Cùng chia sẻ Yu-gi-oh Forbidden memories, PS1 mà không dùng cheat!!!

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 20/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pzeter

pzeter Youtube Master Race

Mình mơi kiếm được mấy lá tế thần nhưng không biết cách sử dụng!
    Ai đã tế rồi thì chỉ hộ mình với!

VD:Mình có lá tế con Puppet(695) và các lá nguyên liệu (465,416,166)!
    Nhưng không biết đặt bài xuống thêo thứ tự thế nào!

Ai biết thì chỉ hộ mình nhé! Thanks!

2. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Đấy là bạn phải đặt các con yếu xuống truớc, rồi mới dùng lá bài thay áo hay ritual, thì nó mới kết hợp các con bài yếu được, vì dụ để có rồng trắng mắt xanh ba đầu, thì phải đặt đủ trên bàn đầu 3 con rồng trắng mắt xanh, rồi dùng lá Ultimate dragon ritual là được, nó sẽ hy sinh 3 con rồng để thành một lá rồng ba đầu.

3. MisstressZHEN

MisstressZHEN Mr & Ms Pac-Man

có ai có thông tin gì mới ko nhỉ ?
    What's new ? what's new ?

4. tien_si_bai_ma

tien_si_bai_ma C O N T R A

cụ thể là tin gì ? muốn biết gì lào

5. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Hix, mình đánh thằng trùm sân đất 150 trận rồi mà không thấy bóng dáng summoned skull đâu, mà có lần mình đánh kô nhớ đánh ai, mới có mấy ván đã có summoned skull rồi.

6. MisstressZHEN

Báo cáo , con Metal Zoa atk 3000 mình bem thằng neku cũng ra chứ ko riêng gì sebek ! mình đánh 27 trận đc ngay !
    - mage meadow 143 trận đc : 7 skull knight , 2 Meteor B Dragon , 4 D. Magic , 3 Gaia , 2 Curse of dragon và một số con khác ...
    - Jonochi 28 ván : 2 con Red eyes B. dragon ( chơi lại = fần save mới nên thấy hên hên )
    - Mình thấy save cũ của mình do gian lận phần dupe bài hay cớ gì đó mà bem hoài ko đc bài xịn , nên thấy gì đó ko ổn mới chơi lại save mới , thì kết quả có khác thiệt , các bạn nếu để ý chắc có lẽ cũng sẽ cảm thấy giống mình !!!

7. pzeter

Mình gõ thằng Pega S-Tech khá nhiều mà không dc cái lâu đài tăng 500,hay cái lá morph gì đó! Phải gõ nó bao nhiêu mới dc nhỉ? Ai đã gõ ra rồi chỉ mình với!

Tiện thể bạn nào chỉ giùm mình muốn lấy cái lá + 1000 (khổng lồ hóa) thì đánh đứa nào ! Mà tên tiếng Anh của lá này là gì nhỉ?

Đã có ai gõ dc lá Summon Skull , rồng sét 2 đầu(2800),hay lá ong(3500),thần nước_lửa_sét(3750) chưa! Mình đã đọc 1 bài nào trong mục này về việc gõ đứa nào thì ra các con ý! Nhưng đánh khá nhiều mà chưa dc con nào cả!
    Anh em gõ chúng nó bao nhiêu trận thì ra dc mấy con trên nhỉ!Mình gõ mãi mà không dc:cry:

