[CS MODS] Bản mod cs1.6 đây ! [by decon_gamconon]

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi decon_gamconon, 3/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ToilatoiV2

ToilatoiV2 Legend of Zelda

Ai lấy đc skin M-1-1 của CSO thì up cho mình với nhé :-*,tìm mãi ko thấy hình skin ts nào đẹp

2. gtacitycrazy06

gtacitycrazy06 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

kết quả download:đã dơn đầy đủ,bỏ tất cả file vào 1 thư mục,dùng hjslpit để join,chạy file,cài xong,kết quả: cài lại CS 1.6:((

3. AnhĐức

AnhĐức Youtube Master Race

mình muốn fix lại nhìn đẹp như thường thì sao ông... mình mới tim hiểu chưa biết nhiều.. ông đừng chê mình chứ :(:(

4. gtacitycrazy06

ai kêu mod không chịu backup,bây giờ phải cài lại thui :|,nên nhớ lần sau trước khi mod phải backup

5. AnhĐức

sặc không bạn hiểu nhầm ý mình rồi.. ý mình là.. bây h mình vẫn chơi bản của ông decon_gamconon ( mod full hay thế cơ mà ) nhưng mà nhìn người chuối quá.. có chỗ nào chỉnh để nó trở về nhìn bình thường dc hem ::(:( chứ không phải mình muốn cài lại bản khác ọc ọc... rs vì mình không nói rõ :D:D

6. gtacitycrazy06

what?bản của ông decon đâu có mấy cái này,ông có mod nhầm hem vậy?

7. AnhĐức

sặc tôi dow về cài ra chơi thì hình nó vậy đó ac ac

8. gtacitycrazy06

chưa chơi nên chưa bít :D,mà đã là skin mod rui` sao chỉnh dc,còn không bây giờ tải cái skin này về đi cho đẹp:
    http://www.fpsbanana.com/skins/49237

9. AnhĐức

chà đợi ông ý lên ông ý nói cho nghe vậy....không lại cài lại game thì ^:)^ mà bản này ông ý không để cái auto đi chéo :-s hix di chuyển khó quá... nháy mấy cái mã đi chéo không có tác dụng.... mà cho mình hỏi luôn có ai đang chơi 1 núc thì lại bị bật ra ngoài hem :-s :-s

10. decon_gamconon

decon_gamconon Mr & Ms Pac-Man

Thôi xong, bản này đi chéo đc mà sao lại như vậy nhỉ :(.
    Skin mấy nhân vật chính thì thay thoải mái (leet, sas,..) mà chơi bình thường sao lại phải cài lại vậy mấy bồ. Mấy cái mã di chuyển chéo là
    cl_forwardspeed 99999
    cl_backspeed 99999
    cl_sidespeed 99999
    cl_upspeed 99999
    Chúc các bạn chơi tốt có lỗi gì cứ báo cho mình nhé
    Mà có skin đẹp đẹp thì vote nhiều nhiều cho anh em xài thử vì mỗi người có cảm nhận riêng tui thì thấy mấy con cellshading này đẹp nên mới cho vào không ngờ chỉ có mình mình thích :P

11. trubatgoi

trubatgoi Legend of Zelda

Anh ko trả lời? nói có lỗi gì báo mà[-X

12. decon_gamconon

UHm cái đó bị lỗi lúc mình tạo shortcut bi giờ bạn nhìn trên desktop của bạn cái shortcut của game. Nháy chuột phải chọn properties xem chỗ đường dẫn đặt lại cho đúng như thế này
    "duongdantoigame\hl.exe" -game cstrike -steam
    thay đường dẫn tới game của bạn nhé

