Cùng chia sẻ Yugioh Forbidden Memories PS1 mà không dùng cheat phần 2

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi caybang2005, 8/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. a: 2800 d: 2100

a: 2800 d: 2100 Donkey Kong

671 lá cơ à? Tớ mới chỉ 640 lá mà sao đã thấy có vẻ nhiều con hơn cậu rồi, ví dụ rồng mắt đỏ, các lá bài tăng sức mạnh. Tớ chỉ ít lá phép thuật thôi.

2. tohaminh

tohaminh Youtube Master Race

Bác Jolh gọi điện cho Konami thật à có số nó ko cho em xin
    Định gọi cho nó hỏi cách cheat full card
    Mà thằng bạn nó có full card rồi hỏi nó nó bảo ngồi hack mất 2 ngày, bó cánh

3. bimbim9v8

bimbim9v8 Youtube Master Race

tui danh seto 3 theo kieu hen xui no a 4500 thi bo canh :D:)):))=))=))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    thang 3750 danh thang labyrinth Mage hom wa thay thang ban danh ra chac phai do~ mo` hoi ra cay we =))=))=))=))=))=))

4. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

cậu gọi cho nó nói chuyện bằng tiếng nhật hay tiếng anh ;))

5. bimbim9v8

bimbim9v8 Youtube Master Race

no choi ban tieng anh nen moi cay` chu tieng Japan thi po chim dai hiep=))

6. Romeo8x

Romeo8x Youtube Master Race

Hôm nọ vừa đánh với Seto 3rd thì nó đáp cho con Blue Eyes White Dragon sướng không kịp chụp lại hình. :D
    .

.
    Trong bộ bài > 3k att của mình thì mới có được 3 con bạc. Metal Zoa + B.Meteor Dragon + Blue Eyes White Dragon, hình như vẫn dậm chân tại chỗ chưa kiếm được con nào. Kết nhất con Kiếm Ma Black Luster Solider mà mãi chả được có ai biết đánh ở ở nhân vật nào không vậy?

7. Dark_Yugioh

Dark_Yugioh Youtube Master Race

Hix. Vừa vào lại thấy thêm Độc cô kiếm ma đã xì ra, vậy là tụi nó đã xì ra được 3 em rìtuồ rùi:D. Mà gì đâu mà đánh đến 22k trận. Mình chơi trên ps1 ko có cheat nên dánh cỡ 500v thôi là ngán tới cổ họng rùi nó chi 22k trận

Cheat Ip trên ps1 có tác dụng gì vậy bác,bác có thể nói rỗ hơn ko. Mình cũng đang chơi trên ps1 đây:)

8. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Cheat lp thì đưa lp nó về 0 để spow khỏi mất thời gian.1ván mất tầm 28s.hoặc đưa lp mình về 1 để stec nó cho dễ.

9. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Hahaha.sau bao nỗ lực cày kéo cuối cùng cũng được 1 em swordstalker ở trận thứ 662 với thằng martis.sướng wá post bài luôn.ai thích xem hình mai mốt mình up lên

10. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

cheat IP là cheat cái gì vậy :))

11. mrmarijuana

mrmarijuana Youtube Master Race

đúng vậy, đánh trên ps1 rất vất vả và đòi hỏi người cày cần có 1 sự kiên trì tới mức phải Choáng mới mong thành công :D mình đánh Jono2 245 trận vẫn chưa có rồng đen mắt đỏ 2400. ở card trước mình đánh Sebek 701 trận vẫn chưa có MEtal Zoa..nên quyết định lấy bài mạnh ở card này rồi TRading sang card kia, để đánh lại từ đầu..hiện giờ là đang cày Sebek đc 150 trận rồi mà vẫn chưa có MÊtal Zoa :| nếu lấy đc đủ 3 lá Metal Zoa và thêm 3 em BEWD thì mới chuyển sang cày thằng High Mage Kepura để có hy vọng là lấy GG chúc mình may mắn đi các cậu :)

12. Dark_Yugioh

Ko biết thì nói ko biết chứ sao:-w

Bác chỉ giúp giùm cách cheat Ip đi đễ về mình cày cho đỡ tốn thời gian:-*

13. Dark_Yugioh

Lấy red eyes b. dragon thì cậu đen thật đó. Lúc trước mình lên đây nghe được thông tin từ 1 bác nói đánh với jono2 thì lật bài lên cho nó thấy thì nó cho RYBD nhanh hơn. Ko biết mình hên hay đúng như bác ấy nói, về bem nó trận thứ 2 là nó cho RYBD ( trước đã bem nó khoảng 50 trận) rồi đến giờ nó chưa cho thêm được kon nào. Còn GG thì mình thấy mong manh wá

14. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Trời ơi.tối nay hên wá.vừa được swordstalker quay ra quất luôn simon muran được ngay toon anligator ở ván thứ 101.sướng phê luôn
    .

.
    Muốn cheat life point (lp) thì phải có đĩa gameshack hoặc cục code cái đã.mình có cả 2.sau đó lên mạng lấy mã cheat về là ok.mình cheat được tất cả trừ cheat hạng stec và cheat speed của game

15. mrmarijuana

:)Toon Agilator thì mình đc nhiều lắm, đánh kaiba 100 ván đc 4 lá :D
    còn cách lấy RYBD thì mình sẽ làm cách giống bạn hoainam xem sao, ngửa bài ra hả, có cần Fusion hay dùng Eqiup ko, hay cứ ngửa ra là FAng thôi vậy,

16. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Cách đó ko fải của mình.cách đó của dark_yugioh mà.còn ai thích mã cheat ngày mai mình up lên cho.thông cảm.giờ mình đang chơi và post bài trên điện thoại

17. mrmarijuana

nếu Hoainam chơi trên Ps1 và nếu cậu muốn lấy EXODIA Forbidden one thì mình chỉ 1 cách rất hay. đó là Đánh với Simon muran, nhưng mình ra bài và úp, ko đc AtK nó, cứ để nó AKT mình cho đến khi nó hết LP rồi quay sang đánh thằng Seto-2 A-tec rồi cứ thế S-pow nó. mình vậy 2 lần rồi, khoảng 250 ván với seto-2...Good Luck :)
    .

.
    à các bạn cho mình hỏi, đánh thằng ANUBIS hay là thằng em nó MAge forest để lấy con GREAT MOTH 2600, đánh đứa nào thì tỷ lệ đc con đấy cao hơn....:)

18. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Exodia mình có 10 lá.chỉ thiếu 2 chân thôi.còn great moth thì unconfirm

19. mrmarijuana

ừ ừ, mình thiếu mất 2 chân....trước là đánh Simon muran ra, nhưng mà là bản JAP với lại cũng lâu lắm rồi, nhưng mình nghĩ là 2 cái chân sẽ đc cất giấu ở những thằng đầu tiên, từ Simon muran tới Village3.rất có thể là village1 đó :))

20. TieuPhongCB

TieuPhongCB Mr & Ms Pac-Man

mình nè :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.