8. quocdung2502

quocdung2502 Giải ba cờ tướng GVN I Lão Làng GVN

bộ bài của tớ nhắm mắt lại cũng nhập ra rồng sét
    ai mún kiếm rồng sét atk 2800 thì cứ việc chọn thằng mê cung đánh nó một hồi là nó cho
    rồng sét 1600
    rồng sét 2800
    ngoài mấy lá này ra mấy lá kia ko cần nhắc tới
    á nó còn cho lá mê cung nữa
    các cậu đánh núi 1 thiên nhiên 1 hay rừng 1 thì nó chắc chắn sẽ cho thằng skull knight
    thằng bạn tới quả lucky
    nó đánh núi 1 và thiên nhiên 1 mỗi thằng 30 trận là lấy đủ 3 lá skull knight 2 lá 3500
    hồi tớ về nước là tớ về bằng con rồng sét và lá bài phải nói là tuy nhỏ nhưng giúp rất nhiều đó là bài môi trường nước + sword of reaving light + sấm sét + crush card cứ ra bộ ba trên là 3 hít 2k8 của tớ nó thua ngay
    à thằng darknite hình như nó có cho 2900 đấy tớ đc 1 lá nè
    cosmo queen con này trông đẹp phết :D

9. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Hix có thể mình cũng dulicate bài để lấy mấy con rồng đen mắt đỏ, hix lên gõ đầu chúng nó mãi không được có lẽ phải cầy lại từ đầu.

10. HeroVoDanh

HeroVoDanh Youtube Master Race

Nếu bạn đánh nó không cho bạn có thể mua cad = sao , mỗi 1 trận bạn được từ 1->5 sao , các lá khủng toàn 999999 sao mới mua được , bạn chịu khó đánh đủ 999.999 sao thì có thể mua được , bạn vào phần pas nó sẽ có 8 ô số , sau đây là pas lá rồng 3k2 : 11901678 , Mình rất mê trò này và ngâm kíu nó mấy năm trời , hồi đầu mục tiêu là phá đảo mà chỉ bằng cỗ bài nguyên thủy 3-400 đi lên , sau này đến lúc nó cho các lá bài khủng , rồng 3k5,rồng chớp 2k8 , skull 2650 ... mình phá đảo dễ như ăn cháo thì mục tiêu tiếp theo là kiếm đủ 722 lá bài ..( ko hề dùng cheat từ đầu đến cuối ),
    , biết hết các lá bài nhập đặc biệt, ( nhập thường thì ko nói ) ví dụ 2 cái lá bà già cầm thánh giá + 5000hp nhập lại thành lá tăng sức mạnh 1000 cho bất kỳ con nào , 2 cái môi trường bóng bêm = 1 cái tăng sức mạnh 500 , môi trường biển + nắm đấm tăng sức mạnh = 1 lá đất vàng và đến giờ mình vẫn ko biết lá đó có tác dụng gì v..v rất nhiều trường hợp đặc biệt và cách sử dụng lá bài cho đến nay đã 6 năm mình vẫn chưa ngâm kíu ra , ngày xưa chơi trên PS dùng cad rất khó ngâm kíu vì nó nhập bài quá nhanh , cách đây 3 năm chơi trên giả lập vi tính mình đã chụp được rất nhiều lá bài nhập từ NPC và chính mình, rảnh mình sẽ post lên cho các bạn xem , mình đang cố gắng kiếm đủ sao để mua đủ 722 lá bài , khi đi cày lá bài tối thiểu chỉ kiếm được hon 600 lá , còn hơn 100 lá phải mua , trong số này có khoảng 60-70 lá 999999 sao còn lại là 8000 -> 40 nghìn , nhưng kiếm đủ lá chỉ cần thời gian train kiếm sao , quan trọng là ngâm kíu được lá nào nhập lá nào ra lá nào và để làm gì.nhất là các lá bài màu xanh da trời , mình đã thấy bọn Ncp dùng 1 số lá như cái áo hình lông chim nhập với phái chim( vịt ) tùy người gọi sẽ ra được 3 chị em vịt 2k1 hay 1k9 mình ko nhớ rõ lắm , gương phái nhện ( bóng đêm ) + chính nó hoặc 1 con phái nhện sẽ ra con demon 2k5 , rồng rùa đỏ 1k8,2k ( metor Dragon ) + rồng đen mắt đỏ 2k4 = rồng đỏ 3k5.v..v..pas tất cả các lá bài các bạn có thể vào trang web gamespot.com , để kiếm con rồng 3k2 , rồng chớp 2k8 bạn có thể đánh thằng râu đen 2 , kiếm con giáp 3k bạn đánh con cạnh thằng phá đảo mấy con này không nhầm thì cứ đánh khoảng 2-3000 trận thế nào cũng có , còn mấy con rồng đỏ 3k5 , kaiba 2k3 , phù thủ bóng đêm 2k5 , rồng 1 vuốt 2k , Demon 2650 ... đánh thằng môi trường cỏ 1 , ra rất nhiều và rất nhanh , còn ai thích xem ảnh nhập các lá bài đặc biết cứ nói 1 câu mình pos ảnh cho xem rất nhiều. cám ơn đã đọc ( hơi dài các bạn thông cảm , đúng luồng lâu nay để trong lòng -_- )6 năm ngâm kíu có it đâu

11. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

trời tuởng cha 6 năm ngâm cứu thì tìm cách đánh để lấy hết các quân bài rồi chứ, từ thằng nào nó cho bài gì, ví dụ như rồng 3 đầu có óanh được không, rồi tam đại ma thần... mà úynh 6 năm rồi mà bộ bài chưa đủ sao mà còn tính chuyện mua bài.

12. HeroVoDanh

tất cả các thằng đều tỉ thí trận đấu tính hàng nghìn nhưng vẫn ko ra con rồng 3 đầu và con 3750 , nên quay sang ngâm kíu các lá bài phép , xanh da trời , bài cho đến nay thiếu mỗi con rồng 3 đầu con 3750 và mấy lá bài phép là chưa kiếm được , nhưng đánh nhiều thế nào chá có lúc rùa được , nên giờ quay sang ngâm kíu cái khác bao giờ đến mức biết tác dụng của tất cả các lá bài và tất cả các trường hợp nhập đặc biệt thì mới sảng khoái được.còn nữa , 1 trận nhiều khi bị áp đảo nhưng lại có thể lật nguợc tình thế nhờ nhớ từng lá bài có kiểu đánh gì cái này cũng rất quan trọng với 1 thần bài ,nhìn đối phương úp lá bài xuống bàn biết ngay nó ra con gì và ta lên ra con gì để tăng công vượt nó ví dụ đánh với bọn khủng cuối từ thằng râu đen trở đi thấy lá bài úp hình số 4 ( tôi gọi là ong ) thì cho rồng đỏ để nguyên kiểu đánh 1 ( tôi gọi là đực ) là ong 3k5 đi sản xuất , nó hạ lá hình mặt trăng ( tôi gọi là thiên vương) thì cho rồng đỏ xuống lấc đánh 2 hình tròn là con 3750 đi sản xuất ngay .rồng 4k5 thì chỉ có set ^_^ .cái kiểu tăng công này có tác dụng nhiều khi bài còn bé thơ chứ lên cao thì cũng ít sài đến.các bác ây pro chắc biết tỏng cái này rồi nhưng tôi nói cho ai mới chơi , hay chưa biêt , mong các bậc tiền bối đừng chê cười. tăng công nó tăng công theo 2 vòng tuần hoàn , tròn tăng công khi gặp thiên vương , thiên vương ->đực không đuôi--> đực có đuôi--> tròn , vòng 2 : P --> dĩa --> đực --> ong --> giun dế ( các con phái bọ cánh cứng và chim hay có kiểu đánh giun dế )-->đực chỉ thiên ( các con thủ cao như rùa nước 1000,2000 ,1450,2200,tất cả các con thuộc phái ruồi ( đất )-->p ( sét )tôi đang nghi ngờ con sát con phá đảo , thằng râu đen ,hoàng tử ai cập3 có khả năng sẽ cho con 375 và 4k5 hiên đang bem 3 con đấy nhưng chua có kết quả , bây giờ để nhanh tìm ra 2 lá này tôi nghĩ chúng ta lên hợp tác phân nhau mà đánh mỗi 1 nguời chỉ phệt 1 con sau 9000 trận mà ko ra thì sẽ thông báo cho toàn thể anh em để thay con khác ở đây chúng ta có khá đông các bậc cao thủ , nếu ai đồng ý cách của tôi xin cho ý kiến , tôi xin chịu trách nhiệm đánh thằng sát phá đảo mỗi 1 ngày tôi sẽ lên đây pot 1 bài thông báo tình hình trong ngày đã bem được bao nhiêu trận và có lượm được con nào ngon hay không ,

