Cùng chia sẻ Yu-gi-oh Forbidden memories, PS1 mà không dùng cheat!!!

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 20/2/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. babythikgame

babythikgame Mr & Ms Pac-Man

ai từng chơi Yugioh FM này trên PSP chưa ? , có ai biết convert file save của giả lập trò này qua PSP không đánh lại thấy oải kinh khủng :(

2. X-9

X-9 Donkey Kong

mới đánh được Swordtalker này , đánh thằng darknite

3. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Có một số điều vô lý.
    Một là Chest có 10 lá, mà đi trong story mode đến thằng Lab Mage thì hơn 10 thằng là cái chắc, tính ra thì phải hơn 10 lá mới đúng. Còn nữa nếu mà new game trade bài thì 40 con cùi bắp ban đầu bỏ đâu, sao ko thấy trong chest mà thấy mỗi 10 lá, trong đấy thấy 8 lá new rồi đấy.
    Hai là sao bạn không chụp hình lúc mà vừa mới win xong, vừa ra chữ YOU WIN rồi nó ra con GG ấy, hay là sợ lúc ấy nó hiện chữ N trong chữ WIN to đùng trên màn hình. Nếu bạn làm vậy thì mình cũng làm được nhé.

Này thì GG...

Thêm phát nữa...

Nếu bạn đánh lại mà chụp hình lúc win được vậy thì công nhận đấy và mình cũng sẽ xin lỗi, còn không thì...

4. X-9

X-9 Donkey Kong

artmoney thần chưởng
    chú ấy cứ tưởng em ko biết

5. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Ritual theo kiểu ổng nói cũng khó bà cố luôn. Mình vừa ritual thử thì mới biết đã ritual thì chả bao h S Pow được, mình F3 hoài mới ra một khởi đầu perfect đây này...

Đầu tiền random ra 5 con này.

Sau đấy đưa MetalZoa lên rồi turn.. Sau đấy bốc được con MBD...

Úp Magical Labyrinth xuống, qua lượt được Metalmorgh..

Đưa Sanga lên tiếp, qua turn bốc được MetalZoa..

Đưa Kajezin lên, qua turn bốc được Suijin..

Rồi fusion Metalmorph với Magical Labyrinth để lên GG...

Cuối cùng là kết quả:

Còn kiểu chừa đúng 3750 mà đánh chắc không nổi, kiếm đâu 4250 LP gõ nó trong mấy turn đầu bi h...

6. longst12a1

longst12a1 Mr & Ms Pac-Man

để bữa nào tớ đánh vừa lúc win rùi chụp cho xem:-* bài này mình đã trade toàn bộ wa 1 memory card new game chuẩn bị chơi lại từ đầu bạn thử nhìn font chữ của bạn xem là giả lập của tui là font của PSX bạn à bạn mang art money vào PSX giùm tớ cái=)) chụp hư gần chục cái hình chỉ tại tội hok bít chụp giờ bít gòi để rùi tớ lấy thêm đc lá nào tớ sẽ chụp cho xem

7. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Thế nói rõ chi tiết đi, cậu đánh Labyrinth Mage theo kiểu nào, vừa vào bem ầm ầm hay là thủ gần hết bài mới bem? Mà lúc đấy được loại gì S pow hay là A pow...
    PM lẹ lẹ làm luôn cậu...

.
    ___________Auto Merge________________

.
    Mẹ ơi nhìn lại cậu đánh 3 trận với nó lấy 3 con luôn à?

8. longst12a1

ah nè cái này hok cần hạng gì cả dù là S hay D đó là cái thứ nhất cái thứ hai là toàn bộ bài monter muh phải ritual ra đều phải đánh phần story chứ hok phải trong free bạn về test lại xem ah` muh nè đầu giờ có chỉnh hay nhân bài gì hok đó:( cái chém vừa đẹp ấy là cái căng nhất trong vụ này bạn thử lại bằng con khác xem

9. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

À mình đang trong Story mode đây, toàn bộ Monster phải ritual ý là Sanga, Kajezin với Suijin là phải đánh ra chứ j, mấy con đánh mình đánh ra hết mà. Còn nhân bài thì mình chỉ nhân con Seiyaryu là con ngoại đạo thôi, có ảnh hưởng gì không?
    .

