CỐt TruyỆn Dead Or Alive

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi ryu ken, 25/8/07.

1. ryu ken

ryu ken Youtube Master Race

ai làm phước giúp mình sửa bài với

2. black_cat1

black_cat1 Glory to Mankind Lão Làng GVN

Cái này cậu chịu khó chờ đủ 50 bài đi :|, đừng double post như thế dễ ăn dao lắm :|

3. alice_linh

alice_linh Donkey Kong

-Bài viết hay quá! Nhất là bài của Leifang! Mình cũng chơi DOA nhưng ko rõ cốt truyện! Thank bạn nhìu lắm!
    Mình có một vấn đề cần hỏi bạn vì mình cũng mơ hồ lắm, đó là tin đồn Leifang và Hitomi là lesbian hả?! =((:o
    -Bạn muốn sửa bài phải có đủ 50 bài post mới được quyền sửa và làm chữ ký! Cố lên bạn nhé!
    -ah! Đây là 1 DOA blog của mình và bạn mình cùng sưu tầm về các đoạn clip(Intro,ending) chất lượng cao của DOA3, DOA(2)Ultilmate,DOA4, DOAXtreme beach volley ball và DOAXTreme 2! có thể tải file gốc hoặc xem trực tuyến! các bạn thích thì vào coi nha! (chú ý là chỉ xem đẹp trên trình duyệt FireFox vì trình độ đầu tư còn kém và ít time chăm chút nên đã bỏ lỡ cả tháng ko up tiếp)
    Vì thế ai có lòng và biết về blog của opera thì hãy thiết kế dùm 1 theme DOA dùm (Ai có lòng xin giúp)

4. ryu ken

ặc, không có đâu, Hitomi chỉ là bạn thân của leifang thôi, cô này kết Hayate dữ lắm, còn blog của bạn thì mình đã xem rồi hay lắm, cảm ơn bạn

5. Iori__Yagami

Iori__Yagami T.E.T.Я.I.S

tui có ý này...hãy lập 1 cái topic hình của DOA....chỉ có DOA thôi...cấm post mấy game khác.. ;))....

6. alice_linh

alice_linh Donkey Kong

Ý kiến hay đó :hug:;;) Mình có nhiều hình DOA đẹp và chất lượng cao lắm :p

7. Iori__Yagami

Iori__Yagami T.E.T.Я.I.S

còn đợi gì nữa mà ko mở topic đi cha ;))..ko lẽ muốn nhờ bx của ông lập à =))

8. alice_linh

alice_linh Donkey Kong

sặc quá! ai cha hả?! :o tui nói chuyện giống con trai lắm hả?!sao lại gọi cha trời =((

9. Iori__Yagami

Iori__Yagami T.E.T.Я.I.S

ủa ..vậy là sao.:o...đừng nói với tui you là girl đấy nhé ;))

10. ryu ken

don't spam, please^^.............

11. HatBoCongAnh

HatBoCongAnh T.E.T.Я.I.S GameOver

loạn luân cái gì hả ,loạn luân ở đâu , ryu ken tôi hỏi ông :
    Raidou là em trai Shiden ,2 anh em ngủ chung với 1 đứa con gái (ở đây đứa đấy là chị dâu --> vợ của anh trai ) thì loạn luân cái gì ,vợ của anh trai mình chứ có phải chị em gì với mình đâu mà loạn luân ?
    Tóm lại là :
    Shiden lấy vợ và đẻ ra : Kasumi và Hayate
    Raidou hiếp vợ anh mình đẻ ra: Ayane
    Chỗ này là lên án thằng em đểu cáng Raidou chứ loạn luân ở đâu ???

12. Alone_long

Alone_long Mr & Ms Pac-Man

Loạn luân ở đây là "Loạn về luân thường đạo lý" Thằng Ridou cưỡng bức chị dâu như thế loạn luân đúng rồi! Loạn luân không nhất thiết là phải anh em ruột ăn nằm với nhau

Hãy click vào hình để xem đoạn ending theo lời mô tả của bạn ryu ken! Sẵn tiện nói luôn chủ của DOA blog là tôi đấy

13. tuananhsboy019

tuananhsboy019 The Warrior of Light

Lolz =))

Chú Alone_long này hồi đi học chắc chắn học rất dốt môn tiếng Việt thì phải 8-} Loạn luân là tình dục đồng huyết . Raidou đâu có tình dục đồng huyết mà bảo loạn luân ? :-/

Thêm 1 lời nhận xét về cái Blog : Trình độ làm Blog quá tồi và trình độ diễn đạt quá kém 8-}

14. ryu ken

Kiến thức của bạn như trẻ con, đừng lên tiếng dạy đời mình nhé, mình hỏi bạn trước tiên, bạn dựa vào đâu mà nói là 2 anh em ngủ chung với Ayame?, rõ ràng trong đoạn phim doa 2, Ayame đã bị Raidou làm nhục, bà đã quay lại nhìn hắn với đôi mắt căm hận thế nào?

bạn học tới lớp mấy rồi mà không biết chị dâu cũng như chị ruột mình, hiếp chị dâu không phải loạn luân chứ là gì? thật là lời lẽ ngu xuẩn, không có chút sỉ diện nào, vậy giả sử đặt trường hợp bạn là Shiden, bạn bị như thế thì bạn nghĩ sao?Người khác nghĩ sao? Về hỏi hết những người bạn quen biết xem họ nghĩ sao?