13. MisstressZHEN

- Theo bạn heroVoDanh kiếm đủ 722 là bài là ko thể , có một vài con ko bao giờ NPC cho như đơn giản là mấy quân bài thằng Heishin I xài đấy , ví dụ : trihorned dragon 2850 , zera the man 2800 , sengenjin 2750 ,comos queen 2900 , serphen dragon 2450 , skull gruadian 2050 v...v...
    - topic này ai cũng ngâm cứu môn yugi này bèo lắm cũng trên 4 năm mà còn chưa có câu trả lời , thí mình nghĩ bạn ko cũng ko đủ năng lực tì đủ hết đâu , phải ko nào ?

14. HeroVoDanh

Tôi đang tính nếu đánh thêm khoảng 2 năm nữa mà ko được chắc sẽ phải mua = sao , dù sao thì mua bài = sao ko phải là cheat nó hợp lệ mà , mình bỏ công sức ra đánh nó thưởng sao cho mình mua bài , đây ko thể gọi là cheat , nên 1 năm nữa thế nào cũng sẽ đủ 999999 sao để mua lá 4k5 ^_^ 1 ngày có 5h rảnh vào buổi tối , bình sinh kiếm được khoảng 150->200 sao trong 1h 1 ngày có thể kiếm 1000->1200 sao ,chưa kể chủ nhật nghỉ làm óanh cả ngày se được khoảng 3000-> 3600 sao , 1 tuần = 10000 sao ( đã trừ giờ này nọ ) 1 tháng = 40k 1 năm = 500k ,2 năm là đủ mua lá 4k5 ^_^! :whew: máy tính ngày xưa bán rồi , mới thay máy mới lên phải chơi lại từ đầu mới chơi lại được có 1 tuần mới kiếm được có hơn 8k sao ( do ngâm kíu bài nhiều hơn train kiếm sao ) nhưng nếu chư vị bằng hưu muốn tìm bài thì có lẽ lại phải tạm dừng việc ngâm kíu bài để train sao và kiếm bài ^_^ 2 năm nữa ko kiếm nỗi thì cũng đủ sao mua :cool: he he :devil:
    Chính xác , nhưng con đó mình cũng chưa có kiếm nỗi , mình nhớ không nhầm thì mình đã kiếm được 672 lá sau đó bán máy ( vì đi công tác xa ) quên ko copy cad vậy là phải chơi lại từ đầu , trong số 40 lá còn lại thiếu những con bạn vừa nói và 1 số lá bài phép như cục tăng 1000 , bà già thánh giá tăng 5000 hp , giết tất cả các con thuộc phái kiếm ,v..v.

15. HeroVoDanh

ah , mình nhớ không nhầm thì con 2450 + zoa 2k6 + chớp 2k8 đánh thằng râu đên 2 nó cho , ban thử quất thằng râu đen2 2000 trận xem có gì hay hơn 3 con đó ko rồi thông báo cho anh em nhé , biết đâu lại có kì tích xuất hiện :cool:

16. pzeter

Bac HeroVodanh có biết đánh S-tec không mà không gõ ra dc con +1000!
    Em chỉ mới chơi trò này dc gần 1 tháng thôi chưa cày dc nhiều như mọi người!
    Bài còn hơi yếu (vẫn chưa có con rông trắng, con ong 3500...) không biết phải gõ bao lâu mới ra!

Bác nào cày nhiều, bài mạnh rồi thì thử đánh S-tec mấy thằng cuối xem có dc gì không!
    Bài em yếu không đủ giữ chân chúng nó chỉ thắng -pow dc thôi!Nhiều khi còn thua cơ! Nhất là thằng Seto3!Nên chưa gõ dc con rông trắng nào!

