Custom firmware 5.50 Gen-D Full đã ra mắt

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi harryvucao, 19/10/09.

1. harryvucao

harryvucao Dragon Quest

Here you go: http://www.mediafire.com/download.php?zagdxmvhzmn

Có cái này cũng cần nói cho anh em biết luôn, có những người ngay cả mình tham gia Gamevn, vào đây chỉ muốn chia sẻ, đóng góp, trao đổi kinh nghiệm với nhau...đôi khi có cái hay cái lạ thì up lên cho anh em cùng vui. Nhưng hình có 1 số anh em ko biết hay cố tình coi việc làm này chả có giá trị gì... herher, bằng chứng là mình lập biết bao topic ở đây, bên box video có, box này có, tuy có cái nhảm, cái dở, cũng ko ít cái hay cái hữu ích...chỉ mong anh em nhiệt tình ủng hộ, cách này cách khác...1 lời cảm ơn hay thậm chí nhấn vào +rep 1 cách lười biếng cũng ok, vậy mà ko có ai. So sánh 1 và chỉ 1 topic của mình bên PSPISO, rep từ con số 0 nay là 41 (GVN là 18)....rồi biết bao nhiu lời động viên khích lệ như: thank u man , ok thnx ~ + rep~, Thanks for the link , Thanks for this. +rep. , Thanks !
    +R !
    , thank you so much mate you help alot. , thasnks bro nice sharing
    , thanks to M33 team they have done a lot of work for us..... but now GEN team rocks....thanks GEN team for there another powerful release.....and thanks buddy for your for links and effort,.....+ REP, +Rep 2 U Budd 4 that one , Thanks for the download link :]
    +rep to you!
    , thanks+rep! installed...everything working......smackdown vs. raw.......so yeah. thanks. , thanks men REP 4 YOU. , Hah
    Another Vietnamese here
    +rep 4 those links
    , Thanks for the news and the link. ++rep to you my friend. , Works Great!!!! , hahah, thx for the News and D-Link.,

2. R.E.Y

R.E.Y Mr & Ms Pac-Man

Thế có nên +REP bài ở trên ko nhỉ.

Cho hỏi tí, cái GEN-D này khi xem phim có bị lỗi giống GEN-C ko mấy bác?

3. harryvucao

harryvucao Dragon Quest

Cái này cho tới bi h là nhứt rồi đó pác, mấy lỗi ở Gen-C đc fix hết rồi, dĩ nhiên là cả Video playback 480x272 AVC :D

4. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Gen-D2 coming soon b-) rls tomorow

5. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

May quá câu này của mình nha. ;))

just kidding! Làm vì mê thôi mà - mất chút thời gian cũng chẳng đc gì. Anh em vui vẻ là chính. Relax đê! ;))

6. Triệu Kim Toàn

Triệu Kim Toàn T.E.T.Я.I.S

ủa cái GEn-D ổn chưa vậy chỉ cho mình với......có lỗi nào khg

7. The_Saint

The_Saint Dragon Quest

Câu này của mình nè :))
    Hóa ra bác là người lập cái thread bên PSPiso ah? Mới đầu mình cũng ngờ ngợ, hóa ra đúng thật.

@harryvucao: Ngoài lề 1 chút: văn hóa dân nước ngoài nó văn minh cậu à. Từ khi mình mới tham gia PSPiso (hay các forum nước ngoài khác như ware-bb .....) họ rất lịch sự bao giờ uploader hay helper cũng đều được thanks + rep nhiệt tình dù game hay thông tin họ đưa ra là cũ hay mới.
    Còn bên ta thì forum nào cũng có vài tên ma mới bắt nạt ma cũ, cậy ta đây tham gia lâu mà tinh vi, giở trò vơi mem. Thành ra mem tham gia rất đông, nhưng thực sự post bài thì rất ít, tham gia chỉ lấy permisssion để download thôi.

8. Kiracn

Kiracn Dragon Quest

lúc thì đợi mãi ko có cái CFW nào , lúc thì ra như điên :)) vẫn bem cái B2 thấy khá ổn , phá đảo gần chục game rồi:)) , h cứ đởi típ bản E ra rùi up :))

9. Triệu Kim Toàn

Triệu Kim Toàn T.E.T.Я.I.S

ủa như thế là chưa ổn hã anh :P chừng nào mấy anh test ổn báo em nha

10. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

Thì tại sau này có cái Decryted của anh Yishiro ra nên tụi team Gen này mới update bản CFW 5.50 Gen của nó thôi (dựa vào Decryted chứ đâu :))). Tụi nó thấy phải fixed => lâu nên tụi nó mới tích hợp vào Gen-C và Gen-D luôn :)) (thế thì cũng ko khác gì CFW 6.10 nhưng chỉ ko dc mấy cái features mới thôi :|). Hi vọng có anh nào hoặc team có thể hack dc CFW 6.10 để chúng ta xài dc Sens Me :x

11. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Đâu, nó vẫn chỉ là 1 CFW với các bản update thôi mà, tương tự như M33-x trước đó, thì giờ là A-B-C-D :))

12. shinichi_1305

shinichi_1305 Youtube Master Race

bro nao giup em voi PSP em la PSP-2000 RP 100V huhuhu:(( hoi dau la o 5.50 gen-b2 ma em lo tay up len gen-D vao game 1 trong chut la no tu auto thoat ra hien cai ban error.... roai em so wa':(( down lai 5.00_m33-6 roi em down gen-C ma up len 5.50 version ko co C :(( bay jo no ko vao trong lun ma o ngoai bam no hien "Thí game cannot be started the data is corrupted...hic:(( ma game em de trong may ko thay luon :((

13. ThieuLamDatMa

ThieuLamDatMa The Warrior of Light

bạn nói rõ ràng cái coi nào , 5.00 m33-6 -> gen C? rồi thấy 5.50 mà kô phải 5.50 Gen gì đó thì tui nghi bạn up lên cái Official rồi....

14. shinichi_1305

shinichi_1305 Youtube Master Race

co la minh CFW 5.50 Gen-B -------> 5.50 Gen-D roi minh down xuong ----> 5.00 m33-6 -----> 5.50 Gen -C ma minh ko chon íntall flash Gen-C ma OFW 5.50.

15. GauNhoiBombi

GauNhoiBombi Mr & Ms Pac-Man

hjx hjx lại fai đợi fix ra rùi :( thui cái gì an toàn mình chơi :))

16. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Đây đưa máy cho thằng em - cũng "nghịch" dại như cậu này đây. =))

Thôi ra Hotgame back về là đc. 100K

17. joedeng

joedeng C O N T R A

Cho mình hỏi cái này là Gen D2 hả hay sao vậy bạn ? Nó chơi mà không cần cái OFW 5.50 à ? mà khi up GenD --- > File trên lên rồi thì có xài được cái HB không và CTF nữa ? CÒn PSX nữa chứ .

18. busuongtho

busuongtho T.E.T.Я.I.S

bạn ơi mình cop hết tất cả các thứ vào từ gen a gen b gen b2 gen d thế là chạy gen a đầu tiên h máy mở lên đen xì như kiểu bị brick ý

19. Rivera

Rivera Youtube Master Race

Đã up lên Gen-D. Bây giờ thì có thể chơi được cái file iso untouch thoải mái rồi. Nhưng chỉ có cái custome thêm là ko được. Hix hix. Giờ chiến games thôi! :)) Thanks PSPGen team.

20. busuongtho

busuongtho T.E.T.Я.I.S

bác up ntn ghi rõ hộ đc ko.....................................