[CS Modding Project] Counter Strike Crossfire Edition

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi huucuong_2107198, 9/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. [TiNa]

[TiNa] Donkey Kong

Theo mình thấy thì hud vũ khí bật bên phải đã xóa, sao không để lại rồi làm hiện như csred? :cuteonion22:
    Còn mấy thứ linh tinh như:
    - Xóa mấy chữ "Creat server, Find server,..." chỉ để lại "Quit, Options", như vậy khi ấn quit là thoát ra laucher, rất tiện lợi.
    - Sửa lại hud hs kill bên phải.
    - Màu chữ kill...

1 sô thứ như hud hướng dẫn (bên phải, trên) lại có chữ màu đỏ. :1cool_byebye:

2. [?]_king_ler_[?]

[?]_king_ler_[?] Legend of Zelda

Fixed: :1cool_byebye:
    [SPOIL]
    [/SPOIL]

3. leoliver93

leoliver93 Youtube Master Race

@Wadas: Vả chết Wadas đê. Mấy cái r2 đấy mà móc *** lên đây chơi với CSCFE à! Chơi CSCFE thì quên hết r2 kia đi nhé! Thân!
    @Huucuong: team có ai chỉnh được hud kill bên góc phải không bác. À lúc switch các weapon có hình các weapon thò ra thụt vào bên phải màn hình không bác ơi. Cho nốt em ý vào nhóe ^^!. Còn cậu radar, kill mark và Scoreboard nữa thui hửa bác. Em thì e đồng tình việc để 3type crosshair vì sở thích mỗi người bác ạ. Còn cái Find Sever hay New Game bỏ đc thì bỏ không thì thôi kệ nó bác ạ. Cốt là game mình chơi thôi. Còn grenade thì bác cho giống nốt CF đi (thỉnh cầu :x). Vụ Glock18 chắc đã ok. Font time đã ok! Còn mấy cái rối tơ vò về death camera thế nào bác. Ố kề rồi chứ ạ! hihi. Fix xong cái nào e xin cái video nhóa :x :x :x Nice working!

4. okhayko

okhayko The Warrior of Light

Bác Cường cho em lo phần quay phim đi :) Em không ngại vấn đề chờ convert từ Fraps với lại upload lên đâu :))

Mà em convert giảm được dung lượng từ 4GB xuống 90MB mà k giảm mấy về quality đâu, ví dụ đây :))
    [spoil][video=youtube;-aL2D5QAYoM]http://www.youtube.com/watch?v=-aL2D5QAYoM&feature=relmfu[/video][/spoil]

Chỉnh sửa cuối: 4/4/12
  5. MrKaii

MrKaii The Warrior of Light

@hc: mh chưa bao giờ add fade in+out đâu. Nếu c muốn fade in+out cho spr hay tga thì code amxx thôi cần gì phải mh...

6. huucuong_2107198

huucuong_2107198 Dragon Quest

Cậu nói gì vậy! Ý của mình là trong mh3.0 các version trước có hiệu ứng mờ dần ! Nhưng riêng ver này tự nhiên ko có ! Hiểu ko? Có thể trong lúc vội vã cho cscfe tác giả đã quên gì rồi ~! Mà mình Pm cậu cách liên lạc với dib mà cậu ko chỉ để mình tự liện lạc cho tiện

7. meoso123

meoso123 Youtube Master Race

ram 1GB đủ chiến ko bác :3cool_adore: ko dis nhưng có thể đơ máy đúng không bác :5cool_beat_plaster:

8. theanh11a5

theanh11a5 - NOW ON - Moderator

Muốn biết thế nào thì hạ hồi phân giải,đừng có vơ đũa cả nắm khi chưa biết gì về CSCFE chứ cậu.:1cool_byebye:

9. leoliver93

Thôi kệ thằng Wadas đê.
    @huucuong: E nghĩ bác để cho okhayko lo vụ video cho đỡ nặng vai
    Xong hết mấy cái ngoài màn hình chính này thì bác chuyển sang làm ít đồ cận chiến bác nhóa! Thật sự e thấy làm cận chiến khó đấy. Mấy cái CF offline trước chưa một cái nào thành công trong cận chiến. Try your best! À dùng đồ cận di chuyển chiến bác làm cho bobcycle qua trái qua phải như CF đc không! CS là bobcycle tiến lùi tiến lùi. Chắc chắn là có thể rồi bác nhỏe! ^^! :x Thanks bác :x :x :x

10. Giazzrian

Giazzrian C O N T R A

trước đây toàn từ gốc CSO-NST rồi bị nhào ra cái gọi là CF Offline chứ đã có ai làm CF Offline trước đây đâu mà "Mấy cái CF offline trước"

11. kungfulon

kungfulon Fire in the hole! Lão Làng GVN Sorcerer

^:)^ .