13. kysithaptu

kysithaptu Youtube Master Race

Hôm qua tui vùa tìm hiểu thấy bác decongamconon post lên box bản mob rất tuyệt vời nhưng tui xin đóng góp chút.
    Thứ 1: ko có mấy map nó sáng lên 1 chút như trong đoạn video này toàn map đên xì khó chơi quá [http://www.youtube.com/watch?v=l2s1YHZLcBs]
    Thứ 2: cai máy bắn tự động mua mất [1000$] sao nó lạ thế bán zombie ko bán toàn thấy bắn đồng đội ko à mà có khi nó bán cả chủ của nó thua luôn
    Thứ 3: sao trong shop mua trang bị nó bảo là có góc nhìn thứ 3 sao ko thấy gì hết mua 3 lần cũng ko xài được
    Tất cả chỉ là đóng góp
    ah mấy cái skin gun trong đoạn clip ai có share cho tui thx nhiều

14. decon_gamconon

map dành cho zombie thì nhiều. Còn cái thi thoảng sáng lên 1 chút là chớp bạn có thể chỉnh tần số chớp sáng lên nhiều hơn = cách mở tùy chọn tìm dòng thunder light là có.
    Cái súng máy tự động đó có lỗi, ngay cả tác giả của nó cũng chưa sửa đc: lỗi này là nếu ban đầu khi 1 tên chưa hóa zombie mà nó ở bên mình thì sau đó nó hóa zombie súng sẽ không bắn. Còn việc nó bắn lại mình là do 1 thằng bên phe mình ban đầu khi chưa có zombie nó ở bên phe địch, nó nâng cấp súng lên (ban đầu bạn đặt súng thì súng đó của bạn nhưng khi nó nâng cấp thì súng đó lại thuộc về thằng đó)
    Góc nhìn thứ 3 thì bạn đặt nút sử dụng lệnh +view, mình đã đặt sẵn nút V rồi sau khi mua góc nhìn thứ 3 ấn nút v để sử dụng. Mà cái này mình có nói rõ trong hướng dẫn rồi (nếu nhớ không nhầm) lần sau nhớ xem kĩ nhá.

15. AnhĐức

ông làm ơn cho tớ xin cái yahoo.. mình có mấy chuyện cần hỏi... trên 4rum sợ spam lắm :P:P:(

16. usakagamer

usakagamer T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Thế câu hỏi của tui thì sao : Có thay skin trong mod bằng skin down từ FPSbanana được không

17. kyori kusagami

kyori kusagami Trollzilla Moderator

được

đó là phiên bản 1.6
    thì download skin 1.6 repplace là được

18. kysithaptu

kysithaptu Youtube Master Race

Thế thì cái súng máy đó lỗi nặng rồi ko cần phải ai nâng cấp nó hết tui chỉ di chuyển hết tầm nhìn của nó xong quay lại thấy nó bắn tui như đúng rồi :)) . Nhưng còn phần chớp thì tui ko thấy cần thiết lắm vì trong muc map tui thấy có 3 map sáng lắm có cần chớp hay gì đâu nhưng khổ nỗi là nó ko cho xài bot và 1 số map còn ko vào được;)) mong bạn check xem có map nào sáng sáng mà bot vào được share cho tui với vì tui gà ko bán được trời đêm ko thì phải bỏ ra 300$ mua boom phát sáng :-w thx nhiều
    Tất cả chỉ là đóng góp

19. decon_gamconon

Hù hù nick YM: decon_gamconon
    Bom phát sáng tớ để rẻ hết sức cho cậu rồi đó: có 3 packs thôi mà cố bắn đc 1500 máu của zombie là có 3 pack để mua mừ. Mở tùy chọn của nó lên có chỗ chỉnh độ rộng của đèn flash đó chỉnh to to 1 chút là OK
    không thì khi chơi game gõ lệnh này zp_flash_size 50 số sau càng to càng nhìn rộng nhưng to quá thì zombie có mà chết :))

20. arron2

arron2 Legend of Zelda

100MB trên Megaupload :
    Unfortunately, the link you have clicked is not available.Reasons for this may include:
    - Invalid link
    - The file has been deleted because it was violating our Terms of service.
    :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.