17. HeroVoDanh

Gõ = S-tec thì khó nắm vì bọn seto3 trở đi toàn hàng khủng phép thuật đầy mình , nếu chơi thủ cầm cự ko thể thắng = kiểu đó được ví dụ ,lấy con đất 0 thủ 3k up 3 lá + 500 là dư sức đỡ vấn để là , xiềng sích hạ 1k , sét , lão v..v. 1 đống lá giết bài ta trong nháy mắt , hơn nữa phải đủ 5 lá mới win có trận cầm cự đến lá bài thứ 10 ko ra đủ 5 con thế là về làng nên phải nói muốn chơi 1 hit về làng bài phải khủng , 3 cánh rồng ,3 sét 3 bẫy vô tận , 3 kiếm lửa tăng cho rồng đỏ 3k5 rồng 3 chớp 2k8 , con 2650 với 1 đống phép tăng cho nó làm sao để lượt đầu ra quân có thể chống được con 4k5 hoặc có sét tóm lại phải áp đảo nó ngay từ đầu , no ra con nào bem con đấy quân ta sẽ càng lúc càng mạnh còn nó càng lúc càng yếu nhưng nhớ phải óanh cho nó gần chết hãng thả nó chờ thần sức mạnh để phòng trường hợp nó sét 1 phát phải có con lao xuống cho nó về làng ,nói chung chơi nghịch hay thích thế thì hãy làm thế ko thì đùng lãng phí thời gian cho 1 trận 10-15 phút như thế , đánh con tiến sĩ bài nó sẽ cho đủ bộ 5 lá TSM hoặc đánh thằng chuyên cho lá bài phù thủy ,để tý về minh xem lại tên nó đã mai minh pot lên sau hoặc bạn có thể tụ óanh thấy con nào sau hon chục trận nó cho toàn phù thủy thì chính là nó ( mình gọi phái mà có hình cái mũ tím tím là phái phù thủy ví dụ đứa con gái 800-2000 lá bài số 2 elf mystic ,)thằng tiến sĩ bài là thăng tóc xanh lá cây râu ria tên có 2 chữ nhưng khá dài lên hem nhớ )

