Đại bản doanh của Super Noob Team

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi SN_handy, 6/3/06.

1. SN_handy

SN_handy C O N T R A

ok, vậy chiều mai anh em mình đá trước vài trận. 3h chiều anh sẽ đến trường em. Vụ thứ 5 thì mai tính sau, vì đang ốm đá nhiều cũng mệt lắm :D

2. longkun

longkun Donkey Kong

@frozen hôm đá với anh em để tiền đạo của anh wua vì em toàn tranh cướp = R1 R2 nên nhìu wua bị hớ :)
    @ handy : anh vào topic kĩ thuật post bài về super cancel đi em dùng nhưng thường trong trường hợp khống chế bóng từ đường chuyền dài thôi nhưng nhiều lúc vẫn quá tay còn anh dùng lúc không có bóng là sao chỉ em với nhé

3. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Ặc... Chán quá... Chiều mai thì chịu... ko đi nổi :|
    T5 này có ai rảnh ko :(

4. SN_handy

SN_handy C O N T R A

oài, hôm nay đến trường mới biết mai ko đi được. Thôi thứ 5 đá cả thể đi yugi.

5. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

+ Mọi người ơi, chiều thứ 5 đá nhé ! Terminator đã rủ đông đủ mọi người chiều t5 này rồi. Đã rủ Thegioima200, THI_ROBY và bác Vũ NORMAN, thêm mấy mạng của SuperNoobTeam nữa là ổn ổn đó.
    + Dạo này đá WE lại đầy cảm giác rồi :D

6. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Anh em trong Supernoob ai bít mỏ nào thì bảo tui để tui hạ sơn đi đào nhá!:D Đang cần tiền gấp!:D

7. romeo_codon

Ặc... Vừa đi đá với t em Yugi và bạn nóa về :D
    Rút ra được 1 công thức []R1 mới ;))
    ĐÓ là : da đen hoặc đầu trọc =)) =))
    T bạn t Yugi có mấy quả sút xa khiếp quá, mỗi tội t bé đá còn trong sáng lắm :|

8. thi_roby

thi_roby Youtube Master Race

@patriot: chú rủ thegioima đi đá đi, rồi hôm nào đá thông báo để anh em đi xem với, từ hôm qua đến giờ ngồi vắt óc chưa nghĩ được cách chống cự ông đấy. Rất muốn được xem 2 đại cao thủ thi đấu để học lóm :D

9. romeo_codon

Kinh quá... TGM đã lên đến tầm ÐẠI CAO THỦ roài :D...
    Tao phục mày quá TGM ơi ;))

10. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Chiều nay phải ra thành công thỉnh giáo 1 số đại cao thủ vậy,trong đó là đại cao thủ thế giới ma
    @anh thegioima:Chiều giúp em training chống đánh đầu nhá,đỡ phải nhờ anh Thảo Ter he he

11. romeo_codon

Chiều nay dự định họp nội bộ của SNT bị sụp đổ do ... tiếp quá nhiều khách... :D
    Ặc, tiếp t NgườiHD bên Siêu Chicken mệt quá, hơn 7h liên tục :| Bã hết cả người, may mà KQ khả quan :D Công thức [] R1 "Da đen, đầu trọc" tiếp tục đúng;))

12. thi_roby

thi_roby Youtube Master Race

òe, tưởng các bác tối mới chơi cuối cùng tối gọi thì đã đi về hết. Chán.

13. thegioima200

thegioima200 Mr & Ms Pac-Man

e, thì ko dám nhận là đại cao thủ.các bác gọi em thế em còn lấy đâu khách mà đá độ nữa chứ.
    tôi hôm qua chiến với mấy bác trong team SN , công nhận là sướng tay thật.
    dặc biệt đá với bác THẢO : công nhận là bác đó đánh đầu điên thật(hix còn mình thì giờ đánh đầu ngu quá, liệt đầu rồi ). thôi tỉ số 4-4 quả là 1 tỉ số đẹp cho 1 hôm giao hữu.bác thảo này công thủ toàn diện quá.lại hẹn bác tối thứ 5 tuần sau vậy ( lần này đá $ máy+ nước) cho máu nhé, em tháy đá giao hữu nó đen lắm sút toàn vô cọc! GHÉT.
    to romeo: sao mày ác với đồng hương của tao thế. tao phải trả thù hộ nó thôi. mày có dám chiến ko???$

14. satthuminhcup86

satthuminhcup86 Mr & Ms Pac-Man

khiếp đảm quá,vỡ mật mất thôi,thằng TGM thành đại cao thủ rùi hở các bác?.ai mà đánh bại được nó thì không biết sẽ thành gì nhỉ.đại đại cao thủ hay là gì đây? hì hì...........
    to TGm:mày sướng nhé,nhờ chiến với TNT mấy lần mà thành đại cao thủ rồi đấy,hôm nào mày trả công anh em TNT chút đỉnh gì đê chứ nhỉ?,thành đại cao thủ mà quên TNT là không được đâu đấy cu ,đầu tháng 5 này giao hữu nhé.giờ đá pes5 nhé

15. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Đã có 1 bước ngoặt trong SNT :D, chi tiết sẽ công bố vài ngày tới.
    Anh em SNT cố lên.

16. longkun

longkun Donkey Kong

hĩ hix cả tuần vừa rùi em ôn thi mệt quá chẳng đá đấm gì cả CN này gặp anh em trên 442 nhé

17. romeo_codon

Ặc, chú Longkun ko thấy là bải viết chả ăn nhập gì với TOPIC à? :|
    Mà mấy hôm rồi có 1 chú tên Long gọi cho mình 2,3 lần rủ đá, ko biết có phải chú Long này ko :D

18. SN_handy

SN_handy C O N T R A

thằng cu Longkun ra chỗ khác câu nhé, ko có đến lúc bị chém thì lại kêu.
    @all: SNT và clan AI từ giờ chính thức hợp tác với nhau, hy vọng sẽ đem lại kết quả tốt tại eswc và wcg

19. romeo_codon

SNT & Clan AI :D
    Vụ bắt tay đàng hoàng đầu tiên trong lịch sử gamer VN giữa các Game thủ của 2 dòng FIFA và WE hả ? :D
    Hứa hẹn vui đây :D

20. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

EM có ý kiến thế này:Sau 2 giải không được thành công cho lắm,có thể thấy SNT bên ngoài thì có thể đá hay,nhưng vào giải thì có thể do 1 số yếu tố nào đó mà kết quả không cao,hoặc do trình độ cũng không hơn mặt bằng chung bao nhiêu.Để hướng đến các giải khác.Em có ý kiến thay đổi 1 số việc như sau:
    1>Mặc dù nói team là dân chủ,tuy nhiên một tập thể muốn phát triển bao giờ cũng cần người lãnh đạo,chỉ đạo và là tiếng nói chung của tập thể,team không thể không có leader cũng như kỷ luật.Do vậy em muốn team bầu ra 1 đội trưởng và một đội phó(cá nhân em bầu anh Duy và anh Thảo
    2>Thay đổi cách tập luyện.Dĩ nhiên.Cách đây 2 tháng,lúc mới vào team,thì cách tập luyện đá nội bộ team cũng hay,làm cho mọi người đều có tinh thần chiến đấu,tuy nhiên càng về sau,phương pháp đá lẫn nhau tỏ ra không hiệu quả mấy,có cảm tưởng như mình dừng lại tại chỗ,không phát triển thêm được chỗ nào.Do vậy mong mọi người có ý kiến!