.
    Ủa mà mình cũng xài ePSXe 1.6 mà, có ảnh hưởng gì không?
    Thêm cái nữa là bắt buộc chưa 3750 mới bem hả?

10. longst12a1

xin lỗi vừa rớt mạng mình có thử nhân 1 số bài và kết quả là mấy lá bài lấy đc nó mất tiêu chữ clear có ghi trong phần libery vậy có ảnh hưởng hok thì hok bít đúng là chừa 3750 rùi bem đó=(( cái này tại anh mình đã lấy đc khá nhìu gòi mình xin 2 con cho dễ còn đúng 3750 mới chém đó thật sự là mới lấy lá GG đầu tiên:P
    .

.
    hôm nay em gái dành chơi haven moon gòi có gì ngày mai chụp trong phần libery có chữ clear cho xem bài có đóng mộc màu đỏ lun;;)

11. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Ủa chữ Clear trong Library nữa hở, con nào cũng có hay là sao vậy? Mà chữ Clear đó nó nằm ở đâu? Không đánh được thì trả lời dùm mình mấy câu hỏi này cũng đc, đang nóng đây này :P...

12. melodiesoflion

melodiesoflion Youtube Master Race

Hix cuối cũng cũng làm dc,thì ra phải chỉnh đủ nut nó mới có tác dụng,hixhix

13. longst12a1

tớ đã onl lại đc chỉ có những lá bài lấy bằng cách tế bài ra ví dụ lá GG BEUD cosmos queen sau khi bạn tế ra và lấy đc bạn vào libery chọn lá bài đặc biệt vừa lấy đc bấm vào xem bạn sẽ thấy chữ clear bự chảng:D và dấu đóng màu đỏ bự chảng siêng thì thử chơi lại xem sao vì nếu bạn đã dùng mã password 1 lần gòi bạn hok thể ấn pass để lấy thêm con nữa:)) suy ra bạn ko thể có thêm 1 lá bài có cùng 1 ID vì thế việc nhân bài là bọn konami nó cho là hok thể chấp nhận đó là hành động ăn gian và cũng thấy rằng 2 bộ bài có cùng ID hok thể đánh nhau cũng như gd bài đc muh bạn phải dùng card trung gian bạn đã cố vượt wa rào cản ăn gian đó rùi đó=))

14. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

có khi nào cả 3 thằng sanga, kazejin, suijin đều phải kiếm được trong story mode :|

15. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Má ơi, sau khi tế và lấy được nữa hả, chưa bao h lấy được thì sao mà coi đây trời... Đang thử chơi lại đây này, bài toàn bộ ko nhân nhe, toàn đánh ra được không đấy, mà đánh nó vẫn có cho đâu ta...

16. [LR]kokichi

[LR]kokichi Mr & Ms Pac-Man

chém gió thôi, tớ đêk tin, mấy con ko phải ritual mà vẫn ra như Black Skull Dragon, Gaia Champion Knight, Summoned Skull, Greath Moth đã kiếm đc hết đâu chứ chưa nói đến ritual ...

17. 00kuroro00

00kuroro00 Donkey Kong

Làm gì có ba, nãy giờ thử hoài mà có thấy gì đâu...
    .

.
    Làm hoài có thấy gì đâu, chán...
    Thôi về chơi Cross Fire còn hơn...

18. nhocsaksua

nhocsaksua Legend of Zelda

NGhe lời làm gì thế cậu

Mấy đứa rãnh vào quăng bomb=)) , Tin làm gì cho mệt :))

19. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

cứ để cho hắn post cái ảnh lúc win lên đây xem như nào đã :-<

20. longst12a1

làm hoài là làm cái gì muh thấy cái gìb-( rõ chán tui đang nói là nói bạn đã nhân bài là vĩnh viễn hok thể lấy thêm bất kỳ lá nào tế ra muh lấy đc
    còn vụ mỗi lá bài có 1 ID thì sao mình thấy đc ID của nó[-X bằng chứng là có 1 lá bài 200 sao(ví dụ vậy) mình đã có pas word và 400 sao bạn mua giùm mình 2 lá đc hok:-w

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.