[CS MOD] Counter Strike Red v1.5

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi redplane, 20/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KeThanBi08

KeThanBi08 Mr & Ms Pac-Man

Vinh cho mình list các khẩu cần thay hand mình sẽ từ từ làm, được khẩu nào sẽ send ngay trên 4rum lun cho nhanh gọn. Còn sub w nếu dc thì send cho mình file w chuẩn mình sẽ mày mò xem seo @@.

2. theanh11a5

theanh11a5 - NOW ON - Moderator

cậu cứ Ignore đi,sau đó nhìn cái thông báo xem thiếu file nào thì lên google tìm lại,vất vào theo đường dẫn.

3. ngocvinh2009

ngocvinh2009 C O N T R A

Chỉnh sửa cuối: 6/2/12
  4. redplane

redplane Legend of Zelda

Em add nick anh nhé redplane_dt. Anh đang cần gấp skin, 1 tuần, 2 tuần nữa phải có CS RED

---------- Post added at 13:40 ---------- Previous post was at 12:57 ----------

Có ai rảnh thì make p w hộ tôi cây này với, tiện thể thì ghép hand nam là Swat BL, hand nữ là Lady BL

http://www.mediafire.com/?1i58mz72e6zda5y

5. quangduc_d5h3

quangduc_d5h3 Mr & Ms Pac-Man

Thông báo anh em tin mừng là map mình đã rút gọn và bỏ đi những map xấu và để lại map đẹp text map HD
    Để hướng tới một bản mod đẹp toàn diện Đa số map trong game là map cf cua quockimthanh và một số map cs HD và một số map khác rất đẹp
    Các bạn hãy chú ý map đặt boom đây là chế độ coc nhiều map đẹp nhất.Hãy chờ đợi và thưởng thức

6. pekidpro

pekidpro Donkey Kong

sr team mình bận 1 thời gian @@ do mình phải chuyển nhà xin lổi ko phải mình vô trách nhiệm đâu mong mọi người hỉu !!! mình mún team ra update lẹ lắm với lại mình mún bản ver này thật tốt để inh đỉa nhưng thời gian thôi anh red + vinh đừng hỉu nhầm nhé

7. ngochai9a7

ngochai9a7 Dragon Quest

cho em hỏi thay hand SWAT BL có phải là thay texture của hand mặc định thành hand SWAT BL không các anh :), nếu thay texture thì em có thể giúp được

---------- Post added at 15:27 ---------- Previous post was at 15:22 ----------

à, mà cây QBZ-CSRED thuộc loại gì vậy anh, mà có cần skin tương ứng của cây này để tạo p_, w_ không :)

8. theanh11a5

Tớ làm p,w rồi đây.
    http://www.mediafire.com/?ypflxajw8nvy1rs
    Mấy hôm nay rục rịch học lại rồi,nên tôi cũng ko ngồi làm skin nhiều đc,chỉ lên check box đc ít thời gian. Nhưng ông cần làm mấy việc lặt vặt gì về skin thì cứ pm tôi nhé.:(game)

9. ngochai9a7

ngochai9a7 Dragon Quest

mà v1.5.2 còn thiếu gì thì các anh cứ post lên để mọi người cùng giúp đỡ :)

10. theanh11a5

Thay vì nói ở trên này liên tục như thế,cậu nên pm thẳng yahoo của Red hoặc ngocvinh xem họ cần gì mà giúp,như thế tớ nghĩ sẽ thiết thực hơn.^^
    @Red: Tôi thấy cái QBZ-advance này hay quá,nên làm cái animate gắn phụ kiện,ông xem video đi,nếu ưng thì pm tôi gửi cho nhé.^^
    [youtube]G4ps6EHEjAI[/youtube]

Chỉnh sửa cuối: 6/2/12
  11. ngochai9a7

ngochai9a7 Dragon Quest

pm yh cho anh RED va Vinh thì thấy 2 anh ấy đang bận hay sao ấy nên không trả lời (cũng phải thôi vì gần xong v1.5.2 rồi :))
    em thấy cây QBZ này hay quá, CS RED rất cần những vũ khí như vậy, đưa vào shop hay báu vật sao cũng được. Không biết liệu CF có ăn cắp cái khẩu này để đưa vào không nữa :). Đúng là cây QBZ có 1 không 2, team cố gắng sáng tạo thêm vài khẩu mới lạ như cây QBZ này nhé :)

12. theanh11a5

Mình toàn lấy đồ của họ về làm,giờ còn lo họ lấy đồ của mình.=))
    Cậu yên tâm là nhà phát triển CF họ còn nhiều ý tưởng ghê hơn nữa cơ.=))

13. ngocvinh2009

ngocvinh2009 C O N T R A

@theanh: tuyệt đấy :D
    @red: có gần 2mb mà bắt em phải thức @@ ko nhận đại trên yahoo cho tiện, Dragunov của anh đây, đủ v,p,w http://me.zing.vn/apps/sharefile?params=/download/downloadfile/file/MzQrMzQ4MDM4NjE=
    cái danh sách anh đưa nó bị thiếu uy lực, độ giật, chính xác, tốc độ, với trình độ hiểu biết của em thì ko tài nào bịa nổi thông số đó :((

14. phongbiem

phongbiem Youtube Master Race

Cho mình hỏi, bản mod này có chơi đc onl ko vậy? mình tìm mãi ko đc! Phần hướng dẫn online là vào trang chủ mà trang chủ thì đâu có hd đâu :(

15. ngocvinh2009

ngocvinh2009 C O N T R A

bạn có thể chơi qua mạn lan hoặc chơi qua garena bình thường như chơi counter strike (vào game mở console nút ~ và gõ auto_login để tự đăng nhập)
    Hướng dẫn cụ thể mình sẽ update sau

16. quangduc_d5h3

Vinh hay linh nếu rảnh thì làm list map 1.52 và amhr demo map cho mọi người nắm qua rồi post lên 4r

17. 1St.Dragon

1St.Dragon Mr & Ms Pac-Man

Bây Giờ Em Không Phải Là Skinner CSRED Nữa , Em Cũng Có Thể Thay Hand Giúp Team

18. quangduc_d5h3

19. ngocvinh2009

ngocvinh2009 C O N T R A

anh liệt kê các map anh hiện có đi rồi send qua yahoo cho em (các map đó phải có tiền tố như dm_, zm_,...), các map mặc định của cs hiển nhiên sẽ có

vụ royal thay texture thôi thì em làm cũng đc, hôm qua em nhắn với red vụ skin rồi, em cũng chẳng hứng thú với skin màu mè đó nên anh red và anh quyết định sao cũng đc

20. Giazzrian

Giazzrian C O N T R A

góp ý thế này ;)), trong cửa hàng ấy, cho thêm vụ loại bỏ (delete vv khỏi list launcher của 1 acc, và ko load khi vào game luôn ;))) súng đi :-?

như thế thay vì load toàn bộ súng, những người chơi offline 1 mình có thể chỉ cày lấy những súng mình muốn có, đỡ hơn vụ precache nặng ịch trong game ;)

ai hiểu ý mình ko :-?.. hơi khó nói tí :-??

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.