Cùng chia sẻ Yugioh Forbidden Memories PS1 mà không dùng cheat phần 2

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 8/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. alovip147

alovip147 Youtube Master Race

mới được 1 con Skull Guardian từ Kepura,không biết đã ai ra con này chưa???:)

2. vanquynhan

vanquynhan Youtube Master Race

hjz lâu lắm rùi không vào box này mọi người vẫn chăn\m chỉ cày nhỉ có ai biết lá 721 và 722 cày ở thăng nào ra không vậy

3. Leon#3

Leon#3 Legend of Zelda

Không có mod thì vô phương bạn à :(

4. DarkHelm

DarkHelm Youtube Master Race

có ai có hack stech với spower k vậy? cho mình xin với! Google search rồi mà mãi k thấy!=.= đánh chay lâu quá!

5. MrNow

MrNow Legend of Zelda Lão Làng GVN

Đệt, ~ 400 trận tay bo với thằng Vil2 mà nó không cho Job-Change Mirror :|

6. socuteakay

socuteakay Youtube Master Race

Mình đánh 2 trận không ra lẩm bẩm nốt phát đi đá bóng, ai dè nó lại ra :)) :)) :))

7. cupidonte50

cupidonte50 Mr & Ms Pac-Man

co ai danh ra great moth chua nghe la danh than cay 2 ma danh 200 tran van chua ra (mất save chơi lại) :((

---------- Post added at 17:05 ---------- Previous post was at 16:39 ----------

Ra rồi nè đánh thần rừng hai nha [​IMG]

S-pow cái ra luôn đánh mỏi mòn mái ra một con để xem nó có cho con cấp 2 ko

guom anh sang danh voi thang nhan ban hoac seto thi ra con cai xich thi danh seto 3 va 2 la hieu qua nho s tech nha chu s pwo danh 500 tran chua chac ra

---------- Post added at 18:59 ---------- Previous post was at 17:40 ----------

Đây là shadow spell có dc mấy tuần trước đây [​IMG]

---------- Post added at 19:01 ---------- Previous post was at 18:59 ----------

Tui đang cày con B skull dragon mấy tuần hay tháng nữa sẽ hồi báo

---------- Post added at 19:16 ---------- Previous post was at 19:01 ----------

THAM KHẢO THÊM CÁCH KIẾM BÀI NHA
    Simon: Time Wizard
    Jono #1: Time Wizard
    Tean #1:?
    Villager #1: dragon treasure, acid trap hole
    Villager #2: ?
    Villager #3: ?
    Seto #1: Hamburger recipe, yamadron ritual
    Heishen #1: Kajegin, Suigen, Sanga of thunder, Meteor black dragon, perfectly ultimate dragon,
    curse of dragon, gia the dragon champion, stone dragon, mystical sand... ect

Rex Raptor: Crawling Dragon #1 and #2
    Weevil Underwood: Cuccoon of evolution
    Mai Valentine: Cyber Shield, spellbinding circle, battle ox...
    Bandit Keith: Metalmorph, zoa
    Shadi: Raigeki
    Bakura: ?
    Pegasus: Metalmorph, bright castle, dragon capture jar, wide spread ruins, ... magic cards!
    Isis: widespread ruins, swords of reveiling light, cyber shield, magic cards!
    Kaiba: widespread ruins, acid trap hole, bright castle, bad reaction to simochi, goblin fan, magic cards!

