở trò cao giọng ra vẻ ta đây , xin lỗi nhé , cái trò đó chỉ để đóng kịch với mấy thằng ngồi trên mạng mà thôi

Riêng về chuyện ghét FPT thì có 2 lý do , 1 là lý do làm ăn của công ty 2 là lý dó cá nhân

Còn về chuyện thích hay ko ,làm hay ko thì ko cần mày phải quan tâm nhé ;)) , tao nói là trừ FPT ra thì tao thích tất đấy , mà nói thẳng ra thì tao thích nhất lá AS , nhì là VTC, dạo này chơi SA của VNG thấy ok thì cũng thích thích , chứ ngoài SA tao ko choi game nào của VNG vi ko hợp gu .

Còn mày đừng có ngồi đó mà đá đểu nữa , thảo luận mà cứ thích vào hùa đú đởn ;)) thì chán lắm

6. *Jet007*

*Jet007* The Warrior of Light

Thì bản chất của box này là war mà :|

7. ThanhQuynh

ThanhQuynh TLong Đệ Nhất Thiện Nhân

VTV1 phải là cái đài phát Vàng Anh Xin Lỗi gì ko?? Oài cũng lá cải tuốt.

8. Pelican

Chẳng hùa gì cả, xem bài đầu tiên thì biết.

Tôi đá đích danh vuquyngoc cái loại vuốt đuôi VNG như cậu, cũng bản mặt của tôi đấy, sao hả? Chẳng việc gì phải đá đểu, văn phong của tôi nó thế chứ đếch phải kịch.

Đừng nghĩ người khác điên như mình, thế là suy bụng ta ra bụng người. Mà càng ngày tôi càng thấy cậu có xu hướng coi người khác như rác, ăn nói phun mày tao tung tóe.

Loại người như cậu không dạy dỗ được nữa đâu, đồ vô học.

9. *Jet007*

*Jet007* The Warrior of Light

Các cậu cứ bình tĩnh :| tôpic nào cũng thấy war, ko khéo bõ này ko dc tính bài viết thì bỏ mẹ :|

10. vuquyngoc

ho ho ;)) hài nhỉ vuốt đuôi là thế nào ..

Nói thẳng ra nhé nhưng loại như mày thì cần gì phải nói chuyện tử tế , lúc nào cũng giơ cái bộ mặt làm như mình tốt lắm . Sống thật với bản thân một tý đê

ko thích mày tao ah , vậy gọi đằng ấy với đằng này nhé ;;)

một kẻ từng phạm tội , bỗng một hôm nó giúp đỡ một người già chẳng hạn vd vậy đi , vậy đằng ấy bảo là nó đạo đức giả , nó làm trò phải ko ;)) . Với cái suy nghĩ như đằng ấy thì ai đã dính bùn đằng ấy đè đầu cho nó ngập xuống bùn luôn ah . Ko chịu để cho nó hướng thiện ah ;)) . Tư tưởng cực đoan nhỉ

Còn nữa đằng ấy đừng có nghĩ ai cũng là vô học nhé ;)) đừng có nghĩ mình học ở đây học ở kia ra là có học nhé ;)) sai lầm lớn đây . Suy ngẫm đi nhé , đằng nay đang chơi Metan Gear Solid vui lém

11. Pelican

Phang thẳng mặt vuquyngoc chứ không phải vuốt đuôi, nói mãi không hiểu hả, hết mày tao rồi phải không, xem ra vẫn còn dạy dỗ được ;))

Rất thật rồi đấy, đã hài lòng chưa?

12. vuquyngoc

ha ha ;))

phang thẳng mặt ah ;)) rùi rùi , vậy tóm lại là ý đằng ấy là muốn gây sự với đằng này đấy đúng ko , đừng chối gì nữa nhé , vẫn cay cú vụ lần trước nên tìm cách khiêu khích đằng này ah .

Hehe nói thật thì đổi cách xưng hô vì thấy mày tao mọi người đọc nó cũng ko hay ;)) chứ với đằng ấy , mày tao vẫn còn là quá xa xỉ cho đằng ấy rồi , but ko tìm được từ nào nó thấp hơn mày tao nữa nên mới phải xài tạm mày , tao với đằng ấy ;)) cảm ơn đằng này đi lol ;;)

Đừng có nói là dạy dỗ được , trình của đằng ấy ko dạy nổi đằng này đâu , đừng tự sướng như thế người ta cười chết

13. Pelican

Chẳng việc gì tôi phải dạy dỗ cậu, khôn sống dại chết. Tôi cũng không nhớ chuyện lần trước, tự cậu moi lên. Tôi chỉ hỏi cậu có phải là PR của VNG hay không thôi.

Mày tao tiếp thử tôi xem, không phải cậu là người phang tôi trước à?

Nếu không làm được thế nữa thì ngưng đi cho lành.

14. nsforever14

nsforever14 Mr & Ms Pac-Man

Diana cũng tài trợ mấy chương trình ca nhạc đấy thấy ý nghĩa chán
    có gì đâu mà các bác cứ khuất tất có tiền tổ chức là được mà mấy cụ già nhà mình có biết cái VNG là cái quái gì đâu mà bác cứ lo :x:x

15. xNATOx

xNATOx C O N T R A

Bó tay các bác thật, VNG nó hút máu cũng chửi giờ nó làm từ thiện cũng chửi. Bó tay các bác thật :o

16. nsforever14

nsforever14 Mr & Ms Pac-Man

không biết chương trình "đầy ý nghĩa đó" do ai tài trợ nhĩ;;);;);;)

17. Vạn Kiếp 0 Phục

Vạn Kiếp 0 Phục Youtube Master Race

Việt Dark tài trợ chứ ai mà còn hỏi.

18. Game_Lord

Game_Lord Lục Cẩu Chân Nhân

Box mà không tính bài nữa thì biết trôi dại về phương đâu ::(

19. Yuiko

Yuiko Donkey Kong

muốn móc VNG thì tớ móc đây, bọn khốn đó vừa phát hành cái CĐ ko bao lâu thì đã bắt đầu giở trò, làm cho item + gold trong game trở nên khó kiếm kinh khủng , đã vậy còn bỏ luôn vụ crit dam PT Ngũ hành với cả vụ tăng HP trong Ngũ hành, cứ tưởng VNG đã có chút thay đổi, ko ngờ mèo vẫn hoàn mèo :|

20. Ma Lon

Ma Lon Legend of Zelda

Vinagame có thay đổi đấy chứ ... từ mèo trở thành miêu độc =))
    Nhìn cái buổi gì ấy chào đón xum họp khỉ gì ấy hài VL
    Các cụ khóc khóc nói thanks thanks ... các bố vinagame nói các lời hay ý đẹp , còn các ông lớn khác thì đọc văn chương ... sến VKL =)) , mình mà là mấy ông già ấy mình nói thẳng già nghèo rồi mà còn phải xum họp thì sống sao nổi ... tội mấy ông già sau đợt xum họp này ra đường ăn xin =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.