Cửu Long Tranh Bá - Máy chủ Thiên Long sụp đổ

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi Toon79, 14/9/07.

1. [R]KILLUA

[R]KILLUA Youtube Master Race

Tôi bỏ 9D từ lâu lắm rồi vì không chịu nổi cách làm việc của VNG.Từ bây giờ tôi cũng cạch không dám chơi game nào do VNG phát hành nữa.Chỉ tiếc cho 9D là 1 game hay như vậy mà lại bị sụp đổ.

2. cuchuoi_lq

cuchuoi_lq Youtube Master Race

có ai biết máy chủ TL sát nhập với SV nào vậy,nếu sát nhập với ThanhLong thi` hay nhỉ có lẽ EVO +YT sẽ co thêm liên minh nhưng anh em mình cũng cóa ko it bạn :hug::D Anh em liên quân cứ chuân bị tinh thần War trận nữa khi sv sát nhập nhé:cool::cool:

3. celibateboy1102

celibateboy1102 Youtube Master Race

với tài cai quản của VNG bất cứ chuyện gì cũng có thể xảy ra. Mình nhớ trước đây khi mới mở máy chủ Thanh Long, lượng người chơi ở sv nay luc nào cũng gần full sv. Nhưng chỉ sau 1 thời gian (khoảng 2 tháng ) với tài năng của mình VNG đã góp phần giúp sv Thanh Long thoát khỏi tình trạng quá tải đặc biệt là bằng bản cập nhật số 31

4. khongcanh

khongcanh Youtube Master Race

Chơi thì vẫn chơi thôi.

Nhưng nếu ko thấy VNG có dấu hiệu đầu tư cho game này thì nghỉ.

Hiện tại thì chẳng có gì mới. Cứ mỗi bản patch cho thêm 1 chút cái mới vào, mà cái mới toàn phục vụ những người đã luyện cấp cao.

Cái skill 12 thành thì không chịu thêm vào cho tất cả người chơi cấp cao cũng như cấp thấp

5. vuatqcruel

vuatqcruel Youtube Master Race

9D được mệnh danh là " Đứa con rơi" mà nên tình trạng hiện giờ đã được đoán trước =)), cũng may mình nghỉ 9d hơn 3 tháng rồi :D

6. Vikhang

Vikhang Youtube Master Race

Bác này NhấtKhoi bên 4rum 9d mà, chắc không viết được bên kia nên đem qua đây, dù sao thì cũng đã có những kỉ niệm đẹp với 9d, nay đã đến lúc từ giã rồi! =((

7. satthu1234567890

satthu1234567890 Youtube Master Race

****** con kụ bon vinagame, đánh bỏ mẹ bọn nó đê ;)), thằng nào bảo mất tthiênlong

8. greenocean168

greenocean168 Youtube Master Race

tiếc thế , hix, 9D là GO đầu tiên tui chơi, một game rất hay(theo đánh giá của tôi) thê mà lại sụp đổ àh, buồn thật, VNG quản lý như thế thì thật là tệ!!!!

9. ThanhXuan123

ThanhXuan123 Youtube Master Race

@serger: 0 biết thì im nhé log vào game xem SV Thiên Long còn bao nhiêu =)) Haha

10. taieuro

taieuro Youtube Master Race

Tui chán lắm rồi! Nhưng giờ kg bít chơi gem gì hay giờ! Các bạn chỉ tui đi! Tui chỉ chơi gem 3D đồ họa tựa 9D or hơn, miễn fí time, càng nhìu quest càng tốt! Có gem nào như vậy kg các bạn! Chỉ mình đi, mình bye 9D của VNG liền! Để cho tụi Evo và ỶThiên nó tự chơi với nhau cùng với ng` nhà của nó-VinaGame!

11. triyeuyenforever

triyeuyenforever Youtube Master Race

cam on cac anh chi da nhac nho em, co gi thi wa Tinh Van thi pm nhe .

12. triyeuyenforever

oh yeah! Du thien Long co bi sup do hay gi di nua em van tiep tuc choi cuu long, neu ai co gang train tiep thi ep nick cua em nhe, nick cua e la doigiayhoi. Xin cam on

13. triyeuyenforever

dung bao gio bo cuu long nhe cac ban , du co viec gi di nua tui an tiep tuc trian tro choi ay, neu ai dong y voi tui thi ep nick doigiayhoi nhe. Xin cam on.

14. triyeuyenforever

dung bao gio bo cuu long nhe cac ban , du co viec gi di nua tui an tiep tuc trian tro choi ay, neu ai dong y voi tui thi ep nick doigiayhoi nhe. Xin cam on.

15. Versac

Versac Mario & Luigi

Tui cũng 1 thời chơi nhưng bây giờ cũng bỏ rồi...:p

Chán VNG quá..hehehe:devil:

16. triyeuyenforever

lam gi ma co chuyen giai tan, noi chuyen nghe la mun destroy thang do roi. VNG do gio rat tot ma keu nan ko choi nua, chac la do lam bieng thoi chu dau phai dau mun choi, spam tin bay ba len mang, dung de tui gap may nguoi do o ngoai. Neu ko tui se destroy het. OK

17. thusinh248

thusinh248 Youtube Master Race

chơi game nào rùi cũng vậy thui, chơi cho vui xả street thì game nào chả dc, còn xác định đời này chỉ để chơi game thì chọn lựa cũng phải:))

18. kequaithai

kequaithai Youtube Master Race

hic hic chán gì đâu đang chơi game giữa chừng mà lại xảy ra những xung đột như thế thì đúng là vừa tốn công vừa tốn tiền .....
    tên:angeldie
    Môn phái:MA GIÁO---HUYẾT CHIẾN MA
    Thành tựu:Ngũ Khí Triều Nguyên
    Hi vọng đừng chê em cùi.

19. chú-Kjm

chú-Kjm Youtube Master Race

Các bạn có dám chắc chắn là mình chưa bao giờ đi phá train ai ko, train lv cao hơn đánh thắng người lv thấp , thì bảo lớn hiếp bé , mà thấp lv hơn thì bị mấy bác phá train hoặc bắt nạt, Evo thì cái tội chửi thề và ăn nói như dân vô học thôi, chứ đâu có zì đâu nà. :D

20. Úna

Úna Youtube Master Race

Thấy gì đâu nè....Chắc tại chơi bên Thanh Long nên ko biết...Bên này cũng vẫn war,vui lắm.Nhưng chắc sắp tới treo acc 9D quá,chuyển sang CABAL chơi chung với mấy anh bên Ythien...^^