18. HeroVoDanh

Không lên sài double lá bài vì sài nó có thể gây khó kiếm được các con bài ngon cái này mình cũng ko dám chắc nhưng cả mình và 1 số người bạn ngày xưa đều bị thế , sau khi cày lại ko dùng trade bài từ cad này sang cad kia đều kiếm được bài khủng rất nhanh , chỉ trong 2-3 ngày bạn có thể kiếm đủ các con căn bản ( rồng đỏ 3k5 , kaiba 2k3 ,rồng chớp 1k6,r một vuốt 2k,...các loại rồng >1k6 chớp 1k9..)từ bộ bài tẹp nhem ban đầu nhưng bạn thích sài trade mình sẽ hướng dẫn cụ thể cho bạn và chuyện F1 sẽ đưa bạn đi 2 con đường 1 là vẫn save được ko ảnh hưởng gì và 2 là ko thể save được , ngoai ra bạn lên sài FS limit để đẩy tốc độ nhanh trận đấu và để hạ tốc độ trận đấu để chụp hình : đây là cách trade bài ,
    - Đầu tiên khi bật epsxe1.5 lên bạn bạn vào config chọn memory cad , nó sẽ hiện lên 2 cái cad dòng 1 là ep..000.mcr , dòng 2 là ...001.mcr bạn có thể chọn select để được đưa đến đường dẫn , sau đó ban copy cái 000 và đổi tên thành gì tuỳ bạn ví dụ đổi thành AAA , sau đó ban chọn AAA vào new game đặt tên rồi vào save bài , tiếp theo bạn lại thoát ra làm tương tự lần này chọn 000 thay vì AAA , bạn lại new game rồi save để có 1 bộ mới , tiếp đến bạn lại select chọn 001 để có 1 bộ mới ( vì AAA là bản copy của 000 lên ko thể trade 2 cad này với nhau ) bạn phải chọn dòng 1 là 000 , dòng 2 là 001 ( lưu ý phải vào bài ném hết 40 lá ra ngoài rồi exit save lại ) bạn vào game vào phần trade , trade hết bài cần thiết từ 000 sang 001 sau đó thoát ra đổi dòng 1 đang để cad 000 thành 0001 , dòng 2 chọn cad AAA và trade từ 001 sang cad AAA của bạn sau này khi bạn đánh được nhiều lá bài ở cad AAA của bạn , ban lại vào slect copy AAA chọn dòng 1 là AAA copy dòng 2 là 001 truyền hết sang các la cần thiết sang 001 , sau đó lại truyền từ 001 sang AAA cứ làm như vậy bài bạn sẽ có rất nhiều phép và nhiều lá bài.( lưu ý phải vào game pad để thay đổi nút cho pad 2 ,pad 1 cho tiện tay sử dụng và trade bài .ví dụ pad 2 lúc vào là none hết bạn đổi nút vuông thành chữ j chẳng hạn còn pad 1 là số 4, sau này khi trade bài chọn hết các bài song ấn số 4 và chữ J thế là song.)
    - Phần save = F1 , bạn phải chọn chế độ có FS limit mới sài được F1-- F3 , F1 là save , F2 là chọn ô save ( có tất cả 5 ô ) F3 là load , chọn chế độ FS limit bạn có thể chọn như sau , vào confg chọn Wizard guide --> config--> PAL ---> Pete's OpenGl Driver 1.67 chọn config sẽ hiện lên 1 bảng to chọn Use FPS limit nó để mặc định là 200 bạn đổi lại 120 là vừa sau đó ok và chọn next cho đến hết . sau đó vào chơi bạn ấn nút Delete trên bàn phí nó sẽ hiện lên 1 dòng chữ ở góc 11h trên màn hình , bạn ấn nút delete nó để thay đổi tốc độ , có 3 loại tốc độ 1 là 56 rất chậm 2 là 120 do mình vừa đặt 3 là cực nhanh , lúc này bạn đã có thể sài F1-->3 ,
    - Ảnh hưởng và ko ảnh hưởng ,
    - Không ảnh hưởng : khi còn chưa vào trận đấu bạn lên save ở ô số 1 , vào trận đấu save ở ô số 2 , cuối trận đấu biết chắc thắng save ô số 3 , để làm gì? thứ nhất khi gặp cớm ban thua chắc 100% ban load ở ô số 1 thì vào trận nó sẽ ra các lá bài khác coi như chơi trận mới mà ko hề lose , load ở ô số 2 khi bạn lỡ tay bấm nhầm hoặc quyết đoán sai khiến bị lose , load f3 khi bạn do dự có lên tăng công cho bài lên ko hay úp set , úp bẫy để chờ lượt tiếp ... ngoài ra khi bạn đanh nó còn dính máu lượt tới là thắng bạn save vào ô3 sau đó phệt chết nó , nó xẽ thưởng 1 lá , nếu cho lá lởm hay có nhiều rồi , bạn load lại ko bem nó chết vội chờ lượt sau , hoặc bạn thay đổi quân xuống vì nó cho các lá bài khác nhau trong trường hợp khác nhau , ví dụ nước kết thúc nó bạn hạ rồng chớp xuống bem nó ( được 1 lá khác ) giật set rồi lấy 1 lá trên bàn giêt nó ( được 1 lá khác ) thả nó chở lượt sau giết (được 1 lá khác )nhấc hết 5 con bài lên đáu hay nhập với nhau ko cần biết rồi cuối cùng còn lại 1 lá bem nó lại được 1 lá khác , .... bạn cứ thử sẽ biết.
    - Trường hợp khiến bạn ko thể save vào cad : khi bạn đánh chết nó được con rồng rồng 2k chẳng hạn , bạn save vào cad , sau đó bạn lại load đánh chết nó kiểu khác để nó cho con khác nhưng bạn sẽ ko thể save được vào cad và buộc lúc này bạn phải thoát ra load cad để tránh đánh phí công vô ích.cũng nhờ kiểu save này mình mới có thể ngâm kíu được các trường hợp nhập đặc biệt ,đánh với bọn NPC nó rất hay nhập các lá mà mình chưa bao giờ biết đến khi thấy nó nhập tốc độ mình đang để 120 sẽ không thể nìn rõ load lại bấm delete đổi thành tốc độ 56 khi nó dâng lá lên nhập bấm Print sau đó esc thoát ra chọn start -> all program -> accessories->paint --. ctr +V sau đó save as nó lại ( bạn lên đặt paint ở màn hình cho tiện chụp hình )

