Cùng chia sẻ Yu-gi-oh Forbidden memories, PS1 mà không dùng cheat!!!

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 20/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

Pete's soft chế độ windows, ko limit FPS, đến đoạn thằng Heishin dí dao vào cổ Seto thì F1 rùi cứ để nó chạy, nếu trắng thì lại F3, với FPS ko limit thì nhanh lắm ;))

2. nhocsaksua

nhocsaksua Legend of Zelda

Bữa nay vừa đi lại campain , óanh Sebek ai ngờ nó quăng con Metal Zoa cho luôn:))

3. nhocsaksua

nhocsaksua Legend of Zelda

4. Joker™

Joker™ Mr & Ms Pac-Man

Các bác nhà ta confirm đc cái lá khủng vãi :))

5. melodiesoflion

melodiesoflion Youtube Master Race

Đánh chất lượng là đánh thế nào thế,oánh s-tech ah,bởi nếu đánh chất lượng kiêu trước khi đánh f1 rồi sau đó nó không cho thì f3 đánh lại mình cũng thử nhiều rồi mà chẳng có kết quả gì cả,bực quá thế là đè đầu nó ra chém...hixhix

6. [LR]kokichi

[LR]kokichi Mr & Ms Pac-Man

vitas là bạn minhhieu hay kuroro? vì mình thấy vitas nói đã đánh Atenza 14k trận sao giống kuroro thế ?

7. Joker™

Joker™ Mr & Ms Pac-Man

Cheat số bài khó quá, search cả chiều mà ko ra, cheat đc S tec có phải nhanh ko '_'

8. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

À cái acc đấy của mình đấy, trên neoseeker. Mình có message cho minhhieu rồi mới post lên đấy, tham gia trên đấy cũng lâu rồi..
    Cheat số bài á, cậu mò ngàn đời luôn. Cậu phải mò ra 8 số đầu tiên mà 8 số thì biết đường nào mà mò. 8 số, mỗi số có 16 cách đưa vào, số trường hợp mò là 16^8, 4 số sau không quan trọng. Nổi không?

9. Diedbyplaygames

Diedbyplaygames T.E.T.Я.I.S

Co 1 cach don gian de lay tat cả cac quan bai la hack so sao sau do vao fan password de lay tat ca cac quan bai. Hinh nhu chi con 4500 la ko lay dc

10. huudung1989

huudung1989 Youtube Master Race

bạn nào chỉ mình cách auto win và F1 F3 đi cho mình hỏi đánh F1 F3 chỉ để đánh S Tec hay để cày như bt thôi chứ mình dùng F1 F3 đánh bt nó cứ cho mãi 1 con

11. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Chết rồi, giờ lạm dụng auto win quá rồi...

12. devil_91

devil_91 Mario & Luigi

ko ai giúp tớ unlock seto 2nd ah
    :(:(:(:(

13. huudung1989

huudung1989 Youtube Master Race

bạn nào biết chỉ mình với auto win và F1 F3

14. rooney_di_spacy

mọi người nhớ hộ số trang nhé, để lần sau ai vào thì bảo họ vô page này mà xem, nói đi nói lại nhiều quá rồi =.=

Unlock Seto 2nd
    Khi vào đến Duel Memories(connect tới quá khứ của Atemu - Yami Yugi). Nhiệm vụ lúc này là phải đập 5 thằng giữ 5 bảo vật ngàn năm tương ứng với 5 môi trường (Thảo nguyên, Núi, Nước, Đất, Rừng). Để có thể unlock được Seto 2nd thì chỉ được đập 3-4 thằng, ko được nhiều hoặc ít hơn. Sau đó vào Hiding Card Shop(cái chỗ để save hoặc để vào Free Duel, Library, Password, Build Deck). Khi nới chuyện với thằng béo, nó sẽ hỏi mình là bi giờ chú thik gì >:/ Go to Card Shop hay Duelling Ground. Lúc này hãy chọn cái Duelling Ground(cái bên dưới với bản tiếng Nhật =.=) thằng Joey sẽ xuất hiện và dẫn mình thăm quan mộ cổ, việc cần làm chỉ là đập chết thằng mê cung và rush thẳng lên Seto 2nd. Xong việc thì liệu đường mà chạy, kẻo tụi nó a lô sô ra là chết cả lũ, ra xử nốt thằng môi trường còn lại rùi hãy tiến vào chiến với Sebek

