Counter Strike: Source Online Guild

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi oladi_oladi, 14/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mairoixa

mairoixa Mr & Ms Pac-Man

Tui xài steam chơi mà sao vào mấy cái server steam thấy tụi nó toàn bắn với bot ko à, rất ít server được nhiều người chơi :(

2. ChaosLegend

ChaosLegend Mario & Luigi

cho hỏi cái này có fai~ CSS mà mấy you chơi ko
    [​IMG][​IMG]
    Cái này là HL2 (đi màn 5cd , chơi đơn lẻ 1cd) . Ít máp wa' ko có mansion với aussaut . Ko có bots nữa sao bắn hả trời

3. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

Chài ! Chắc bạn vô thế nào chứ mình thấy ngay trong khu vực Asia đá có mấy cái ping thấp lè tè rồi , mà cũng khá đông người đó chứ ..của HK với Japan đó..:D

Trời Ạ ! Chỉ nhìn cái Menu này thì sao biết được , vì nó có thể thêm vào bất cứ hình gì mà..:p

4. ChaosLegend

trời đất , a đúng rồi lúc cái đặt nó ghi là counter strike source final . Bản nào có link down 1 số map hay của CSS final thì cho mình , hoặc các bản mod dựa trên nó ( càng nhìu các "em con tin" càng xinh thì càng hay ^___^ )

5. JinLeonhart

JinLeonhart C O N T R A

Link "da pít" die hay sao, nó bảo là link bi "đe le te", T_T số đen quá !!!

6. ChaosLegend

trời đất , a đúng rồi lúc cái đặt nó ghi là counter strike source final . Bản nào có link down 1 số map hay của CSS final thì cho mình , hoặc các bản mod dựa trên nó ( càng nhìu các "em con tin" càng xinh thì càng hay ^___^ )

sao ko ai tra loi vay , cải ơi nếu biết thì trả lời cái

7. cruelshade

cruelshade Garena VN

http://forums.gamevn.com/showpost.php?p=2864044&postcount=208
    Đây là link của Oladi mình kiếm mãi :D chúc bạn vui nha :D

8. oladi_oladi

Chài ! Vừa hôm qua check vẫn còn chạy mà hôm nay đã DIE rùi , lại phải kiếm link khác vậy..:D

Có 1 trang chuyên về Mod của CSS nhưng lâu ngày quá tớ ko vô nên ..quên mất rùi..+___+...Nhưng ko sao , bạn có thể vô trang này ( nhớ phải reg 1 cái nick nhé ) , sau đó vô box Counter Strike Source bạn sẽ thấy các phần Mod và Map của nó ( nằm ngay trên cùng đó )...

http://www.dz-clan.net

Còn cái bản Mod con tin thì tớ ko nhớ link nhưng vẫn còn trong máy , khoảng 7MB gì đó ..tối nay sau trận bóng đá đầu tiên nếu bạn online tầm 11h thì lên Y!M tớ share thẳng qua đấy cho nhanh...^^

9. cruelshade

cruelshade Garena VN

1.Mà Oladi cho mình hỏi, nếu download xong bản psy_backup, cài xong luôn rồi thì đã có thể bắt đầu play Online hay là còn cần phải Update thêm lần nữa. Số là từ trước tới giờ toàn bắn CS 1.6, thấy cũng chán vì CSS chất lượng hình ảnh đẹp hơn nhiều nên mới giới thiệu mấy đứa bạn là mấy bữa nữa cài CSS bắn cho vui, mới download xong và cũng mới cài xong nhưng chưa có thời gian Test thử
    2.Nếu có mạng Lan thì cài xong rồi không cần phải chỉnh sửa mà vẫn có thể chơi Lan đc ko ?

10. oladi_oladi

Bản này là FUll luôn rùi , ko cần update gì nữa ..:D

Không cần gì cả , cứ Creat mạng mà chơi thui ...:D

11. ChaosLegend

trùi bạn ơi , mấy cái map này mình down về chơi ko được , cái của mình cần là map dành cho HL2 Counter strike final mà , map của CSS lúc vô chơi nó bị erro hoài à

12. ChaosLegend

cái bản mod mà oladi đua7 mình nè luc vô chơi mấy cái map cs_ là bị vầy nè [​IMG][​IMG]
    ko có map nào mới hết

13. oladi_oladi

Khổ quá ! CS Final thì bạn cứ thêm chữ HL2 ở đầu làm gì^^ , kẻo người ta lại hiểu nhầm thành CSS ..ở đâu chỉ bàn về CSS thui mà ..còn CS thì bạn vô procsvn.com ý ..nơi đấy họ đang bắn CS mà..

Oài ! Vậy là lại phải thế này rồi ...nếu nhà bạn có đĩa HL2 thì đút vô máy , rùi copy cái file " Models " trong đấy ra đè vào phần Counter-Strike Source\hl2 là bản Mod đó chạy vô tư ..còn nếu ko có thì đành chịu vì đây là cách duy nhất mà mình đang xài ...:D

14. ChaosLegend

sao mình down mấy cái maps của CSS về rồi mà chơi ko dc , mặc dù đã copy vào thư mục cstrike/map rồi , cái mình đang chơi là CS final

15. oladi_oladi

Khổ quá ! CSS khác hoàn toàn với CS ^^..thì làm sao mà map của cái này chạy trên cái kia được ..thế khác nào " râu ông nọ cắm cằm bà kia " ....Bạn phải down map của CS chứ lấy map CSS làm chi ..:p

16. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

Huhu! Sao ngoài tiệm đâu có bán đĩa CS:S đâu. Làm tui tưởng CS:S nó nằm trong HL2 nên lục hoài không có. Nhưng sao lúc cài đặt HL2 tui cũng thấy nó có cài đặt CS mà, Ngay trong chổ cài đặt của HL2 cũng có một thư mục tên là CS:S mà. Khi nhấp vào cái bảng Lauch Game nó nói là "game chưa cài đặt". Hay bị thếu crack ko bít , ai có crack cho tui với. Nick là: cicikiki2006@yahoo.com:((

17. ChaosLegend

thế cải có thể cho mình xin link down maps của CS final kô

18. cruelshade

cruelshade Garena VN

Trời ạh, bạn muốn chơi Counter-Strike Source thì phải down từ trên mạng xuống vì theo như lời Oladi đã nói ở mấy page trước thì đĩa ngoài tiệm mà mua về thì không update đc: link down đây này
    http://forums.gamevn.com/showpost.php?p=3144708&postcount=412
    Kéo xuống down = cái link cuối cùng trong bài nghen ( có pass khi unrar)
    Bản này khỏi cần update. Size : 983 MB, nếu muốn download nhanh bạn cần cài Internet Download Manager 5.03 ( nhà tớ tốc độ có 100 KB/s mà down 2 tiếng là xong). Phần mềm này nếu bạn chưa có thì vào box phần mềm, rồi vào topic software hỗ trợ download

19. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

Cái phần mềm này ở đâu. Bác cho đường dẩn cụ thể được không:-/ .

20. oladi_oladi

Chài ! Tui có chơi CS_final đâu mà , nên đâu có chú ý về 3 cái game này ...:p

http://www.yousendit.com/transfer.php?action=download&ufid=6DEDC30D0A4A2F95

Tui up lên cho luôn đây ,bản này là 5.02 ..chỉ cần cái rùi copy đè file chạy là OK..::)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.