Cùng chia sẻ Yu-gi-oh Forbidden memories, PS1 mà không dùng cheat!!!

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 20/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Rigo

Rigo C O N T R A Lão Làng GVN

Trên ps1 chỉ có cách là tìm xem file save của thằng nào có full thì save lại vào cái memory card khác rồi chép bài , thời thơ ấu hay làm trò này nhưng đòi hỏi phải có 3mem nếu ko ai bị mất bài , còn trên pc thì quá sức đơn giản ,nguyên tắc vẫn là thế ;;)

2. pzeter

pzeter Youtube Master Race

Mình nghĩ là chưa ai full dc bài mà không dùng cheat kể cả dùng emulator mà còn không dc thì làm sao chơi PS1 mà có đủ dc! PS1 vừa chậm lại không có chức năng quick save như emulator!

3. Rigo

Rigo C O N T R A Lão Làng GVN

Cheat trên ps1 quá đơn giản với một dụng cụ được thiên hạ truyền miệng nhau là game bất tử :wink:

4. comeya9x

comeya9x Youtube Master Race

hack cung dc,mình đang cần gấp cái save full card.bạn nào biết chỉ mình với,mình cũng chả biết Cheat hay gameshark là cái gì cả:))

5. conlinhavi

conlinhavi Youtube Master Race

nhưng mà tui lhoong biết mặt mấy nhân vật mà bác nói thì làm thế nào đây:-/

6. tien_si_bai_ma

tien_si_bai_ma C O N T R A

nếu chơi trên PS1 thì cầm cục save ra tiệm chuyên bán các máy PS nhờ nó save giùm , chỉ tốn chừng 5k thôi

7. crazy_sp

crazy_sp T.E.T.Я.I.S

ở HP chỉ còn chỗ bán đĩa game thôi bạn ơi:))chả biết có tìm đc chỗ bán máy ko nữa.Bạn cứ chỉ dùm đi:hug:

8. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

có tìm được chỗ bán máy thì chắc cũng chạy được 1 tháng rồi die =))

9. crazy_sp

crazy_sp T.E.T.Я.I.S

thôi nói chung là cứ chỉ dùm cái GameShark hoặc Cheat đi.Chả biết gì mấy vụ này.

@rooney: máy cảu tôi đem từ Nhật về ấy chứ;;);;).Mà ông ở cũng ở HP à:o

10. conlinhavi

conlinhavi Youtube Master Race

Nitemare là thằng nào thế bạn tui có bản tiếng nhật thui ::(

11. nicole123

nicole123 Dragon Quest Lão Làng GVN

Mình cũng chơi bản tiếng nhật không rõ nightmare là thèn nào ,bạn nào chơi bản tiếng anh tả nó cho mình nha
    _ai cho con demon 2500\1200 vậy .con rồng 3200 con rồng 4500 và con siêu bọ 3500 ,nói chung những con nào có patt = ,> 3000 ý mình từng chơi game này cách đây cũng 5 năm gòi nhưng còn khuất mắt máy con đó thôi
    _ mình chôi bản tiếng Nhật nên không rõ nhân vật tên tiếng anh là ai phiền bác nào biết tả hình dạng hoặc vị trí là được rồi
    _ Thân:hug:

12. pzeter

Dưới đây là trình tự của hàng cuối cùng bản tiếng Anh:
    Henshin#2,Seto#3,DarkNite,NiteMare,Duel Master K
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Còn về các lá attack>3k thì chỉ có MBD là có thể dễ dàng lấy dc từ Jono#2,Thảo nguyên thôi! Các lá còn lại như BSD(3k2),PUGM(3k5),BEUD(4k5) thì chỉ có vài đứa nói là kiếm dc thôi nhưng hơi khó tin!Bạn xem lại Page1 #7 của topic này nhé! Có một bác đã post về mấy lá trên!

13. dungtiench

dungtiench Youtube Master Race

hixxxxxxxxxxxxxxxxxxx..... full bài roài chán éo muốn chơi -- ai muốn có bộ bài full thì pm Y!M Zclack

14. crazy_sp

crazy_sp T.E.T.Я.I.S

ko ai chỉ dùm tớ cái này à=((=((

15. BQuan

BQuan Youtube Master Race Lão Làng GVN

sao khi chơi hết game(đánh thằng cuối cùng) nó hiện lên đoạn phiem rồi cuối cùng hiện màng hình đen thui với dòng chử
    Created by
    konami computer entertainment Japan
    rồi đứng máy luôn. tui thấy mấy ông kia nói là sao khi đánh xong trùm cuối thì mình vẫn có thể đánh lại ở free duel mà. mình dùng giả lập ePSXe 1.60 chạy file .iso để chơi

16. pzeter

Mình lâu không Campaign nhưng nhớ là trc khi có mấy cái mà bạn bảo thì nó còn cho mình chọn Save game mà! Sau khi save,thoát game rồi vào lại thì đánh tiếp dc thôi cả Freeduel và Campaign!Khi đó thì mình mới đánh dc với mấy thằng như Sebek,NekuHesnhin#2,Seto#3,DarkNite,Nitemare trong Free duel để lấy mấy lá như Zoa,Metalzoa,BeWD!

17. BQuan

BQuan Youtube Master Race Lão Làng GVN

hic, mình chơi bằng pc nó cho save cũng có cục save đâu mà save::(, chơi game này từ thời mới ra tới giờ, đây là lần đâu tiên về nước:D, toàn chơi 2-3 bửa rồi nghỉ ko hà, bạn có thể hướng dẫn chơi tiếp cho pc dc ko mình cảm ơn nhìu lắm:x

18. pzeter

Mình cũng chơi giả lập mà bạn! Chỉ cần trước khi đến cái Created by bạn chọn save thôi là dc! Chơi tiếp thực ra là chơi lại từ đầu phần Campaign thôi! Nhưng bắt đầu bằng các lá mà bạn đã kiếm dc trong các lần về nước gần nhất!
    Sau lần về nước đầu tiên thì trong phần Free Duel sẽ có đầy đủ các đối thủ! Khi đó bạn có thể đánh với thằng Seto#3 để lấy BEWD(3k) hay Sebek để lấy MetalZoa(3k)!
    MetalZoa khá hiếm nên bạn phải đánh nhiều (cỡ trên 1000 trận) thì mới có hi vọng đủ 3 lá MetalZoa! Nếu không thì duplicate = trade cho nhanh(mình thường khỏang <200 trận thì dc con MetalZOa đầu tiên !

19. sieudaochich1987

sieudaochich1987 C O N T R A

Có ai bit cách lấy mấy con của thằng mập ở điện phẩoh ko chỉ mình với

20. crazy_sp

crazy_sp T.E.T.Я.I.S

sau khi đánh xong thằng cuối,sau đoạn phim nó sẽ cho bạn 1 code rồi có phần Save,bạn chỉ cần save vào là xong.(hình như thế:D)

vào campaign thì chơi lại từ đầu nhưng bài mình vẫn thế:devil:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.