Mage Soldier: job change mirror
    Jono #2: Red eyes black dragon, meteor black d.
    Tea #2:Moin Curey, dian keto the cure master
    Low ocean mage;?
    High ocean mage: labrinth wall
    low forest mage: great moth
    high forest mage: Perfectly ultimate great moth,, great moth
    low mountain mage:?
    high mountain mage: Crimson sunbird46696593, giant bird, ... birds
    low desert mage:?
    high desert mage: summoned skull, BSD(maybe), judge man, dragon seeker-28563545,labrinth wall
    low meadow mage: skull knight, dark magician, MBD, meteor dragon, gia, curse of dragon
    high meadow mage: Gate guardian: same as low mage

Labrinth mage: Gate Guardian, Kazegin, Sanajin, sanga of thunder
    Seto #2: Blue eyes white dragon, Gia the d. champ
    Sebek: zoa24311372, metalzoa
    Neku:metalzoa
    Heishen 2: all same as heishen #1, zera the mant, blue eyes whit dragon, widespread ruin, megamorph
    Seto #3: Blue eyes white dragon, Blue eyes ultimate dragon, ultimate dragon(ritual)
    Megamorph,Shadow Spell,Crush Card,Horn of The Unicorn,Spell Binding Circle,Dragon Treasure*
    Darknight:?
    Nitemare: Same as Seto 3 + Heishen # 2

Chỉnh sửa cuối: 4/6/10
  8. cupidonte50

ai có con này chưa mới ra tối nay nè vẫn là thần rừng 2

9. cupidonte50

gui them may anh nay cho chac an
    great moth ne
    Dc con super war lion nua ne danh sebek
    :D:D:D:D:D:D:D:Db-)b-)b-)b-)b-)

---------- Post added at 08:44 ---------- Previous post was at 08:42 ----------

Vì hôm qua chụp rồi nhưng quên gửi nên gửi cho chắc ko anh em nói mình xài cheat oan mình lém

---------- Post added at 09:13 ---------- Previous post was at 08:44 ----------

Mình mới phát hiện ra đánh con kaiba nó hoặc nhân bản của mình ra kiếm ma độc cô cầu bại đó bạn mình đánh ra rồi cứ khoe lải nhải mình thấy rùi nhưng cày khùng luôn chưa ra

---------- Post added at 10:04 ---------- Previous post was at 09:13 ----------

hai lá đó giờ là bí ẩn chưa tìm ra khi nào mình mò ra hoặc hỏi ở nước ngoài rồi nói cho

---------- Post added at 10:26 ---------- Previous post was at 10:04 ----------

đây là thành quả sau khi đánh thần núi 2 đây

---------- Post added at 10:55 ---------- Previous post was at 10:26 ----------

sao ko thấy ai vào topic hết vậy :|:|:|:|:|:|

Chỉnh sửa cuối: 12/6/10
  10. cupidonte50

bạn nói
    nghe dễ quá mình đánh cả một ngàn mấy lần còn chưa ra

---------- Post added at 14:00 ---------- Previous post was at 12:59 ----------

:)):)):)):)):))

11. zombiekute

zombiekute Mr & Ms Pac-Man

Caybang 2005 cho mình hỏi bản MOD với bản Normal khác nhau ở điểm nào hả bạn..mình cứ tưởng bản MOD là bản Japanese chứ :(

12. duytrum444

duytrum444 Youtube Master Race

khác ở chỗ bản mod có thể đánh ra các con bài hiếm ma bản nỏmal khôngd đánh ra được.
    VD: GG va BEUD va BSD chẳng hạn

13. caybang2005

caybang2005 Donkey Kong

Bản Normal là bản gốc còn bản mod là Modification đã được sửa lại tỉ lệ ra các lá bài hiếm mà bản thường không ra được, ngoài trừ dùng Ritual (là bài lễ tế cờ).

14. zombiekute

Vậy bản nào là bản gốc và bản nào là bản chỉnh sửa thế....bạn nói mâu thuẫn quá..lúc thì nói bản MOD đánh khó và tỉ lệ cho bài thấp.. lúc thì đánh dễ hơn và tỉ lệ cao hơn..hichic..:(

15. S1ny

S1ny T.E.T.Я.I.S

một phiên bản tuyệt vời....................

