[CS MODS] CSO NST Edition

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi sontung0, 14/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kinhthienvuong

kinhthienvuong Mr & Ms Pac-Man

Ọc chán quá! bây giờ thì mới hiểu!
    Add súng bằng NST_WPS đc nhìu súng hơn! đẹp nhưng cứ add 1 súng thì khi mua bằng Buy menu thì lộn tùng phèo,cứ thêm 1 kay là thay vị trí 1 lần.
    Chán nữa là Zombie bị tắc ngơ ko đc trổ tài M134 và RPK !
    Cho hỏi ai bít pm nha! mình xả cái QC ra chỉnh đường dẫn âm thanh rồi add nó lại chỗ cũ mà sao add cái Model vào thì sound vẫn như cũ!

2. skyupnova

skyupnova Donkey Kong

Mình bik tại sao khi add thêm súng mới thì lại bị lộn tùng phèo buy menu đấy bạn nên add tất cả súng từ súng nhắm súng máy shotguns ... trừ súng lục vào chỗ machineguns nếu add vào các chỗ rifles hay shotguns hay smg ... thì phải add thêm súng vào buy menu giống như sơn tùng làm không thì các súng sẽ bị lộn tùng phèo trong menu vd: bạn add cây aug hksl8 (không bik đúng tên hay hok) bạn add vào phần riffles như vậy nó sẽ đẩy các súng kia ra khỏi cái chỗ buy menu vd: watergun sẽ thành shotguns =)) ví thế nên add ở hàng machineguns (súng máy) vì hàng đó là loại súng cuối cùng trong vũ khí chính (sơn tùng đặt) và bạn đừng lo sẽ không găp lỗi đâu mình thử rồi :)) nếu muốn add đúng chỗ thì phải đặt trong buy menu hình súng và vị trí của nó như vậy sẽ không bị lỗi nữa ;))

3. sakamotomasayuki

sakamotomasayuki Mario & Luigi

ax ax, nhớ ko lầm bên CSO cái khẩu USAS lancher này, nó bắn từng viên 1 mừ, sao trong clip thay cho súng nào mà bắn nhìn bờ hồ thế sơn tùng, đề nghị kiểm tra lại Zbot dạo này kêu radio mà ko nghe lời nữa rồi ,xem coi có cách nào mua súng trong Zbot đc hem, chơi cái CS1.6V35 hồi trước tui add súng vào +mua đc mà :|

4. kinhthienvuong

Tức là add súng thì phải add thêm hình ở phần buy menu phải ko?
    còn cái QC thì ai giúp với.

5. sontung0

sontung0 Dragon Quest

HO hô
    kể cả CSv40 khi add thêm quá nhìu súng cũng sẽ dis ^^ (hiện tại là khoảng 50)
    kỉu này phải hạn chế súng rùi
    dù sao thì vẫn hơn các bản khác ^^

6. maxskillzx

maxskillzx Legend of Zelda

sontung0 nhờ ông vô topic tui cái
    trang 1 topic tên CS SOurce!! ấy!!!
    trang 1 ông đọc cái!!=))

7. skyupnova

skyupnova Donkey Kong

Bác Tùng nè lúc tui lấy mấy cái plugin nst của bác quăng qua bản cstrike của tui rồi add thêm súng đâu có dis gì đâu sao bác lại bị dis lạ nhỉ và thêm 1 điều là có 1 số súng tui lấy trên forum gamevn do okokoloko và protossscout convert bỏ vô cs vô game không thấy súng đã thế còn làm mất nốt các súng ở dưới ví dụ : tui lấy cây hksl8 bỏ trên cây watergun vô game mất luôn cả hksl8 và watergun bác giải thích xem có phải lỗi không vậy?

8. tu4n.yu02

tu4n.yu02 Youtube Master Race

sontung0 ơi mnih download bản về rồi nhưng mà chơi thì nó hầu như hay bị disconnet và cái súng fun nước không đc , mua rồi nhưng mà nó lại ra khẩu 2 khẩu 31 :)

9. hiepkhach9x

hiepkhach9x Dragon Quest

Cho mình xin patch gồm súng,dao,bom của bạn đi :(

10. [XL]-Gemmy

[XL]-Gemmy T.E.T.Я.I.S

ôi down cái bản này về có virus mới kinh chứ

11. Shjn3

Shjn3 Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi cây MP7 và cây XM8 lắp ráp kiểu đấy xong ngắm như nào thế ? mình ko bít ngắm:(

12. kinhthienvuong

he he
    bản gốc của NST thì 2 kay này dựa trên súng M4a1
    Hiện tại vẫn chưa có chức năng ngắm.bản Beta đã sửa đc nhưng chưa phát hành bạn ah

13. karlnel

karlnel Donkey Kong

tui thấy room mình giờ rất nhiều ông mod cs.điều này đáng quý nhưng dễ gây loãng do mod nhiều nhưng na ná giống nhau.hay là các bác gộp tất cả các mod vào cùng một bản đi cho tiện mà anh em cũng giúp đỡ được nhau để hoàn thiện mod
    ý kiến bản thân không chịu trách nhiệm:|

14. arron2

arron2 Legend of Zelda

NST gửi tơ cái file source(.sma ) của plugin NST_collectmod đc.không,thank cậu nhìu

15. skyupnova

skyupnova Donkey Kong

bác Tùng ơi làm sao để mua nhiều lựu vậy giống như mod zombie plauge ý cái lựu lửa 1 lần mua vài chục trái
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    bác Tùng ơi làm sao để mua nhiều lựu vậy giống như mod zombie plauge ý cái lựu lửa 1 lần mua vài chục trái làm sao mang nhiều lựu theo thế

16. darkbool1992

darkbool1992 Sonic the Hedgehog GameOver Lão Làng GVN

giờ mới để ý 1 số map sau khi vào thì bị diss ra ngoài nhất là map Italy:-o

17. maxskillzx

maxskillzx Legend of Zelda

Bản NST này đã b3o lỗi từ lâu rùi!!!, nó hay bị dis ra vì cái amx của bác NST add quá nhiều súng quá nên sinh ra lỗi, nên nó mới dis hoài đấy!!! =))
    ~~>suntung qua topic tui lấy cái combokill yh coi đc hok nếu đc thg tay lun sontung!!! :))

18. skyupnova

skyupnova Donkey Kong

Mình có ý kiến khi bác Sơn Tùng làm beta 2 nên cho 1 nét đặc trưng cho game để bik game này là của bác Sơng Tùng làm vd: trên súng hoặc găng tay có chữ CSO-NST :)):)):)) hay trên áo nhân vật có chữ CSO-NST =))=))=)) hoặc 1 số map có bảng hiệu CSO-NST :D:D:D như thế để game thêm phong phú chứ để bình thường nhạt nhẻo lắm mình chỉ góp ý thui có sai mong mọi người bỏ qua ;));))

19. vn2577467

vn2577467 Mr & Ms Pac-Man

ủa? mà pác đã thử chỉnh cái cheat
    Mã:
    mp_consistency 0
    chưa? nếu chưa thì chỉnh còn nếu roài thì de_dust 2 là V.I.P roài =))

20. thamten

thamten Mr & Ms Pac-Man

sặc bản CSO này em ko zbot ko thể vào các chế độ hay như: deathmatch và zombie bi gì đó , còn khi chơi zombie plug? thì mùa m4a1 phóng lựu thì bị văng ra ngoài ai có thể fix giùm ko , em thanh nhìu:(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.