Cùng nhau khám phá GTA:SA "Glitches"

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Hei, 1/2/06.

1. Mozzila†hunder

Mozzila†hunder Dragon Quest

Mới phát hiện ra 1 glitch mới để chiếm được vùng East Los Santos và các vùng xung quanh dễ dàng. Khi đang War, chạy ra sân bóng rổ & Chơi. Sau đó thoát luôn. Kết quả là bọn Ballas đơ đơ như tượng, chỉ việc luồn ra đằng sau dùng dao sneak. Nhưng nhớ là dù nó đơ rồi nhưng nó vẫn có thể nhìn thấy mình, đừng ra trước mặt chúng nó. Screen Shot:

2. Jamies

Jamies Donkey Kong

Vậy sao đi tiếp được đây ?

3. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

Cái này coi bộ cũng hay đấy....nghĩa là chơi lén thọt dao sau lưng ...trong khi chúng đang "ngơ ngơ" chứ gì. Lỡ mà lên tí nữa chuíng thấy...chắc tình hình sẽ khác đi ấy nhỉ :cool:
    Hỏi ai ? Hỏi cái gì ? Hỏi ở đâu ?

4. lovelovecb

lovelovecb Youtube Master Race

Cho em xin cai link down cai
    heheheeeeeeeeeeehhhhhhhhhheeeeehhhhuhuhu

5. Bachviet_telecom

Bachviet_telecom Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi cho mình xin link down load game gta Sa này nha ! cảm ơn các bạn nhiều tại mình thix chơi mà ko biết chổ down ! thank

6. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

Mua về chơi đi down chi mất công lắm đang down mà ngắt mạng thì....biết rồi đấy
    @mozzila:hay đấy giờ này sao mới biết cái này nhỉ?trên ps2 có vậy không?

7. fan_gta

fan_gta Youtube Master Race

em là thành viên mới nhưng cũng có 2 glitches muốn đóng góp:
    1. kiếm tiền ư ? quá đơn giản ( có thể dùng trên cả pc và ps2 ) chỉ cần có khoảng 30000 tiên vốn là ok : tìm 1 ngôi nhà co cái biển màu xanh đề chữ BETTING ZONE(có thể gặp khi làm 1 trong 4 nv nv kiếm $ của con mụ áo đen) trong ngôi nhà này có những chiếc máy giống máy chơi game mà khi sử dụng no ta co thể tham gia cá độ đua ngựa cứ việc cấ độ hết số $ mà bạn có vì nếu có thua thì vẫn có thể load lại để cá độ típ :D (nhờ cách này mà tui đã kiếm được 360 triệu nhưng tiêu hoài hok hết 1 triệu nên chỉ cần kiếm khoảng 2 triêu là có thể chơi từ đầu đến cuối game mà hem sơ hết tiền
    2. khi kĩ năng sư dụng súng lục (píton) lên đến kịch kim thì CJ của chúng ta có thể sử dụng cùng lúc 2 khẩu súng (2 tay 2 súng) điều này cũng áp dụng cho khẩu SMG thông thường , ngoài 2 khẩu này ra thì hok còn khẩu nào co thể sư dụng 2 tay 2 súng nữa , muốn luyện skill này lên kịch 100% cũng hok khó chỉ cần đến các cửa hàng ammu national tập bắn là skill sẽ tăng nhanh thôi
    Em chơi phá đảo GTA SA này 2 lần rồi nhưng khi nghe các bác nói về những điều bí ẩn của GTA SA em lại chơi lại bản này trên pc vì mấy chuyện ma quỷ hay thế giơi ngầm này em chưa gặp bao giờ
    em là lính mới có gì sai sót mong các bác bỏ wa

8. fan_gta

xin có 1 chút bổ sung vào bài viết của em:có 3 loại vũ khí có thể sử dụng cùng lúc 2 tay 2 súng là súng lục(píton)Tec9 và micro SMG đương nhiên là kĩ năng sử dụng các vũ khí này phải full ( kĩ năng sử dụng Tec9 và micro SMG là 1 nên khi full skill thì cả 2 loại súng này đều có thể 2 tay 2 súng)