Auto win với Artmoney
    B1: Bật giả lập, chọn bừa thằng nào đấy chiến với nó, sau khi Draw xong thì nhấn ESC thoát ra
    B2: Bật Artmoney, trong khung Select Process chọn cái giả lập của mình
    B3: Nhấn vào Search đánh vào ô Value là 8000 (mới vào trận chưa đánh đấm gì thì đương nhiên là 8000 òi) sau khi nó search xong thì ok, cứ để đấy vô game chơi tiếp
    B4: Làm cách nào thì làm, fang cho nó 1 nhát. Phải đảm bảo là nó mất ít nhất 1 LP để LP của nó phải thay đổi. Rồi lại ESC ra ngoài
    B5: Nhấn vào Filter của Artmoney, điền vào ô Value là LP mới của nó ~~~> OK. Lúc này cái khung bên trái sẽ chỉ còn 2-3 cái address, nhấn vào mùi tên giữa 2 bảng, cái nào cũng được để add toàn bộ cái address kia sang khung bên phải.
    B6: Thay đổi cái Value của đám address đấy thành 0, sau đó tik vào cái cột đầu tiên(Frezee) để đóng băng nó lại
    B7: Save, vào game, win. Lần sau chỉ việc mở lên, chọn giả lập trong khung Select Process và load cái kia ra, tik Frezee và play game

Cách sử dụng F1 F3

F1 = Quick Save
    F3 = Quick Load
    cái này nói vd cho dễ hiểu
    B1: F1
    B2: lên 1 mons, chém chết nó, hết trận được thằng 001, cùi wé ko thik
    B3: F3
    B4: ko lên 1 mons nữa, lên 2 mons cho nó fuse hoặc đá nhau, chém tiếp, win được thằng cùi bép 374, ko thik
    B5: F3
    B6: ......
    cú thế mà làm cho đến khi nào được con mình cần thì thôi, cứ mỗi lần F3 là lại 1 lần thây đổi cách đánh, đến khi nào chán thì làm trận mới :))

15. D & D

D & D Mr & Ms Pac-Man

hề, tui quên đọc phần trên bác ấy nói xài cheat, mà trước h chơi trade card k để ý là có chữ New hay ko:D. Lần này cheat coi sao, ko chừng có rồng 3 đầu :D

16. devil_91

devil_91 Mario & Luigi

to nghe noi cang ep ben no het bai truoc no cang cho bai dep
    co phai ko ha cac ban
    sorr bi hong unikey ko viet dau dc
    :D:D:D

17. rooney_di_spacy

cái đấy là S-TEC, mọi người đều mong được S-TEC để kiểm bài ngon + hiếm @-)

18. daicadaudo

daicadaudo Youtube Master Race

thấy ông Rooney-đi-wave-tàu bảo đánh Heishin1 trong campain đc 3 con để tế ra 3 Đại Ma Thần, nên train với nó kiếm. đánh 2 tiếng đc 4 con MBD =)), mỗi 1 con Sanga Of Thunder :((
    ai biết cái Metalmorgh đánh ai đc ko?

19. [LR]kokichi

[LR]kokichi Mr & Ms Pac-Man

Metalmorph thì đánh Bander Keith, còn Megamorph thì đánh Pegasus (đều S-Tec)

@devil_91: Đánh S-Tec là để kiếm những card thiên về equip, ritual, và trap, còn muốn có card mạnh thì phải giã S-Pow hoặc A-Pow

haizz, kuroro đánh 14k trận chưa thấy SND, trong khi minhhieu đánh 2 trận là ra, tỷ lệ phải nói là ...

20. D & D

D & D Mr & Ms Pac-Man

cái đó gọi là hay ko bằng hên, mà hên thì k nhanh = cheat:))(đùa thui). mà sao đánh quài ko có metal zoa nhở cheat 0 lp cũng chả ra :|. ko lẽ bộ bài của tui bị ám ồi sao

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.