[CS MODS] CSO NST Edition

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi sontung0, 14/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mapxuiquach

mapxuiquach Youtube Master Race

Cây ak47 black with knife khi đâm gây ra bao nhiêu dame thế anh Tùng, trông lúc nó đâm có vẻ khá yếu, không có lực mấy.:P

2. vietanh24696

vietanh24696 Youtube Master Race

Mình góp ý thêm là chế độ zombie senario ấy , có thể cho thêm người vào chơi cùng không , để khi bắn mạng lan cho vui ấy mà . chứ 1 vs 31 thì .... =))

3. khoilulu95

khoilulu95 Youtube Master Race

ơ thế ko có map lót city ah=((

---------- Post added at 15:48 ---------- Previous post was at 15:46 ----------

ơ hơ thế hok có map Lost City của ZS ah` map ấy hay mà hok cho vào thì phí=((

4. oknoproblem

oknoproblem T.E.T.Я.I.S

Bác sontung share cho em 2 cái map trong clip zombie senario .

5. conmeobeophi

conmeobeophi Mr & Ms Pac-Man

Ủa khi nào có bản Zombie screnario vậy !? Sontung chỉnh cho máu me hơn đc hok... với lại nghiên cứu làm sao bot xài weapon mới mà ko bị treo với....có mình mình xài đồ xịn thì bùn...=((.....ghost thì có lẽ nên để thành file setup riêng cho người làm sv và ai chơi online... với bot thì ghost thấy ko có ý nghĩa j cả... :(
    P/s: thêm súgn loại shotgun, vì rifte rùi sniper, machine, pistol wa troi mà shot thêm có 1 cây ="=
    Còn mấy cây gold 1 là đổi skin cây thường thành gold... 2 là bỏ lun đi add súng mới, damage khác chút xíu mà để thấy dư wa="=

6. ngocvinh2009

ngocvinh2009 C O N T R A

Lâu quá không vào, anh Tùng lại sắp Update chế độ mới à??? Hâm mộ bản mod này quá :)

7. QHu91_IT

QHu91_IT ٩(˘◡˘)۶ Moderator Knight

8. maygiat

maygiat Legend of Zelda

SonTung cho mình góp ý nhé :)
    Chế độ Scenario rất hay nhưng nếu muốn làm đc nó thì cần phải có 1 số map chuyên biệt (Có thể nhờ 1 ai đó tạo 1 map mới hoặc sử dụng map trong CSO)
    Điều quan trọng là zombie trong Scenario mod của SonTung thì nên tăng thời gian hồi sinh thật nhanh (hồi sinh ngay sau khi chết) cho zombie (cái này chắc trong clip có rùi nhỉ)
    Điều cần thiết nhất vẫn là vị trí respam cho zombie thì nên để ở 1 vài vị trí xác định, VD như ở trên 1 vị trí cao cho zombie tự nhảy xuống dưới giống như CSO (ko biết có làm đc ko :D)
    hoặc 1 vị trí khuất mà human ko quan sát đc chẳng hạn.
    Theo mình nên để human có thể mua đạn ở tất cả các vị trí trên map, giảm số tiền thưởng khi kill 1 zombie để human đỡ lạm dụng spam bomb ^^!
    1 vài vũ khí như cây ak knife, k1 bọ cạp kia mình chưa thấy trong CSO bao giờ :D

Có người góp ý là có 1 lỗi là khi khiên thì bị lỗi, khi che khiên thì khiên trong suốt còn phần hở khi che khiên thi nó lại bị đen lại (thực ra đó là cầm khiên ngang :)) ) với 1 lỗi cầm lục đôi thì nhân vật đc quan sát thấy là 1 tay bị giang ngang ra trông ko đẹp mắt lắm , mình thấy lỗi đó có từ bản đầu rồi, SonTung cũng nên sửa lại lỗi đó.
    Mình thấy bên China họ có thể làm combo đc cho cây dual infinitial, ko biết SonTung up vào đc ko?

