Cru FC - Mod bảo kê 24/24/6, CN có mafia làm hộ

Thảo luận trong 'Giao lưu - Kết bạn' bắt đầu bởi barcano1, 23/1/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. genkifc

genkifc Fire in the hole!

không khí của FC này nóng thật :|
    còn chibi đó là con trai hay con gái vậy:|

2. Dragon of South

Dragon of South Red, Pokémon champion

Lập để làm gì thì tốt nhất là nhìn cái tên box và tên topic bạn nhé. Cố gắng đọc kỹ nhồi thêm thông tin vào cái não bé tí trong đầu nhé

Hình như có 1 bản tính là muốn hơn đời hơn người. Và 1 số người thì thường thể hiện bản tính đó bằng chọc ngoáy người khác thì phải.

Hài. Lập ra chỗ này cho vui vui 1 tí mà cũng lắm anh chị rỗi hơi ko biết làm gì thò mũi vào kêu ca này nọ. Cái chỗ này có vàng hay sao mà các anh các chị ấy ham thế nhì?

3. gnikeht2810

gnikeht2810 Deamon King of Thư Giãn

+the chủ đề topic:
    quote ~~~
    cố gắng đọc kĩ rồi hãy reply nhé~~

+theo tên box
    GLKB còn có thể loại này thì =)...

p/s: còn ai thì vào nốt thuyết giáo cho tớ đi :">

4. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

Vậy tại sao GLKB ko thể có thể loại này? =)
    mod box này còn chưa có ý kiến mà cậu đã lên tiếng trc thì =)...

Tóm lại đây là nơi GLKB của những mem hâm mộ Cru,vậy đc chứ.
    Còn mục đích nó là gì thì cuối cùng vui vẻ vẫn là chính,chứ cái loại người có title box Thư giãn kiểu này thì ai cũng biết là người ưa bới móc rồi,cần gì phải giải thích. =) (câu in nghiêng gửi DoS,ai ko liên quan cũng chả cần phải lên tiếng đâu :-")

5. gnikeht2810

mod không ý kiến thì tớ ý kiến, có làm sao đâu :-s chẳng lẽ GVN mới bổ sung thêm luật mới mod không nói gì thì cấm mem ý kiến ý cò :-s

hâm mộ :-s er mời bạn đọc lại 10 trang đầu nhé :'>

p/s :chậc, có cái tittle đỏ hơi nổi tí mà cũng bị bới móc, khổ thế đấy
    câu in nghiêng gửi 1 bạn nào đó, ai không liên quan cũng chả cần phải lên tiếng đâu =)

6. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

ý kiến để làm gì,có lí do ko? =)
    đừng trả lời cùn là vì tò mò nhé =)

p/s: title nổi thế,tưởng trình tiếng Việt phải khá,ai ngờ tệ đến nỗi ko hiểu nội dung chính của 10 trang đầu nó thế nào,khổ thế đấy... =)

7. My Name of Mine

My Name of Mine T.E.T.Я.I.S

FC này lập ra giống như để lọt vào mắt xanh của Cruel vậy.

8. genkifc

genkifc Fire in the hole!

=)) =)) mấy người cãi nhau về 1 vấn đề ko đâu vào đâu:-j
    mỗi người mỗi sở thích ;)).

9. BS

BS The Warrior of Light

Lọt vào mắt xanh cơ đấy ,tụi này xem bé cru như em ,lập fan club ko dc à? Bộ phải muốn lọt vào mắt xanh mới dc lập fanclub à?

Ai ko thích thì thôi ,đừng có post bài vào cái topic này :-<.

10. My Name of Mine

My Name of Mine T.E.T.Я.I.S

Nói thôi mà làm gì dữ vậy............

11. Dragon of South

Dragon of South Red, Pokémon champion

Hóa ra là thế :-<
    Demon King of Thư Giãn mà cũng ko hiểu nỗi 1 câu đùa. Thế thì cũng bó tay cho cái box Thư Giãn bây giờ :-<

12. K249

K249 Mario & Luigi

topic lập ra cho fan của cru, bạn ghen tị thì cứ lập ra cho riêng mình 1 FC :-"
    còn muốn biết tại sao có FC thì là do hâm mộ quá nên lập ra FC, cái này đơn giản ai cũng hiểu :))

hội trưởng ơi, để em chạy qua q.8 xin tấm hình thần tượng nhé :D

13. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

chậc, bạn vào đây post bài chứng tỏ bạn cũng là thứ ấy không hơn không kém...

hình như bạn viết sai chính tả...thôi câu này không chấp

hình như cũng đâu có nói đến bạn...sao bạn nhảy vô họng người ta nói vậy nhỉ...

cái này vượt hơn cái thắc mắc, tò mò...mà bạn biết đỉnh cao của nó là gì không...nhiều chuyện ấy

xin lỗi nhé não ai cũng giống nhau...bạn đi soi não chưa mà biết não nó bé tí...hay là bạn đang tự ám chỉ não của bạn

còn tớ đây...thể loại này là thể loại gì....lập trong đây có gì sai...chẳng lẽ kéo nhau vào box thư giãn lập à....ở đó gặp thêm bạn demon gì nữa phá cho nó nát luôn cái FC này thì bạn mới vừa lòng

chậc, đâu ai bới móc bạn đâu....tại bạn bới trước chừa chỗ cho người khác thấy lạ nên bới theo thôi...cuối cùng thì tranh nhau mà bới

p/s:à mà còn 1 câu chưa reply:
    bạn "tự" thấy thôi chứ đâu có ai nói....bạn giỏi quan sát thế thì vô FC này cãi nhau chi cho mệt

Xin lỗi vì toàn quote bài của bạn nhưng câu này của bạn đâm sang câu của người khác..à mà còn bạn Forte nữa.....

