Counter Strike: Source Online Guild

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi oladi_oladi, 14/12/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boynet84

boynet84 Youtube Master Race

Làm ơn làm phước kiếm dùm con cái trang CSS down nhanh chút coi gì mà như rùa. Down xong cái full với cái path v7 full hết cả ngày hôm wa ( 7h sáng đến 11h45 tối mới xong) vào sever thấy ping còn có 20 quá đã tưởng sao up cái path v8 gì đâu mà chậm kinh dzi 596byte/Sec <<< kinh hồn luôn cái này chắc down 3 ngày 3 đêm quá. Tui là member clan CK của Procsvn CS1.6 mà down link bên đó fullcs1.6+map+C-D+ update chưa tới 30 phút. Đang đợi thu phí bên CS1.6 để vào chơi sever Vn ngon wa chơi CSS này mấy ông cho cái link down hết chắc 5 ngày 5 đêm quá chưa kể down gần xong nó ngắt kết nối mới ác. Ai có lòng hảo tâm cho xin cái link nào ngon, link kiểu này chắc chết quá, bé nào chơi ngoài dịch vụ là trả tiền sặc máu luôn.............Đang ghiền bắn súng quá rồi ........help....help.................

2. PLAY ALL GAMES

PLAY ALL GAMES T.E.T.Я.I.S

bớ bác oladi ơi em vẫn chưa down được patch v8 bác úp link khác đi. Tải từ 11 giờ rưỡi sáng tới 3 giờ chiều mà chưa xong các trang đó tốc độ quá chậm chỉ co 2.2kb/s

3. guy

guy Youtube Master Race

tôi dùng cái acc HL2 steam copper bèo nhèo mua của ông Hùng war3 ( ai chơi game online nhiều chắc biết thằng cha chuyên bán acc mua bằng cc chùa này :D) nhưng được cái ông Hùng làm ăn khá uy tín , mấy acc tôi mua chưa bao giờ bị block . Chơi steam được cái nhiều server để chọn, ít hack ,update tự động .
    Về súng thì tôi thích nhất là AK-47 , rẻ tiền,damage cao,bắn từ xa tốt, tuy bắn nhiều hơi giật nhưng biết bắn thì trong 3 phát đầu là có thể cho 1 thằng về chầu trời rồi. M16 lúc bắn cự ly gần tốt hơn AK vì nó ít giật hơn nhưng giá tiền cũng cao hơn . Chỉ cần 4200$ là có thể trang bị đầy đủ AK-47,đạn,giáp,lựu,flash . Nói chung master được khẩu AK-47 là có thể làm vua được rồi , nhưnh trình tôi thì còn xa mới đến mức ấy.

4. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

- Mặc dù bít Ak-47 là 1 trong những súng buộc phải thạo , tiếc rằng khẩu này thì tui bắn chán lắm :D , không phải sở trường..

-@ boynet84 & PLAY ALL GAMES : Link patch v.8 chỉ có mấy cái đấy còn sống thôi , mà mình down xài = IDM vẫn được 50kb/s cho cái link http mà , rapidshare thì chỉ nhanh khi có acc hoặc vào Happy hour thôi ...Mình đang up 1 cái link v.8 khác lên file front đây , nếu mà không đứt giữa chừng thì mọi người chịu khó chờ chút nhé..

5. oladi_oladi

- Mình đã up lên filefront xong rồi đó , mọi người vô mà down nha , hy vọng là không phàn nàn nữa , have fun..:D

6. PLAY ALL GAMES

PLAY ALL GAMES T.E.T.Я.I.S

thanks trong các trang để up lên mình thấy chỉa có filefront là tốt nhất

7. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Hix , tui thấy mấy cái server fgg của tụi TQ IP : 61.### là còn chơi đc vì ping dưới 150 mà cũng chỉ có buổi tối tầm 10h00 trở đi là đông thôi (buổi sáng thì 10 cái server chỉ có vài cái là có 2,3 mạng ol) , còn trong cái đống cracked list chả chơi dc cái nào khác cả , chả trách sao CCS còn đc biết đến quá ít ở VN , đâu fải ai cũng đi học đi làm ca sáng free buổi tối ::(

8. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Còn tui lúc it tiền thường xài shotgun + flash , cứ vào phòng , ném bom tùm lum rồi dí shotgun vào kill , cũng ko đến nỗi nào :D . Mấy hôm nay bắn bos hoài chán wa'

9. oladi_oladi

-Buổi sáng thì công nhận mấy cái sever vắng hoe , đông nhất là tầm chiều + tối, nếu chơi sever Steam thì lại là chuyện khác , nhưng dù sao may mắn là còn có bọn DZ chịu khó làm cái này cho mình chơi chùa..Cái patch v.9 này nó chỉnh lại Ragdoll bắn phê thật , xả 1 tràng vô người mà tụi nó bay dúi dụi về phía sau như phim vậy :D..