9. fan_gta

bổ sung thêm nữa vào bài viết nè : nơi mà các bác có thể cá độ đua ngựa là nơi mà bà chị bán thịt gà đang đứng nhìn http://img.photobucket.com/albums/v3.../gallery15.jpg
    mà hình như hem ai thèm đọc bài vít của em phải hem X-(

10. manh dada

manh dada Mr & Ms Pac-Man

co bác nào có thể hướng dẫn chi tiết cho em cái cách qua nhiẹm vụ cảnh sát mà ko cần bắn nhau gi ko

11. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

Nhiệm vụ lào ? tên chi ở đâu họ mới biết mà chỉ chứ :| mà sao lại hỏi đây nhỉ !
    Có đọc bài của em mà ko muốn vào post bài. Vì nó đúng như vậy rồi vào biết post cái chi nữa ? mang tiếng câu bài để ăn chém lắm :))

12. gta-nh

gta-nh Donkey Kong

Cho em xin cái file gta.exe gôc đi, em copy patch thì nó đòi cái này :D

13. anhthai12

anhthai12 Youtube Master Race

cho em hỏi cấu hình dề nghị của GTA:SA đi mấy anh

14. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Đây là nơi bàn về Glitch, hỏi đáp xin mời sang kia !

15. manh dada

hai cái glitches ma fan_gta nói xưa như trái đất ấy .Tui cày nát gtasa chả còn gì để không biết.
    Nói không quá lố chứ tôi là người đầu tiên ở việt nam tìm thấy con tàu tấn công san fe... (bên topic gtasa ban đò và nhưng điều huyền bí)
    và tìm được cách dễ dàng để đến thành phố ngầm (black hole,blue hole 1,2)

16. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Có thật là không còn gì nữa không ?GTA SA còn nhiều glitch hay lắm !

17. manh dada

còn nhiều thế ông nêu một ví dụ cho tôi đi
    nói thì dẽ làm mới khó

18. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Bùn cười quá , screenshot chụp con tàu đó đâu
    Đưa ra tôi mới tin, chư s bây giờ tôi nói tôi là nghuwowfi đầu tiên của thế giới biết cách để CJ lên mặt trăng :))
    Cho dù có đúng đi nữa thì tôi thấy bác là VD điển hình nhất cho sign của bác với cách nói như vậy

19. soulhero

soulhero Youtube Master Race

Tổng hợp lại các glitche đi Mod !!!!
    Theo dõi cái này mệt quá

20. nguyenphatloc

nguyenphatloc Youtube Master Race

::) Mấy bác cho em hỏi .Vì trong đây có nhiều điều làm em không hiểu. Vì chổ quán em chơi không có wold .Giờ em đang làm NV Amphibious Assault , nhưng mỗi lần vào chữ W nhận NV thì khi ra dấu đỏ NV vẫn còn.Còn 3 cái vụ chiếm đất giờ mình ở TP2 mới mà về TP1 cũ ,gặp mấy đứa Xã Hội Đen nhiều đám thì bắn mình .nhiều đám thì không. Có phải là vì mình mãi làm NV ở TP2 , nên ở TP1 mình bị mất đất nên bọn băng đảng khác đã chiếm .Còn mấy cái dấu sơn đè lên hiệu của băng đảng khác có cần phải hoàn thành không ạ ,vì em mới được có 37/100 hà .kiếm mãi mới được 1 cái. Nếu cần hoàn thành thì có ai giúp em kiếm ở đâu được không ạ ,với những võ sò biển em mới được 3/50 .Em đi làm nghề cứu hỏa rất nhiều tiền ,và đã mua được rất nhiều home.Với lại có ai chỉ em vài chiêu Update kill (....)với nha .:-/ :-s :x