16. silverlion_011

silverlion_011 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi làm sao để sử dụng memories card 2 vậy ! mình cày ra được 2 con Metoor B Dragon , 1 con Skull knight , 3 Dark magican ,3 Gaia gì gì đó rồi vài con khác cũng được được .... nhưng mà là thế này lâu quá , mình thấy mấy bạn bảo là share card 1 với 2 được , ai biết chỉ mình với nhá , kiếm bài kiểu này đuối quá... À, mình xài phần mềm giả lập epsxe170.By V.D.K . Cám ơn các bạn trước nha
    À , cho mình hỏi 1 cái nữa , sao mình chơi nó bị thiếu mất 1 thằng vậy ! mình vào Free Duel thấy sau thằng Labrinth mage có 1 ô trống rồi đến thằng sebek , sao kì vậy nhỉ ? bạn nào chỉ cho mình với

Chỉnh sửa cuối: 7/6/10
  17. duytrum444

mún có thì khi phá đảo.bạn đánh khoảng 2-3 đảo thôi rồi quay vô cho ông già save game đó.chọn dòng 2 rồi thằng jono dẫn bạn đi đánh.thằng thiếu đó là seto 2nd đó.

18. silverlion_011

silverlion_011 Mr & Ms Pac-Man

Ủa "đánh 2-3 đảo" tức là đánh mấy cái chỗ Thảo Nguyên , Rừng, Sa mạc , núi , nước phải ko ? chứ đâu phải là finish game 2-3 đúng ko ?
    Dù sao cũng cám ơn bạn rất nhiều ! Nếu bạn biết có thể chỉ mình luôn cái Memories card được ko ? để mình ăn gian ít lá bài ấy mà chứ cứ tìm 3 lá như thế này thì oải quá

19. duytrum444

uh.đúng rồi.lúc phá đảo đừng đánh hết.chừa lại 1-2 đảo gì đó là được.
    còn cái memory thì bạn vô chỗ config đó.chọn file save bạn muốn load ở 1 và cái cần chuyển bài là 2.xong rồi chuyển bài thôi.nhớ copy cái file save trong thư mục memcards wa chỗ khác.chuyển xong copy lại la có lai con đó.xong chuyển tiếp.hi

20. zombiekute

Muốn nhân bài lên thì trước tiên bạn tạo 1 save yugioh mới..Đưa về memory card 1...còn save bạn đang chơi thì đưa sang card 2..coppy save bạn đang chơi lại ném ra ngoài desktop..Sau đó vào game vào mục trade..ném mấy con bạn cần nhân bản vào save mới..trade xog rồi xóa save ở card 2 đi...lúc này ở card 1 đã có mấy con cần nhân bản...Cuối cùng bạn đưa cái save coppy ngoài desktop vào card 2..trade là bạn có thêm mấy con rồi...You understand ! :)

---------- Post added at 21:07 ---------- Previous post was at 20:26 ----------

Vừa tạo save mới bản MOD ., S-Teck với chính mình đc 657 Megamorth đó bà con :))

---------- Post added at 21:13 ---------- Previous post was at 21:07 ----------

Vừa tạo save mới bản MOD ., S-Teck với chính mình đc 657 Megamorth đó bà con :)) Thề có trời đất..Sướng quá nên wen ko chụp hình..Cứ tưởng mình Vegasasu mói cho Megamorth thôi chứ =))

---------- Post added at 21:25 ---------- Previous post was at 21:13 ----------

Sau nửa tiếng đồng hồ thì thấy Các Equip khi đánh với chính mình nè : 304 306 310 316 317 321 326 327 652 657..Và một số Bài ma thuật và áo giáp...

---------- Post added at 21:28 ---------- Previous post was at 21:25 ----------

Sau nửa tiếng đồng hồ thì thấy Các Equip khi đánh với chính mình nè : 304 306 310 316 317 321 326 327 652 657..Và một số Bài ma thuật và áo giáp...

---------- Post added at 21:58 ---------- Previous post was at 21:28 ----------

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.