Cửu Long có là game Freee không?

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi gamevn1, 2/8/06.

1. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

lạy pác, pác lấy tư cách gì mà chửi ng` khác ngu thía, nhìn lại mình kà -.-, yahoo ko thu phí nhưng nó đăn kí mấy dịch vụ tính số lần click chụt, tìn lời cả tỷ, thu mịa gì nữa

Thu hay ko ko wan trọng, wan trọng là thu bao nhiu cho hợp túi, roài sau này lỡ có 3h/ngày mà vẫn 20/60 thì em xin kíu, ko bik lúc đó còn thẻ ngày ko -.-, hùi trước 60k/100h là bị chữi om sòm roài còn đâu

Mà mấy cái hình trên cái card của thằng vng có bao nhiu trò thế, có mấy đứa nhìn mãi ko bik của trò nào -.-, còn gui war nó tính nạp thẻ hay bán key như inter nhẩy, nghe hay lắm mà ko chơi đc :((

2. lilysnow1987

lilysnow1987 Donkey Kong

Đúng rùi,khi nao Open thì cày lvl trâu vào chắc cũng dc 2 tháng đấy!trong 2 tháng đấy cày lvl liên tục#>:) #>:)

3. bloodomen

bloodomen Temet nosce GVN LEGENDARY ⛨ Empire Gladiator ⛨ Moderator

[wrote]Mà mấy cái hình trên cái card của thằng vng có bao nhiu trò thế, có mấy đứa nhìn mãi ko bik của trò nào -.-, còn gui war nó tính nạp thẻ hay bán key như inter nhẩy, nghe hay lắm mà ko chơi đc [/wrote]
    6 hình,3 game bác ơi!GuildWars,Cửu long với VLTK
    em lạy^:)^ ,cái GW thân thương của em mà nó thu phí chắc chết!
    Em may mắn được chơi GW roài,hình ảnh đẹp khỏi chê,mấy thứ khác thì chưa tìm hỉu kĩ lắm vì ngồi ngoài dịch vụ,lớ xớ là mất acc như chơi=((

4. quangluc

quangluc Youtube Master Race

theo tin từ gamethu.net thì GW chỉ phải mua ổ đĩa để cài đạt chứ không thu phí giờ chơi đâu :D :D :D

5. anhquanhs

anhquanhs Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Ui chà chà Cửu Long Tranh Bá cuối tháng này Open Beta àh !
    Nhưng Vina Game nó thu phí thì sao ???????????
    Trò này cũng hay chứ bộ !
    Xin Gm đừng thu phí

6. devilbk

devilbk Youtube Master Race

thằng vinagame thì làm gì có chiện không thu phí! thằng đó là chúa bóc lột mà!

7. chutchit363

chutchit363 Legend of Zelda

=)) tùy thôi bác ơi, nếu bản của english mà free thì nó cũng free, vì sao ư ? coi nhá, ở bên việt nam đang bị vụ 5h/ngày làm choáng váng, còn ở bên EN không có, ở bên việt nam mà tính tiền, người ta vào chơi EN free cho sướng vì 1 ngày có 5 tiếng mà cũng tính tiền ah ? =))

8. cat knight

cat knight Mr & Ms Pac-Man

CLTB chắc chắn ko free, ngay cả HQ nó cũng ko free mà ... ước gì free như bên Hàn thì tốt biết mấy ... nhưng sẽ ko thể đc. Những game free bây giờ chủ yếu là ko đủ sức cạnh tranh thôi.

9. andersonvn

andersonvn Youtube Master Race

hiện giờ có rất nhiều ý kiến cho rằng cltb sẽ thu phí...nhưng cho đến bây giờ vẫn chưa co 1 thông tin nào xác thực cho rằng nó có thu phí hay ko...nhưng tôi hơi nghi ngờ ở chỗ cái card cua vltk bây giờ lại nhét vào hình cltb....ko biết là làm vậy với mục đích quảng cáo hay ngụ ý của nó la việc sẻ thu phí trong thời gian open beta sắp tới?....
    Nhưng thu phí cũng có cái lợi của nó thôi....thu phí để tránh tình trạng sever chạy như con rùa ba hồi lag lúc gì giựt giựt....với mấy ông rãnh ko biết làm gì vào chơi ko chơi ngồi phá đám ko cho người ta chơi....còn nếu free thì...tất nhiên là quá lợi rồi còn gì..trò chơi hay mà lại free thì ai ngu mà ko chơi...thôi thì tốt nhất là cứ đợi xem xem mấy ông vina này làm ăn như thế nào?....chứ bây giờ cứ ngồi mà đoán non đoán cụ thì......

10. Thanh_Nguyen_BKV

Thanh_Nguyen_BKV Dragon Quest

kệ nó chơi đi rồi tính .

11. Aloneinthelove

Aloneinthelove Donkey Kong

hy vọng nó cho free 1 tháng ,vậy thì có thể cày bằng hoặc hơn con test là mãn nguyyện rùi ,tớilúc đó thu phí rẻ thì chơi mắc như tụi Asiasoft thì miễn đi

12. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

nhìn chữ vina game là bít oài
    nhiều người chơi thì nó sẽ thu phí
    kinh doanh là thế mà. có gì lạ í đâu

13. kirimashu

kirimashu Legend of Zelda

Theo tui thấy thì 100% là thu phí .
    Chỉ sợ còn mắc hơn VLTK nữa .:-/

14. http://try_fist

http://try_fist Mr & Ms Pac-Man

Nếu muốn free thì sang bản US mà chơi. Dù còn chưa ra CB nhưng nghe đồn bên đó nói rằng: " 9D is a free game ".
    Với lại, có đóng tiền mà nó cho cái dịch vụ tốt tốt 1 tí cung chấp nhận.

15. shadow1991

shadow1991 Mr & Ms Pac-Man

Theo tui thì vng nên có chiến dịch thu tiền như CBKG, nghĩa là kết hợp cả item mall và thu fee giá rẻ. Tuy nhiên cần lưu ý vng chỉ nên mở item mall bán các vật dụng có tính chất trang trí, tránh làm mất sự cân bằng của game.

16. mftdead

mftdead Mr & Ms Pac-Man

pác cứ an tâm, bên US sẽ thu phí =)) và có thể là 10-15$, thấy trong 4rum bên đó nói vậy ;;)

17. skydunk

skydunk Youtube Master Race

Ý này hay thiết đó. Suy nghĩ cho kỹ nhe VNG!

18. http://try_fist

http://try_fist Mr & Ms Pac-Man

Nó rõ ràng trả lời interview là sẽ lấy tiền bằng hình thức quảng cáo mà :cool:
    Về item mall thì còn tùy nó bán cái gì. Nó mà bán những đồ như HT hay rare item làm mất cân bằng game là tui tẩy chay liền. #>:)

19. residentevilcode

residentevilcode Gordon "λ-2" Freeman Lão Làng GVN

VNG thì sẽ thu phí,vì trên thẻ có ghi :có thể sử dụng dc. cho các game của
    VNG,có cả hình của VLTK,CLTB,RO,Linage. bọn này ác lắm,ko có tính người.như VLTK ý,thu phí xong mạng vẫn lag,GM thì làm thinh khi người ta hỏi.

20. shadow1991

shadow1991 Mr & Ms Pac-Man

Hic. game cùi bắp như vl mà cũng 60k/1tháng. 9d ra tui sợ ko dưới 100k/tháng wá ~___~