Đại bản doanh của Super Noob Team

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi SN_handy, 6/3/06.

1. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Tôi thì dùng được 1 số đội, giờ băn khoăn chưa biết đá Inter, Arsenal hay Milan. À, còn Barca nữa :(

Còn đội tuyển quốc gia thì ko dùng, vì eswc chỉ đá clb. Ngoài HN thì Inter kha khá nhiều người dùng, MU cũng thế

2. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Ngoài này đá Brazil đuổi mẹ nó ra khỏi cửa hàng ko ra cẩm cổ vứt mẹ nó ra!Chơi hơn phân oánh chít liền

3. capella

capella Youtube Master Race

ù em thấy tụi đá bra điêu điêu ngu ngu đần đần thiế nèo ý em sắp tháo băng rùi ụ ẹ thằng bác sĩ em co sai khớp mà nó bảo em gẫy tay làm em tưởng chit hê hê. Anh ơi có giải thì nhắn em em tham gia với nhé >>>>>> Atletico Madrid <<<<< ko biết có cho đăng kí không nhỉ

4. thegioima200

thegioima200 Mr & Ms Pac-Man

hì dăng kí cái gì cơ chứ
    bây giờ chỉ có giao hưu lẫn nhau thôi. VD tôi đây, lúc nào cũng oke
    ...........................................................................................................
    NAM ơi sáng mai chiến ko mày. dít u bây giờ nghe mày nói mà ngưa CHIMMM thế nhỉ.
    có gì tối nay mày nháy máy cho tao

5. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Hix. Yêu cầu ko chat ở đây nhé ...
    Nể mặt chủ TOPIC tí đi...
    Nghe thằng cu SN_Yugi bảo là sắp có vài hội đến thách đấu team mình đó... Anh em tập luyện đê...
    Hơn tuần rồi ko được sờ vào tay máy ...hix

6. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

Thằng này điêu quá, hôm qua còn đá với nó ở Thành Công ...

7. romeo_codon

Hix, đá được có 3 trận, chán ốm, chưa kịp cả nóng tay luôn... :((
    Hix....

8. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Óa bây giờ mò vào đây mới nhớ ra là có hẹn với TGM200đ!Hic tội nghiệp thèng bé ko khéo nó thành "Hòn vọng phu" mất thoai!Thui kệ mẹ nóa!:D

9. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Ặc.Để đóa cho em.:D.Từ hôm đá với anh Duy cũng chưa được đến hàng PS2 gặp Bác chủ hàng.Hehe.Để vào ACMVN với mấy fanclub khác rủ đá xem thế nào.:D

10. thegioima200

thegioima200 Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc cha thang` NAM. bắt tao ddowij mỏi cả ruột. bố thằng chỉ được cái to mồm mà nhát(GHÉT ).mà team này hình như có mỗi thằng NAM là dám đấu thì phải. gạ các ông # toàn thấy trốn. CHÁN vãi

11. romeo_codon

Thằng TGM to còi, sáng nay rảnh rỗi, rủ thì ko đi... Toàn nhằm lúc tao bận để gọi...
    @Team : 2 thèng Sulik + NgườiHD cũng mới lập team kìa, nghe đâu gồm 2 đứa nóa + 1 thằng bạn thằng Sulik... Hội nóa đang rủ team mình ra ứng chiến mừng ngày ... ra mắt team kìa...
    CHắc chúng nó muốn kiếm gà tế trời đất đóa ... :| Anh em cử 3 người ra nghênh chiến đê

12. capella

capella Youtube Master Race

hix tuần sau anh Ngoc Anh đi làm rùi chăng có ai đá với em rùi anybody help meeeeeeeeeeeeee

13. LCH3101

LCH3101 Mr & Ms Pac-Man

Hôm trước có dịp thử tài với mấy bác bên NOOB rồi công nhận các bác đá công lợi hại thật đá 1 chạm quá tinh tế làm hàng hậu vệ vốn chắc chắn của em tan hoang nhưng may bác NGọc Anh thả em hay sao ấy bao nhiêu cơ hội như thả mình vậy.Mà thắng bác thật đấy nhưng trình em còn kém bác nhiều lắm.Bác Termi thì mới chỉ đá có mỗi một trận nhưng công nhận bác công hay em phải cố gắng hơn mới được.Lối đá của TNT dựa vào thủ làm gốc.Mong muốn lần sau gặp sẽ được chỉ giáo nhiều hơn.