19. HeroVoDanh

quên mất , sau khi save ảnh song bạn vào run chọn continue để tiếp tục trận đấu ( cứ nói cho chắc ko lại tắt đi load lại mất công ^_^ ) rất vui được giúp bạn cần hỏi gì bạn cứ hỏi nếu biết mình sẽ rất ngại từ chối trả lời ^_^ , nếu không nhầm thì bạn mèo Zhen có hỏi vì sao các lá như rồng 22850 trihon ... pas sai kêu ẹc ẹc lý do rất đơn giản , sai số , thứ 2 dù có đúng số chắc chắn nó sẽ đòi 999999 sao vậy số sao đấy thà mua rồng 4k5 sướng hơn ^_^ vì rồng 4k5 chắc đánh cả đời nó ko cho theo mình được biết , tỷ lệ cho các lá bài xịn là 0,001% trong khi mình còn chưa biết đánh thằng nào nó cho vì thế khả năng kiếm được là vô cùng rùa phải gọi là siêu rùa gọi bằng kụ , nhưng mấy con nhở hơn 3k mình tin chắc tỷ lệ rơi ra nhiều hơn có thể là 0,01->5 lên khi có 4k5 rồi đúp lên thành 3 con đánh chả mấy mà nó cho ^_^ , chắc bạn sẽ hỏi vì sao mình lại khẳng định như vậy lý do rất đơn giản mình đã chơi 1 số trò off line như rankrock ,mu, vào phần sytem của nó trong đó mình có thể điều chỉnh được các tỷ lệ rơi đồ và rơi dồ gì ở con nào --> phải chia nhau đánh mỗi 1 người chỉ đánh 1 con đánh đến lúc cảm thấy con này cho ko có gì hay thì chuyển con khác , đánh mỗi con vài chăm trận song bỏ xem chừng vô ích quá với những con khó kiếm.ko nhất thiết những con có rồng trihon chẳng hạn mới oánh nó , vì thằng mega cỏ 1 đâu có các con 3k5 , 2k6,2k65.. mà đánh nó vẫn cho ,....

20. HeroVoDanh

ông comet này nói hết rồi mà vẫn có người hỏi kiếm mấy con 3750,... ở đâu , chả chịu đọc gì cả , cố train được con 3750 dùng F1 và F3 thế nào chả đánh được S-Tec ^_^ ( chọn bài sao mà mình có 3750,3500 + tăng công mà nó ko có rồng 4500 , --> 2 turl bem chết thế nào chả được S-tec , sài set hoặc bẫy nó mời - sao còn sài bài tăng sức mạnh trong 2 tơn vẫn 5 sao bình thường .
    trả lời kiểu đánh S-Tec ở trên rồi mà ,bài phải khủng giết trong 2-3 tơn , ko sài sét , bẫy thì sẽ được S-Tec , S-Tec phải như húp cháo trong hàng chăm trận thì mới nói được là nó có được cái gì ko chứ bài lởm mà cố cũng chả được, ngày xưa chơi trên đĩa cứng sài cad đủ 722 ST hoài cũng có được gì đâu có lẽ tỷ ST làm tăng tỷ lệ cho bài ngon nhưng đến nay vẫn chưa thấy gì , ráng oánh High mage mà kiếm 3750 rồi double lên chắc là ST được

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.