Góp ý vậy ko biết có gì sai ko ^^!
    (1 điều nữa là Con boss kia bé tí xíu =)))

Chỉnh sửa cuối: 19/5/10
  9. ngocvinh2009

ngocvinh2009 C O N T R A

:D Con bot trong CSO bự lắm, lại còn dũng mãnh nữa, chắc bự quá nên anh Tùng không thể đem vào ^^ =))
    Để ý hình như cái trailer cũng nói lên là có súng mới + hình dáng zombie mới, phải không???

---------- Post added at 19:23 ---------- Previous post was at 18:45 ----------

1/ Có thể bạn chưa quen, với lại chỉ cần nòng súng chỉ vào người là biết ai thù ai địch
    2/ tất nhiên, có lẽ bọn bot không chụi bắn nhau bởi vì chúng là bot, mà bot không có định nghĩa "Đấu đơn"
    3/ Cái này mình không có ý kiến
    4/ Bạn có thể vào các trang khác dơnload map, không nhất thiết anh Tùng phải cung cấp map cho bạn

10. Kinas Dizon

Kinas Dizon Vừa ra trại, còn bâng khuâng Lão Làng GVN

Hôm nay 19/5 rồi mà chưa thấy Tùng release update ta :-?

11. buiquangba

buiquangba Mr & Ms Pac-Man

Không có boss to à, chỉ có mấy con boss đội cái chao trên đầu thôi àh.
    Anh son tung cho Boss to moi vui , Giờ em chỉ muốn anh thay đổi giao diện thôi , giao diện xấu thì chẳng ai dám chơi đâu :|
    Àh , Anh cho khẩu minigun quay rồi mới bắn chưa, trong Clip em kô thấy =="
    Anh không cần phải vội Update lên đâu , khi nào tu luyện xong xuôi rồi hẵng Up, chúng ta đều mong thế mà :))

12. g4ugroup

g4ugroup Mr & Ms Pac-Man

boss to bắn ko dc đâu bắn giữa bụng nó mới HS vì CS set size sẵn rồi

13. Smilelife

Smilelife Youtube Master Race

minigun quay rồi mới bắn thì chưa có chỉ có minigun ấn bắn lun khoi cần quay àh :D
    Bản update có nhiều súng mới nhìn đã quá.

14. khoilulu95

khoilulu95 Youtube Master Race

1 vs 32 player hehehhe đảm bảo bắn phê tay nhỉ nhưng mà tui thấy tụi zom trong ZBS của CSO đâu có đi nhanh vậy :( với lại Boss nhỏ wa' nhỉ chắc ko đủ texture hok sao tui nghĩ CSO NST sắp đến bản Final rùi còn j` chắc sau bản này cũng nên:D

15. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

cái ZBS này có vẻ được đó, điều có thể chơi với 10 người được ko vậy?

16. > Thần Gió <

> Thần Gió < Mr & Ms Pac-Man

Mình thấy bản mod này có tiếng ở nhiều nước rồi ( tung của , hàn xẻng ...) thì sao ko làm bản tiếng anh cho bản mod được biết nhiều hơn ?
    Làm bản mod english ver thì ko khó, cso cái là cần người giỏi tiếng anh thôi. Có gì anh em hợp tác làm 1 bản đê \m/.
    Còn 1 cái là mình muốn làm setup full cho trò này ( sơn làm update nhằng nhịt ghét vãi ) mà chưa rõ cái "Smart Installer Maker" lắm , ai rành cái này chỉ giáo nhé .

17. theanh11a5

theanh11a5 - NOW ON - Moderator

Mong bản update này quá,coi bộ càng lúc càng nóng!

18. phananhdaigia

phananhdaigia Mr & Ms Pac-Man

Ủa, bản ZS này mà chơi LAn thì.... không được nhiều player anh nhỉ
    Với lại anh nên để zombie spawn ở một bên sân thôi, anh để 2 bên sân lúc spawn trông ... nản lắm :(

19. Smilelife

Smilelife Youtube Master Race

bản update càng ngày càng nóng.Nóng mún cháy mông lun. :D

20. unknow_men

unknow_men Youtube Master Race

SonTung ơi cái bản update hub icon và deimos của bạn down ở đâu vậy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.