Đại bản doanh của Super Noob Team

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi SN_handy, 6/3/06.

1. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Oh yeah! CUối tuần này đi tập với team lấy cảm giác đi cu...
    Thằng em SN_YuGI đâu??? Vô thông báo thành tích cái giải trường của chú đi... Ko được giải đuổi khỏi team :)) =))

2. thegioima200

thegioima200 Mr & Ms Pac-Man

thôi hôm nay thì chác mày lấy lại cảm giác rồi chứ gì. thấy thằng THẮNG nó kể mày chiến ácenal ghê lắm( nhưng công nhận bọn kia cũng máu )
    hôm nay lãi 210K( trả $ nmays hết 8oK+bọn nó nợ 200k nữa).
    vậy mày dược 70k ( hơi ít nhỉ) hôm nào tao dưa

3. NORMAN

NORMAN C O N T R A

Duy, dù em đổi nick này hay nick nọ thì vẫn không thể thay đổi được con người của em đâu. Nếu em trung thực với chính bản thân một lần nữa thì anh sẽ tha thứ cho em. Còn không coi như CLB mất đi một thành viên có năng lực nhưng tư cách đạo đức kém. Tư cách mà kém thì ra đời em phỏng làm được những gì?. Cuộc sống bên ngoài khắc nghiệt gấp trăm vạn lần những lời lẽ của anh. Chắc em đọc sách và nghiên cứu nhiều thì cũng biết câu "Một lần bất tín, vạn lần bất tin".

4. NORMAN

NORMAN C O N T R A

Trích dẫn:
    Từ bài viết của romeo_codon
    Hix, biết làm sao được a Duy, mấy hôm giao hữu làm cho từ Yosohaka đến a Vũ đều chê anh em mình gà... hix. May mà vào giải thế nào lại thoát kiếp đóa
    Thôi, từ h team tập luyện đàng hoàng nhé, giao hữu với người ngoài cũng ko được thả

================
    Càng ngày các em càng trở nên kiêu ngạo nên bất chấp ngôn từ. Anh chê các em gà lúc nào? Thời gian nào?. Đừng ăn không nói có, ngậm máu phun người trước bẩn miệng ta đấy.
    ================
    Lâm, em vẫn chưa trả lời câu hỏi của anh. Em tham gia các hoạt động sinh viên nhà trường, lại là học sinh giỏi nhiều năm thì không thể không biết câu "Một lời nói một đọi máu". Đừng có bao giờ lảm tổn thương người khác bằng lời nói, dù chỉ là trên diễn đàn. Diễn đàn không phải "ảo" như các em nghĩ đâu.

5. SN_handy

SN_handy C O N T R A

@Nam + Dương: ko ai cấm được các chú đá độ, nhưng đá thì vác ra chỗ khác, ko post trong topic của team nhé. Thằng Nam tái phạm bắt trả tiền máy đá tập ;))
    @Norman: topic này lập ra ko phải để anh vào post những thứ này, mời anh về bên WEHN

6. SN_handy

SN_handy C O N T R A

@Norman: tôi xin rút khỏi CLB trước khi có vụ tranh cãi với anh. Tôi ko có ý định quay lại. Lúc đầu tôi nghĩ dù ko còn ở CLB thì vẫn có thể là bạn anh, nhưng giờ thì thôi, tôi ko muốn tiếp tục quan hệ với anh nữa. Anh "tha thứ" hay ko "tha thứ" thì tôi cũng chẳng cần

7. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Chẳng hiểu mọi người nói về chuyện gì.Nhưng thật ra nếu vì chuyện tiền nong thì cũng đâu cần phải nói dai đến vậy?Mặc dù là mem mới,mới tham gia WE FC.Nhưng mong mọi người hãy suy nghĩ thoáng lên 1 chút nào.100k cũng đâu có lớn so với tình cảm.Nên nếu vì 100k mà anh Vũ nói mọi người nặng lời thế thì cũng hơi.....quá thật.Với lại đây là đại bản doanh của Super Noob team,nên nếu anh có thích mắng người khác thì nên tôn trọng chủ của topic này cái đã.!
    @Anh Lâm: tất cả giải thưởng của lớp đã bị xung công phục vụ cho ngày 8/3 rùi anh ơi.He he.Ah!Thứ 7 này anh đưa em đến thành công nha!:D Lần trước đi rùi mà chưa nhớ đường :D

