Cung R Hitlte mạnh hơn hay Egypt mạnh hơn ?

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi RYS, 4/8/07.

1. bongsendo123

bongsendo123 Mayor of SimCity

công nhận là bạn nói đúng vì bạn mới chỉ đánh với máy là summer với hitle còn ở phần nào thì không biết cho lên bạn luôn là người chiến thắng.Pháo đi với cung là đẹp nhất nhưng đấy là đẹp với người chứ với máy thì chưa chắc đã là đẹp đâu bạn mà nó còn là cửa chiến thắng của bạn :|

2. SnowBody

SnowBody Donkey Kong

Thật không thể hiểu nổi ý bạn:(
    sao giờ bạn lại lôi cả chuyện pháo đi cùng với cung hay các loại khác làm gì,nó đi cùng quân khác thì lại là vẫn đề khác hẳn
    Nói luôn là pháo đi với cung thì cũng chả phải là cái lợi cho mình đâu,chả qua máy nó đánh toàn ra lẻ tẻ vài con,chứ nó mà ra nhiều như người thì khó mà chống nổi điển hình là khi đánh death map

3. bongsendo123

đánh deathmap thì tính đồng đội của máy sẽ cao hơn nhưng nếu máy đánh pháo đi với cung thì đó là cửa để bạn chiến thắng dễ dàng còn về máy thì mình đánh giá palmy sức trâu hơn hitle:|

4. SnowBody

SnowBody Donkey Kong

Thế lý do bạn nói đấy là cửa chiến thắng cho mình là gì? thật sự mình không hiểu.
    Mình hay nghịch với bọn máy khi chán,và thấy cách nó chơi vẫn y như ở hardest,chỉ khác ở số lượng,chắc do mình gà nên thấy vậy,bạn có thể phân tích cho mình biết sao nó lại mạnh hơn không

5. bongsendo123

bạn nghịch với máy như nào thì mình chịu hơn nữa bạn chỉ mới đánh với loại C đi với pháo của máy lên mình mới nói cửa thắng của bạn cao bạn thử chơi thêm với các loại máy khác xem sao. Ngựa đôi có thể khống chế cả 7 thằng hardest là summer với hitle nhưng bạn thử dùng ngựa đôi khống chế 7 máy các quân khác nhau xem sao:|

6. SnowBody

SnowBody Donkey Kong

Vẫn chưa hiểu được sao C đi với pháo thì cửa thắng lại cao:-?? tôi chọn death map để bọn máy có điều kiện tốt nhất,và khi đó nó cho ra đội hình pháo và ngựa C,tôi nghĩ máy nó biết ra đội hình nào là tốt chứ,sao bạn lại nói đấy là cửa thắng

7 quân khác nhau tôi đánh thử hết rồi,ngoại trừ đánh death map nó nhiều vàng ra thì lúc nào cũng win

7. bongsendo123

bạn nhầm to rồi bạn tính thử xem máy mỗi lần đánh được bao nhiêu con C với bao nhiêu con pháo mình nói cửa thắng nhiều nhất là do máy không có quân để chặn ngựa đôi của bạn mà thôi còn thêm máy khác thì đừng mơ thắng phần deathmap còn randonmap mình không biết:|.Khi nào bạn gặp máy đánh kiểu voi với xiên làm bia 2 loại pháo đằng sau bắn vào thì bạn sẽ hiểu tại sao;))

8. shivaall

shivaall Mr & Ms Pac-Man

chơi với máy ko lên trình đc đây, phải thực chiến cơ

9. bongsendo123

chơi với máy bạn sẽ gặp những đợt tấn công mà không bao giờ được thấy khi đánh với người:|

10. SnowBody

SnowBody Donkey Kong

Tôi chả thấy mình nhầm gì cả,vì đấy là tôi thử rồi thì mơi nói,không lẽ máy nó không biết ra quân như nào cho hợp lý
    tôi đã nói là trừ death map ra thì tôi cho nó đủ cả 7 quân rồi nhé

Nói thật chứ đã có quân cản đường lại còn có song pháo nữa thì chả có thằng nào vào nổi cả,lao vào thì chả khác gì con thiêu thân

Chán chả buồn nói nữa[-( cứ toàn ông nói gà bà nói vịt

11. shivaall

shivaall Mr & Ms Pac-Man

pow, pow, big daddy lao vào mà giả chắc thắng 100%, Chơi với người thì sợ người ta nói mình ăn gian, chứ với máy thì>>>>>>>=))=))=))

12. bongsendo123

bạn đánh như kiểu mình nói chắc chỉ phá được 1 đợt tấn công của máy.Mình thì theo kiểu cho máy đánh trước còn mình chỉ phá các đợt tấn công của máy mà thôi:D

13. SnowBody

SnowBody Donkey Kong

Hỏi thế này bạn đừng giận nhé,bạn có từng đọc bài tôi viết chưa:( bài tôi ghi rõ ràng thế kia mà vẫn còn nói thế được:( chán!!!

14. bongsendo123

thế bạn muốn mình như nào nữa hay phải copy lại của bạn thì bạn mới bằng lòng.:|Bạn chỉ mới thử với 2 loại máy thì mình chỉ bảo bạn lên thử thêm trong mọi cách đánh xem có được không thôi mà:(

15. SnowBody

SnowBody Donkey Kong

Tôi ghi thế này mà vẫn còn bảo tôi chỉ đánh với 2 loại quân trong 1 trận được:|

16. bongsendo123

mình chỉ khuyên bạn lên đánh thử với quân khác trong phần death map chứ bình thường thì khuyên bạn làm gì khi đó là điều không cần thiết:|

17. SnowBody

SnowBody Donkey Kong

Cái ấy tôi cũng nối luôn rồi,trên tôi vẫn khẳng định không win được ở death map vì nó ra đông

18. bongsendo123

nếu máy chỉ có C với pháo thì vẫn có cửa thắng nhưng còn thêm mấy loại bia đỡ đạn thì bỏ ý nghĩa chiến thắng đi=))

19. kiler9989

kiler9989 Donkey Kong

:D đánh dethmach thì có gì mà khó.còn dễ hơn cả bình thường đấy chứ=))

20. SnowBody

SnowBody Donkey Kong

Cho nó lên đời 4 đi rồi nói,không chơi kiểu của ông ở 2pic kia nhé