Ryu ken hỏi hết toàn thể anh em, có đạo lý nào cho phép em trai ngủ chung với chị dâu không? chứ đừng nói tới việc 2 anh em, mình khuyên bạn nên suy nghĩ kỹ rồi hãy nói nhé, đừng có lộng ngôn bậy bạ ở đây

15. ryu ken

E rằng kẻ dốt môn Văn là bạn thì đúng hơn, nghe đây này, có học tác phẩm Lục Vân Tiên không? Khi Vân Tiên bị mù, cha của Nguyệt Nga đã bội ước định gả Nguyệt Nga cho Hớn Minh, Hớn Minh đã hết sức giận dữ và mắng thẳng vào mặt cha Nguyệt Nga làm ông này tức tới mức chết sau đó, nội dung là: Vân Tiên là anh em kết nghĩa với tôi, mà Nguyệt Nga đã đính ước với huynh ấy thì cũng như là chị tôi, làm sao tôi có thể làm chuyện loạn luân như vậy?

Lại nói chuyện Triệu Tử Long bên Tam Quốc Chí, khi ông đánh được thành của Triệu Phạm, Triệu Phạm ngỏ ý muốn kết huynh đệ với Triệu Vân, sau khi 2 người kết huynh đệ xong thì có 1 người phụ nữ bước ra pha trà cho 2 người uống, Triệu Long hỏi ai thì Triệu Phạm nói đó là chị dâu của mình nay đang ở góa và ngỏ lời muốn gả chị cho Triệu Vân, lập tức Triệu Vân nổi giận mà mắng Triệu Phạm rằng:" Ngươi đã học sách thánh hiền, há không biết chị dâu cũng như chị ruột mình sao? Chị ngươi là vợ anh ngươi, ta kết nghĩa với ngươi thì cũng là chị dâu của ta, có đâu lại làm chuyện loạn luân như thế được?"
    =>Chân thành khuyên bạn hãy xem lại tư tưởng đạo đức của mình đi nhé,nếu cần thì về hỏi người lớn xem họ nói sao?

16. Alone_long

Đây là sự thật và tôi cũng ko có gì để nói! Bộ ko thấy alice_linh bạn tôi đã từng viết gì ah?!
    Còn trình độ diễn đạt thì tôi nghĩ bạn nên suy nghĩ lại mình thì hơn nhỉ?!

Ah! bạn Ryu ken! Tôi rất thích bài viết của bạn và trong khả năng của tôi - tôi sẽ giúp bạn hết sức mình

17. ryu ken

tiện thể mình nói bạn luôn, loạn luân về đạo đức còn ghê tởm gấp mấy lần loạn luân đồng huyết đấy, vì nó không chỉ tự hại mình mà còn hại cả danh tiết người khác, thử hỏi Ayame bà đã sống trong đau khổ thế nào, gia đình bà sẽ nghĩ gì về bà? Lời lẽ của bạn đã gián tiếp xúc phạm phẩm giá của người phụ nữ đó biết chưa? Không tôn trọng phụ nữ thì không làm gì được đâu

18. Xuan Nhi

Xuan Nhi Youtube Master Race

Toàn là lời lẽ của bọn vô học khùng điên,các người coi phụ nữ là cái gì vậy? Bản thân tôi là phụ nữ không thể chịu được những lời lẽ quá xúc phạm như vậy, Công Anh tôi hỏi anh,nếu anh có vợ và có 1 em trai ,nếu nó hiếp vợ anh thì anh sẽ nghĩ gì? Gia đình anh nghĩ gì? Thật không có chút hiểu biết gì đừng có ở đó phun ra những lời lẽ điên cuồng đó, đàn ông đúng là rất khác nhau,có người luôn đứng ra bv và che chở cho phụ nữ, đó là quân tử, còn có những kẻ chẳng coi phụ nữ ra gì? đó là tiểu nhân, bọn tiểu nhân các người biến hết đi

19. Alone_long

Ngưỡng mộ quá! Lý luận sâu sắc cực kỳ, bội phục bội phục :-B=D>=D>

20. ryu ken

ối trời ơi, xin bạn hãy bình tĩnh, các bạn ấy có thể sai nhưng không tới mức đó đâu, mình biết bạn là con gái nên nổi giận nhưng xin hãy bớt nóng đừng biến nơi này thành chiến trường bạn ơi