8. yosuhaka

yosuhaka Youtube Master Race

Thứ 7 này mọi người đá ở Thành Công ah. Nếu có thể thì tui cũng lên tham dự được chứ. Quyết tâm vượt qua chỉ tiêu sát hạch của ông Terminator đê.
    @Norman: Em nghĩ rằng dù có lý do gì thì cũng không nên vào topic của người khác để post bài như vậy. Bên các box khác là bị cảnh cáo roài đó.
    @Romeo: Giờ mới biết là hôm trước giao hữu chú thả anh đấy. Hôm tới để xem chú "chăn" anh ra sao đây

9. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

+ Xin nhắc lại đây không phải là topic dùng để cãi nhau. Các vị muốn cãi nhau xin mời sang chỗ khác !
    @yosuhaka : T7 này anh không đến TC được vì CN bận thi, có thể chiều CN anh sẽ tiếp đón chú chu đáo ...

10. romeo_codon

Oh yeah! Thế rốt cuộ chú có được cái giải gì ko???
    Mà đừng nói là cái tay của anh cũng xung công rồi nhá :o
    T7 muốn nhờ anh chở thì liên lạc với anh đi, chứ máy anh hết $ rồi...

11. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Em đá giúp tụi nó!Tụi nó trả công đấy chứ!Ai đá đấu đâu???Kekeke
    Còn bác Vũ thi chán quá roài anh em kạch mặt đê!:DCho lão vào "Dog ignore":))
    Thứ 7 CN này chiến chắc vui lắm!Để về luyện thêm tí nữa!

12. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Ặc.Ăn nói lịch sự đê anh Nam.Mà Lyon-Milan,nhấtw là MIlan ở nhánh khác Barca.Dễ chugn kết MIlan-Barca lắm.Hehe

13. romeo_codon

Ko sao đâu chú SN_YuGi! Cái thằng Patriod đánh chết cũng ko đàng hoàng được :)) =))
    mà AC với Barca hay Arsenal gặp Inter cũng chết hết =))

14. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Hôm nay lúc 5h chiều Super Noob Team tập ở 105B A4 Thành Công. Những ai ko thuộc team muốn đá giao hữu xin mời đến đó.
    Riêng ngày chủ nhật team chỉ đá nội bộ, ko tiếp khách :D, mong mọi người thông cảm.
    Về việc nhận thêm mem mới xin để cho team bàn bạc trước khi đưa ra quyết định

15. SN_Anhtn

SN_Anhtn Youtube Master Race

Chào cả nhà!
    Cảm ơn mọi người đồng ý kết nạp tôi vào team. Hy vọng chúng ta sẽ đoàn kết, thân ái, giúp đỡ nhau cùng tiến bộ.
    Chiều nay bận rồi, mai đi thi cùng với ku Thảo. Sáng mai cố gắng đến để đá giải nội bộ.

16. romeo_codon

Ok :D
    Hiẹn gặp anh Ngọc Anh ngày mai...
    Nhớ làm lễ ra mắt team ;))

17. Elizo_hyun

Elizo_hyun Mr & Ms Pac-Man

a` Team này có vẻ sắp hoành tráng rồi đây , có gì sau này cho anh em dzo giao lưu với :D ......

18. romeo_codon

OK :D
    Chỗ anh em bạn bè cũ với nhau mà ... Vô tư đi :D
    Lịch của SN Team nè :
    Tối T7 : tiếp khách đến giao lưu
    Ngày CN : Giải nội bộ team
    Ngoài ra nếu sắp xếp được trong tuần thfi vô tư :D 2 ngày trên là cố định :D

19. GREAT CEASAR

GREAT CEASAR Mr & Ms Pac-Man

nếu ESWC lần này có tổ chức cho HN và HCM đấu nhau thì chúng ta lập 1 thỏa thuận nhé , chịu không ?.ok

20. romeo_codon

Thỏa thuận gì mới được chứ :D
    Bọn tôi ko bán độ đâu đóa ;))
    Hôm nay đã diễn ra 1 League nội bộ team vô cùng khốc liệt ...
    Chi tiết sẽ post sau :D