Crysis

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi ZeroCrack, 19/10/07.

1. darkking2751

darkking2751 Youtube Master Race

hic có bác nào có crack patch 1.1 ko hôm qua down về mà không có crack T___T

2. KidBoA

KidBoA Mr & Ms Pac-Man

Crack của patch 1.1 đây bạn .::)

Các file đính kèm:

3. KidBoA

KidBoA Mr & Ms Pac-Man

Khi nhấn V có mấy cái vòng tròn ấy ,có 1 cái để chỉnh súng thì dễ rồi ,còn mấy cái kia có tác dụng gì nhỉ ?

4. lehoang15tuoi

lehoang15tuoi Fire in the hole!

Cái đó là menu chỉnh bộ suit của mình hay sao ấy. Mỗi cái sẽ có một tác dụng khác nhau.
    À mà chỉnh suit là mouse 3 chứ nhỉ???
    Tớ cũng chẳng nhớ!

5. Kadimi

Kadimi Youtube Master Race

bac nao cho em hoi cai nhiem vu thoat khoi cai' hang cua? to chuc' gi` do' ma` minh` duoc. bay y' em ko the nao lam duoc kho wa

6. onimusha2005

onimusha2005 Donkey Kong

Đúng đó, em cũng đang mắc cái vụ này! Đến chỗ mà có mấy con ngoài hành tinh bay bay là chụi luôn! Đạn thì gần hết! Bác nào bít chỉ em với!!!!

7. wgacar

wgacar Mr & Ms Pac-Man

Sặc, làm gì phải tội tình thế, tàng hình xuống tắt cha nó cái ra đa (bấm nút F mặc định) rồi chuồn êm là xong chứ gì đâu mà phải bắn nổ nó chi để bị phát hiện -> tốn đạn.

8. lehoang15tuoi

Trò này chơi hard không phải là bắn sướng tay như các trò khác mà khá là vất vả vì thiếu đạn.

9. columb

columb Donkey Kong

mình thấy hình như không phải như vậy thì phải ,mình cũng chơi xong ở chế độ hard rồi nhưng mình thấy thì đạn thì không thiếu chỉ sợ có lấy được nó hay không thôi.:D:D:D

10. Agrael

Agrael Mr & Ms Pac-Man

Tôi chơi hard còn phải vứt bao nhiêu là đạn đi vì hết chỗ chứa:))

11. lehoang15tuoi

Các bác tài thật. Em chơi bàn đầu bọn Triều Tiên nó văng ra có tí đạn. Toàn phải cố nhè đầu nó mà shoot.

12. lethanhsoft

lethanhsoft Dragon Quest

- Hình giống chiếc khiên là trạng thái bình thường
    - Hình mũi tên ở trên cùng giúp bạn chạy rất nhanh
    - Hình bàn tay, khi nhấn vào bạn sẽ thấy bộ giáp đang mặc đỏ lên thì giúp bạn nhảy rất cao (ngoài tác dụng đó ra mình cũng chưa biết là thêm cái gì nữa ::( )
    - Cái còn lại hình người giúp bạn tàng hình (khoái nhất bộ áo giáp điểm này :D ) nhưng lúc "ăn" đạn thì thanh lực màu xanh của mình cũng giảm xuống nhanh chóng, lại hiện nguyên hình :whew:

Nhân đây các bạn cho mình hỏi: Mình đi đến đoạn có mấy chiếc máy bay rồi làm sao nữa ? mình thử lên để điều khiển máy bay thì không được, mặc dù đã ngồi ở vị trí khoang lái như hình dưới. Mình bấm hết các nút rồi mà nó vẫn không hoạt động !

13. Agrael

Agrael Mr & Ms Pac-Man

Chính xác là cái khiên sẽ biến thanh xanh biển thành giáp, cái tay là tăng sức mạnh khi nhảy hoặc tóm đối thủ(cái này giết mấy con quái nhỏ là hay), còn cái màn máy bay thì lúc vào là lái luôn còn mấy màn khác hình như ko lên máy bay

14. kien2810

kien2810 Mr & Ms Pac-Man

Màn này ..đâu phải ngồi máy bay ..Pác chạy thẳng xuống dưỡi ấy..có 1 khu đất rọng lắm....Để ý kĩ sẽ thấy 1 khu tập trung nhiều địch nhất .Ở đó có 1 cái hầm.. chui vào và chơi tiếp:'>......(End game rồi..chán qá..nhai đi nhai lại ::( )

15. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

16. A_Dragon

A_Dragon Persian Prince

Phần Recovery chổ sau khi diệt 2 cái xe tank nó không thông báo làm gì tiếp theo, làm sao để qua nhỉ, làm theo hướng dẫn của nó thì đi vào rừng diệt hết bọn KPA chổ suối rồi vẫn không biết làm gì nữa :|

17. vnindex

vnindex Mr & Ms Pac-Man

Các bác cho hỏi , ở cái bản mà mình phải đi diệt mấy ụ súng phòng không AAA của bọn Triều Tiên ý . Đến chỗ diệt cái tàu KPA cruiser , nó bảo dùng binoculars để lock target cho máy bay bắn , là lock như nào nhỉ ??? , tôi chạy ra đến chấm xanh bật nút "b" , rồi ngắm vào cái tàu mãi mà chả có gì , chạy ra xa ngắm cũng kô có gì xảy ra >.< , kô hiểu quá chỗ này như nào

18. dungsp

dungsp Mr & Ms Pac-Man

bro đang ở trên tàu mà dùng binoculars gọi máy bay đến ném bom , muốn chết à nó bảo bro chạy ra nơi khác rồi mới gọi....

19. Agrael

Agrael Mr & Ms Pac-Man

Chạy lên nóc 1 trong 2 tòa nhà gần đó, mở ống nhòm để lock và xem phem pháo hoa

20. khuongduy1988

khuongduy1988 Mr & Ms Pac-Man

các bác giúp em với em đi tới màn reckoning sao khi lấy cái khẩu súng lock target gì đó xong rồi thì đi đâu em bí đường ở đây rồi thử phá mấy cái cửa mà ko dc mặc dù dùng giáp rồi hix gần tới giệt chùm cuối rồi mà ko biết nó ở đâu?