Cuộc thi Mr. dành cho server Ahkma.

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi AnhThu17, 26/9/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

... thi mấy cái này khéo lại bị nói là có vấn đề về giới tính mất... Trước h toàn các chị em khoe hàng thôi vì phầ đông mày râu(hoặc chưa có râu nhưng chắc sắp có) xem và sếp hạng h thì cái nì thì...:o ... TOàn mầu ray vô xem hình Mr ko ... khóe lại bị ảnh hưởng thìX(:o ... Đề nghị thêm cái status chỉ dành cho chị em chơi ROhan vô xem=))

2. kidmatroi

kidmatroi Youtube Master Race

Ông không nói ai bảo ông câm đâu mà cứ phải nói nhiều nhỉ? Ông không thích thì vào đây làm cái giè? :)...Anh em chơi vơi nhau nhiều, vào sinh ra tử trong game rồi không lẽ không biết mặt nhau được àh :D.. Còn khoe hàng hay không là cách nghĩ của mỗi người, đối với ông là khoe hàng, đối với ng khác là giới thiệu, làm quen....ai nghĩ mỗi kiểu thiển cận như ông.. Chỉ sợ ông mặt mày không được tử tế cho lắm, nhìn lại...cù lần thì đúng là không dám post thật...(sorry, ví dụ thôi :D)

3. abc@lovemuch

abc@lovemuch Youtube Master Race

ối bác hanzu đẹp trai thế.....giật giải chắc rồi...tại đâu còn ai tham gia nữa:D

AnhThu16 còn thiếu tớ 1m nhé....hơn nũa giải thưởng thì nói rõ ràng....đừng lập lờ đánh lận con đen như hồi trước

4. MrGat0

MrGat0 Youtube Master Race

hô hô dạo này các bác lắm chuyện nhỉ?Bày ra giải thưởng với hội thi làm rì rứa?Mà sao con của em tự nhiên bị bờ lốc là sao nhể?Hôm rồi vào coi thử xem lv bao nhiêu rồi mà ko vào đuợc.Rồi còn thấy có ông bảo con của mình chuyển sang char của AnhThu rồi là sao nhê?Còn có vụ như thế này nữa cơ à?Hôm rồi mới nghe chứ đâu có biết thực hư như thế nào đâu???AnhThu hoặc omai lên thì chỉ dùm nhá.Đang định vào cày tiếp cho đỡ buồn mà....Híc::(

5. binhtaquang

binhtaquang »

Close nhé , ảnh ko thấy toàn thấy spam chửi nhau là nhiều, cứ để có khi óanh nhau to ::(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.