@motorolan : sao không bắn online mà lại chăn bót , có update mới rồi mà..

10. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Oái vậy ah` ,thế mà tui ko biết, hay quá, phải down ngay mới đuợc , hôm nay vừa thấy serve OCZ mở cửa :D
    Mấy phút sau :
    híc híc , hóa ra là ở trang đầu tiền , cứ tưởng bác nói đùa ::)
    Và một lúc sau nữa :
    Kick nó ra đi mày ơi , ping cao wa'
    hic hic, cứ tưởng được chơi ai ngờ ở xa ,anh em nó xóa sổ mình luôn ::(

11. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

bạn ơi có map cs_mansion v1 của thằng css này ko, map y chang cs1.6 luôn á, mansion bản gốc nha, T chỉ tìm thấy bản 2 thôi, vô nhà tối thui :(

12. oladi_oladi

- Cái này gọi là "một người vì mọi người mà" :D , nếu cứ cố chơi để làm lag tất cả mọi người thì kể cũng ko hay phải không nào , mà sever đã được host = ADSL 2 + rùi đấy , lúc mang ngon ping anh em chỉ khoảng 40 , băn mượt lắm..thôi bạn đành chơi sever TQ vậy , không thì lựa lúc khác vô lại xem ping có đỡ hơn không nha..^_^

- Mình chỉ thấy có 2 bản mansion thôi , 1 cái đề là cs_mansion , cái kia là cs_mansion_hslan , không biết là bạn đã có cái nào rồi..

13. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

mình cũng không biết, bạn có thể cho mình 2 cái link down luôn được ko để mình test, thanks nhìu :D

14. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

Cảm ơn bạn về cái tên map, mình down cái hslan rồi, cấu trúc rất giống nhưng mình lại bị hình ảnh như vầy :(, bạn biết làm sao khắc phục ko :((

15. oladi_oladi

- Cái này là do map bạn down không tương thích với bản CSS bạn đang dùng đây mà , nếu bạn cũng đang xài bản DZ mà mình up ở trang đẩu , thì nó có mappack tương ứng đi kèm đó...sáng nay vội đi học quá nên chưa kịp gửi link cho bạn , bay giờ về thấy cái WEB nó đang tạm đóng cửa để update ::( , thôi bạn chịu khó chờ tạm vậy..

16. Black_C@t

Black_C@t 4 Leaf Clover Lão Làng GVN

Mình biết cách để xử lý cái hình ảnh bị lỗi đó,mình chỉ cho nè :

Bước 1 :

-Bạn cài lại bản Half Life 2 (5 CD hay 1 DVD)

Bước 2 :

-Trong thư mục Valve,bạn click vào thư mục có tên là hl2

Bước 3 :

-Bạn Copy 2 thư mục materials và model trong thư mục hl2 của Valve rồi copy đè lên thư mục materials và model trong thư mục hl2 của Counter Strike Source.

Bước 4 :

-Copy lại maps và play,hay update gì đó đó tùi bạn... :D

Cuối cùng xem thử xem hình ảnh có bị lỗi không,nếu ko thì là được rồi đó,còn nếu ko được thì mình chào thua luôn,nhưng yên tâm là mình chắc phần nhiều là thành công đó....

Thân mến (Fan của CSS) #>:)

17. GA`GAMES

GA`GAMES Mr & Ms Pac-Man

Các bạn ơi đăng ký ở đâu thế chỉ cho mình với mãi mà chẳng tìm đc cái trang web để đăng ký ở đâu cả. Chỉ cho mình ngay nhé.

18. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Trò này ko cần đăng kí đâu bạn ạ, chỉ cần mở trang đầu ra rồi download game cộng với 3 bản patch thế là chơi được rồi :hug:

19. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

Hix, mình ko có hl2 :(, bạn có thể cho mình biết chính xác là cần phải sừa file nào ko :(

20. huythanhv2

huythanhv2 Donkey Kong

Với lại bạn nào có direct link down patch ko, mấy cái patch 7 & 8 ko hỗ trợ down nhiều kênh làm mình down khó quá
    Xin lỗi vì ko edit bài viết trên để thêm vô được :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.