[CS MODS] CSO NST Edition [new thread - 2nd]

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Orpheus, 15/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anhangde

anhangde Mr & Ms Pac-Man

Sao mình bị lỗi không nhận plugins nhỉ mà mọi người lại chơi ầm ầm chài!Mình download Update 1009->1010
    Tùng phát triển Human Scenario nhỉ;;)

2. Kudragon

Kudragon Mr & Ms Pac-Man

chuẩn đấy đạt a` , bắn đc 20' là bị âm thanh lập đi lập lại khó chịu vãi luôn

---------- Post added at 12:51 ---------- Previous post was at 12:49 ----------

nếu nói về bản update 1010 thỳ mình thích cả 3 khẩu very good ^^:> nhưng chỉ có điều là ko sửa đc cái lỗi hand của char nữ a` :( chơi hay bị nhấp nháy hand nam lắm nản vô cùng :(

3. kido0208

kido0208 Mr & Ms Pac-Man

Có lỗi nữa là khi chết súng mod => súng nguyên gốc!!VD như ACR khi mình chết biến thành SG552!!Nản quá!

4. Kudragon

Kudragon Mr & Ms Pac-Man

chắc a tùng phát triển đc nhưng đầu tiên phải hoàn thành chế độ zombie scenario đi đã ;;) bắn chế độ bắn cứ 1 mình thấy chán a tùng sửa đi ai lại đi bắn 1 mình thế sao mà chịu đc
    Phát biểu cảm nghĩ về Update 1010
    1 : nói chung chung về súng thì quá là ok :D
    2 : nói về chế độ thì thôi , chán lắm chơi khoảng tầm 15' or 20' như Cherrydat nói là bị Dis là 1 âm thanh lập đi lập lại là 2 rồi phải Reset máy :(
    3 : thay đổi UI của My Wpn cũng như là cửa hàng mình thấy a tùng thay đổi UI như thế này là quá tuyệt vời :D
    4 : có 1 thắc mắc a tùng sửa lại cái chế độ zombie scenario đi bắn 1 mình thì chán lắm theo e nghĩ thì chỉ tầm 10 đứa + với 22 con zombie là ok man
    5 : sửa hiệu hứng combo và plugins của 3 khẩu súng infiniti , khi cầm thì hand char nữ còn khi mà Fire a thì lại là hand char nam :(( <<<<<<<===== [F]ix UP !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 13:14 ---------- Previous post was at 13:06 ----------

1 cái nữa là đang là nhân vật nữ TR =>>> chuyển sang CT thì chết nhìn cái xác của mih` khi đó lại là nam @_@

5. oknoproblem

oknoproblem T.E.T.Я.I.S

b-( 15 con zom đã lag gần chết rồi cho thêm chục thằng bot bắn cùng thì chịu sao nổi. 2 thằng bắn cùng là đủ rồi ông ạh.

Khẩu L8a1( k nhớ tên, có chức năng bắn chùm ). Bắn được một viên thì -> hand nam. rê cả băng thì hand nam -> nữ, nữ -> nam b-(.

6. nerverbaby

nerverbaby Fire in the hole!

Hix ! cây ACR lúc chết lại hóa thành SG552 :(

7. trungtin911

trungtin911 C O N T R A

Hú rà 1010 ra rồi ... =)) test cái đã ... từ giờ trở đi chỉ toàn onl dc giờ này ... ngoài ra thì ko còn giớ nào khác :((

8. nerverbaby

Xem ra bản này mọi người nhận xét là khá nhiều lỗi ! Mong anh Tùng xem lại :d

9. Atick hem

Atick hem The Warrior of Light

@@, mấy bác bị dis chế độ nào thế @@.. mền chơi 3h có bị j đâu.... thử hết rồi =.='.. Chế độ ZB bị dis àh @@

Súng mới chưa thử @@, toàn chơi súng mặc định, ko mò thêm 1 khẩu mới nào =.='... ko xài đến my wpn luôn.. Việt hóa ta xung phon làm choa ^^

10. nerverbaby

Bắn ở chế độ mặc định , rõ là đang cầm kiểu súng này ! lúc chết lại ra kiểu khác ! :d

11. kido0208

kido0208 Mr & Ms Pac-Man

Ơ ko hỉu tại sao chỉnh cái nst_set_buyzone về 1 rùi vào game xong lại thoát ra chỉnh cái nst_set_buyzone về 0 lại fix đc lỗi chết hiện súng!!Khó hỉu thật tự dưng lại đc!!

12. Kid_Bandes

Kid_Bandes C O N T R A

- Mọi thứ đều ổn, chẳng bị gì cả, chơi cả buối cũng ko bị gì, có vài cái lỗi nhỏ nhưng cũng ko ảnh hướng máy, về xem lại máy đi, máy có lỏm ko ?
    - Viết chữ bé bé thôi, chúng tôi ko có đuôi, tôi đây chúa ghét nhưng ng` viết Size lớn, đã vậy còn thêm màu đỏ vào [-X

---------- Post added at 14:33 ---------- Previous post was at 14:29 ----------

- Về viêc Size lớn, mình nghĩ chỉ có những chú ý quan trọng, hoặc tiêu đề v.v mới xài, còn những lời bạn nói, chẳng thuộc loại nào cả...

13. Atick hem

Atick hem The Warrior of Light

bác viết khó hiểu quá....

@@..

14. bibino2

bibino2 Youtube Master Race

Hay quá có Update 1010 rùi, đợi mãi :D

15. giatri1997

giatri1997 Mr & Ms Pac-Man

oa có cả 1010 rồi à.

@sontung:
    1. anh share em cái plugins bắt buộc bot tên gì cầm vũ khí gì được ko?
    2. anh convert mấy cái model 4 thằng human senario với tăng precache map hs_desertstorm.

nếu có plugins đó thì ta lại thêm mấy cấy súng của lính nhân bản nhưng mà chỉ nó mới có, mình ko mua được (để damage của tụi nó yếu nếu ko nó cầm Minigun tỉa mình thì chết tươi).
    kết hợp vào zombie senario => ra 1 mod mới: human senario

16. The_Greatness

The_Greatness Mr & Ms Pac-Man

túm lại là nhìn ngứa mắt đúng ko =))

17. trungtin911

trungtin911 C O N T R A

Cái lệnh đó dùng làm gì vậy ...

18. kolia1988

kolia1988 Mr & Ms Pac-Man

Cái khẩu acr lúc chuyển sang dotsight có cần plugin ko hay là nó cũng giống mấy khẩu aimable + zoom hả mấy anh ? em chưa down bản up mới nên không bít

19. trungtin911

trungtin911 C O N T R A

Cần chứ
    :(( bị lỗi gì ko bít ... chơi zombie 3 thì nó lại cho 2 bên bắn nhau ... chả thấy zombie đâu cả ...

---------- Post added at 15:59 ---------- Previous post was at 15:44 ----------

:(( ... hết lỗi trên rồi giờ tới lỗi khác ... CT cứu con tin :(( ... tụi bot CT lo cứu con tin ... chưa đầy 1ph30s đã win ...

20. kakaan96

kakaan96 Dragon Quest

chả hiểu các bác bị lỗi ji
    tớ chơi ngon lành
    có 1 lỗi là ỏ ZB3 khi ấn hiện bảng Score thì có chữ bom

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.