14. satthuminhcup86

satthuminhcup86 Mr & Ms Pac-Man

công nhận bác teminetor tấn công mạnh mẽ thật,mà đội hình bố trí cũng rất bài bản(1 trận bị bác giã cho 4-1,bác terminetor tấn công mạnh quá đến nỗi canavaro của juve cuống lên đá cả về lưới nhà)hixxx..,tiếc là chỉ đá được với bác có 2 trận may mắn mới thắng "RÙA" được bác trận đầu tiên (nhờ quả đá phạt đẩy ra sút của nedved) lần sau hy vọng được gặp cả nhóm super noob team của bác để học hỏi thì hay quá

15. SN_Anhtn

SN_Anhtn Youtube Master Race

Mình đá thật đấy, kô thả chút nào đâu. Nguyên nhân của trận thua đấy là mình tấn công kô sắc, nói theo Terminator là "thiếu tính sát thủ". Hàng phòng thủ của mình cũng kô chắc chắn, bạn kô có nhiều bóng để tấn công, nhưng bạn vẫn chọc thủng lưới của mình. Thua là xứng đáng, kô có gì phàn nàn. Hơi làm xấu mặt team chút, mong anh em thông cảm :d.
    Mong được gặp lại bạn. Chắc lần sau sẽ đá tốt hơn.

16. SuperCrazy

SuperCrazy Youtube Master Race

Ku Anhtn nó hay khiêm tốn thế đấy LCH ạ. Lúc nào tinh thần lên cao thì nó giã tui lên bờ xuống ruộng, hic hic. Chắc hôm đấy cãi nhau với con bồ nên tinh thần hơi bị xuống :D

17. sulik

sulik Donkey Kong

ái chà, ăn nói cẩn thẩn coi chú mày, hồi anh bi bô biết noi thì chú còn chưa ra đời..."thèng" đâu đây.
    Ầy, sẵn sàng thôi, chắc Cn đi đc, bên SN có thể cử vài đồng chí qua chiểu thủy cho SC này thỉnh giáo đc ko? Cứ mỗi séc 3 trận (tránh ăn may), nếu thắng thì tốt, thua thì vẫn vui vẻ như thường, chủ yếu nà muốn rao lưu thui.
    Ps Ter: mày hạ cố đến nhá, mà đá thiệt tình vô, chứ cái kiểu đá "giữ khách" thía là tao hơi bực đấy. :D

18. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Sau cái hôm giải của 442 anh em SNT với TNT với team j j đó làm vài trận giao hữu đi.:D .Dạo này toàn ở nhà chán wa'.Chưa được cầm vào tay Ps2.Huhu!

19. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Hừ, mọi người ở nhà đá nhiều quá, mình ở Huế kiếm mãi ko ra hàng ps2 nào, hàng net cũng hiếm hoi.
    @Yugi: Thằng em cố tập đi, chứ lâu lâu ko đá lại mất cảm giác, tuần sau đá giải rồi.
    @all: Thứ sáu tôi về đến HN, chiều thứ bảy cả team lên Thành Công tập một chút nhé, chuẩn bị cho giải chủ nhật luôn.

20. romeo_codon

È è, t cu SN_yugi sáng nay vừa khoe với anh là đại diện team đi đấu giải của bên ArsenalFC, vừa vô địch hôm qua xong mà????
    Bây h lại kêu lâu ko động vào tay máy ;))
    Điêu quá em ơi ;))