Edit:một số bạn tức không được lập FC trong box GL-KB nên kiếm chuyện ấy mà...xin lỗi chứ lập FC trong đây không có gì sai với quy định cả, người ta lập kệ người ta, tham gia thì thôi, không tham gia thì đi chỗ khác, không ai cần các bạn vào đây khoe trình cãi của mình....bạn nào "ghen ăn tức ở" thì cứ tự biên tự diễn tự sướng tự làm cho mình một cái forum mang tên FC của mình đi rồi tự biên tự diễn tự sướng trong ấy nhé, không ai làm phiền các bạn đâu

Nói tóm lại ai tham gia thì hoan nghênh, không tham gia thì đi chỗ khác đừng có vào đây mà..tị nạnh với topic này

14. nhuphuong

nhuphuong Mega Man

Ngắn gọn đơn giản là topic lập ra để Giao lưu - kết bạn.
    Bạn nào tham gia thì chúng tớ hoan nghênh. Bạn nào không tham gia chúng tớ cũng mong không vào chọc ngoáy hỏi han làm gì. Hỏi những thứ như vậy không hiểu các cậu có ý gì. Fan Club lập ra đôi khi lý do nó đơn giản lắm. Bé Cruel nói chuyện ngôn ngữ lạ, độc đáo nên thấy hay hay. Thế là lập fan club :-". Chả chết thằng Tây nào. Còn lý do nữa là mod nữ trong gameVn đặc biệt là hoạt động trong box ẩn không nhiều. Nhóm bé Cruel là nổi nhất. Thế thôi.

Đặc biệt ở FanClub này là đa số hiện tại toàn mod tham gia :-". Lợi hại chỗ nào thì cứ xem lại quy định chung về việc post bài của box YKDG là biết.
    Vào fanclub tạo điều kiện mở rộng quan hệ với nhau.
    Tạo thêm nơi giao lưu - kết bạn - hòa đồng giữa mods và member.
    Thế thì chắc không thiệt nhỉ. :|
    Còn bạn nào ghét fanclub chúng tớ thì ... thôi vậy, biết sao giờ :'>
    Cứ vào chọc ngoáy vô tư đi, chọc càng nhiều thì chứng tỏ cũng có gì đấy ghen tị, khó chịu. Thế thì chính các cậu tức, chứ chúng tớ có tức quái đâu!
    Dạo này tớ phớt lờ, ignore hoàn toàn cái loại đâm chọc, soi mói người khác nhé. :-"

15. =Forte=

=Forte= C O N T R A

Này, sao lại bảo tớ ko lập được FC thì ghen tức vậy [-( Cái Tsukuhime FC chình ình ngoài kia kìa [-(
    Tớ chỉ thấy lạ cái vụ mở FC, mời bà con gần xa gia nhập mà không nói rõ vì sao thôi, đưa những điểm mạnh của Cruel lên đi là tớ lượn ngay, bí với chả mật :-j

Còn bạn gnikeht2810 ức chế vụ này này
    Nghe nó đe dọa quá =)

16. Drenthe

Drenthe Mario & Luigi

cho tui 1 chân vào FC với...mặc dù không phải mem GL-KB :>:devil:

17. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

E hèm.Yêu cầu Dos ra lập topic gnikeht2810FC cho bạn ý đỡ chạnh lòng.Có cái title mà ko ai thèm để ý ... hơi có tí ghen tị.hèm hèm....
    Dos rút kinh nghiệm nhé..:-w
    cÁi gì mà DK of TG..nhưng có thấy ở TG bao giờ đâu,đơn giản là tham gia Event...chứ hay ho gì ?
    Mà thôi động chạm.
    Bàn tiếp đê anh em.Tớ chả FC ai nhưng thấy vui thì tham gia chat chit tí nhể :))

18. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

Thế chẳng lẽ không hiểu thế nào là đùa à ?
    Cậu kô làm gì sai phạm luật GVN thì có bố admin cũng chả dám làm gì
    Nhạt...

19. gnikeht2810

dài thế, reply cho từng người vậy

+DoS:
    thế nào là đùa, thế nào là thật, thật thật đùa đùa liệu ai có thể phân định rõ ràng

+toi5:
    bạn viết cái gì thế :-s bạn bảo tớ là thứ gì cơ mà lại quote cái đoạn đấy thế =)

cậu phân biệt được thể nào là nhiều chuyện, tôi bảo đó là tò mò là chuyện của tôi, cậu bảo đó là nhiều chuyện là chuyện của của cậu =) chẳng có ích lợi gì mà đem ra nói cả

tớ nhận não tớ bé từ trang trước mà :">
    tớ nghĩ bạn toi5 cần đọc nhiều hơn cái topic này rồi hãy reply nhé :-s không người khác lại bảo là... thì ngại chết

còn lại mời các bạn tớ chưa reply đọc bài bạn forte nhá :">

phan với cả cờ lắp, ghen với cả tị :-s lắm bạn cứ thích bụng ta suy bụng người :'>

20. Alexi Laiho

Alexi Laiho T.E.T.Я.I.S

Thế tóm lại mục đích của cậu là gì khi vào đây bới móc cái topic này lên ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.