12. Dungpr095

Dungpr095 Youtube Master Race

Bây giờ CSCFE cũng sắp sửa ra lò ,em chỉ có 1 vài ý kiến muốn hỏi bác Hc thôi(đừng ném gạch em nhaz):1cool_byebye:
    1.Mọi thứ khá hoàn hảo rồi,nhưng chỉ trừ map ra là nhìn chưa được ưng ý lắm,có thể update sau,hoặc rảnh bác làm luôn 1 thể cũng được
    Em nhớ không lầm lúc trước bác Kid quay map nhìn rõ và rất nét!
    2.Sao trong cái video em chả thấy bác dùng các khẩu custom,camo,BC AXE,xẻng cả,toàn default,đừng nói lầ bác không đưa vào nhé.Kết nhất mấy khẩu đó thôi :3cool_adore:

3.
    Anh em trong này cũng thèm khát lắm rồi,vả lại em cũng không có thời gian cày như kiểu CSRED.
    Mong CSCFE không phải như CSRED để test cho nó tiện :6cool_smile:,có lỗi mà report
    Chúc bác xong việc sớm :4cool_baffle:

13. okhayko

^
    Đấy là người ta mới đang test, test gameplay thôi chứ đã xong đâu mà show súng với chả ống.

@leoliver93: Về khoản melee thì có plugin fake damage về khoản time bay ra "tuyệt chiêu" r còn gì :-? Như CSO-NST với CS RED ấy

14. lucky131

lucky131 Mr & Ms Pac-Man

Huucuong,
    Cậu vào http://csodjb.blogspot.in/, djb hay vào đó check các question lắm. Cậu cứ check trong chat box nha.

15. butchi

butchi Youtube Master Race

ank HC mod cscfe trên cs1.6 đã đẹp tuyệt rồi, nếu mà ank HC mà mod CSCFE trên CS:S thì không biết đẹp đến mức nào, cf chính gốc phải gọi = cụ :D
    Đó là ý kiến của e, anh HC nếu quan tâm + có tg rảnh có thể làm 1 bản xem sao (mang 1 phong cách khác hoàn toàn các bản mod trước đó)
    ANh HC là 1 coder mà e rất ngưỡng mộ trong gamevn, hy vọng ý kiến của e sẽ được anh quan tâm tới
    Cảm ơn ANH đã tạo ra bản mod tuyệt vời CSCFE(theo em), Chúc tất cả nhũng gì tốt đẹp nhất về A :D :X
    Mong Các Sếp đừng chém e và del post, :-s
    thank các sếp!

16. Goukaiger

Goukaiger Youtube Master Race

Đ.éo quan tâm ~

17. [?]_king_ler_[?]

[?]_king_ler_[?] Legend of Zelda

Vừa up xong cây ak47 và knife sửa lỗi gãy đầu dao. Anh Cường lúc nào onl thì lên down nhé. Pass như cũ. Làm nốt mấy quả grenade rồi đến anim char nào. ^^ :1cool_byebye:
    P/s: Mình biết là mọi người đều rất vui và rất mong chờ mod này, nhưng các bạn có thể bớt khen(mình nghĩ vậy) ... đi đc ko? Kẻo như thế này có vẻ hơi loãng pic. =='
    Cái vụ bobcycle thì phải dùng plugin cho phép thêm anim vào mdl quy định khi run mới đc, chứ ko thể chỉ có plugin là đc đâu nhỉ? :-?

18. leoliver93

@Kingler. Thế là update thêm AK Knife à. Hi. Còn bobcycle của melee nghe mần thịt được không?

---------- Post added at 20:51 ---------- Previous post was at 20:00 ----------

@Huucuong: Bác ơi cái này bị lỗi ấy rồi. Cái thông báo Jame_BW //"""" Hirishi_Dinh bị lỗi. E tưởng đấu đơn mỗi mình tên xanh còn bón kia tên đỏ hết. Vậy mà Hirishi_Dinh tên xanh nà sao bác.

19. hiroshi_dinh

hiroshi_dinh The Warrior of Light

sai sót ấy có sao đâu :2cool_misdoubt: ( thật ra là đáng chém :9cool_canny: tên mình đẹp thế mà ghi sai là thế nào :9cool_canny: )
    e coi cái clip crosshair tròn rồi, lúc quay người có cảm jac' bị màu xanh hiện lên ở chỗ khác :| nếu crosshair C quá dễ bắn thì chắc lại phải kèm theo plugin độ giật của súng à ? :5cool_ops:

20. okhayko

^
    Không thì làm cho nó to lên một tí nữa :-"

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.