đại chiến trường bản: Xich quy-game4v

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi kvn2005, 27/4/09.

1. vinalines

vinalines Youtube Master Race

- Nếu nói gì quá lời mong anh em bỏ qua.
    Bởi tôi chơi game này vui là chính, Tuần 3 bữa anh em XQ gặp nhau cafe nhậu nhẹt gái gú là vui rồi, time thì cũng ko có nhìu, tối vẫn đều đặn 12h đi ngủ, được cái Vợ con dễ tính nên cũng thoải mái chơi.
    - Tranh luận trên đây nhưng gặp nhau Bia bọt, nhậu nhẹt vẫn ngon lành chém gió, anh em với nhau cả, 1,2,3 Zô
    - ^^

2. EarthMoving

EarthMoving Legend of Zelda

Tôi ko biết Nhạc Phi là người như thế nào.. Nhưng chú mày mở mồm ta một câu đại gia..một câu là tiền....loại người như chú anh nói thẳng...dù có nhiều hay ít chú chỉ là một cái thùng rỗng kêu to,ko đáng để tôi phải đôi co với cậu

Tôi là Casa trước chơi ở Trường Bản..chắc nhiều người trong xích quỷ ko lạ gì tôi. Và cũng nhiều ngừoi ở Trường Bản hiểu và biết tôi chơi như thế nào.Tôi là người đứng ra mua acc BigHit12 và có tham gia chơi gần hết liên minh tranh bá ở Trường Bản lần 1 sau đó để cho người khác chơi.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nếu Nhạc Phi là một người lớn tuổi và đi làm rồi...Thì nên hiểu một điều thế này..Chơi game là để vui vẻ và thỏa mãn niềm đam mê..Chứ ko phải chơi game để akay chim cú ngoài đời mà ko tôn trọng đối thủ chơi game.Dùng các lời lẽ này lời lẽ nọ để nói về đối thủ và nâng cao mình lên..:|

Qua lời nói của chú thì cũng tạm hiểu chú là con người như thế nào....nên thôi...miễn đôi co..:D

3. itAmateur

itAmateur Fire in the hole!

Mách cho bác 1 điều, Bighit bên TB hiện giờ và EM bên Phàn thành bây giờ là của 1 người, và người này ít chơi. Đa phần để cho 1 chú cày thuê chơi, và chú này thì bệnh kinh người, khoe khoang, bệnh hoạn đừng hỏi, chú này hình như ngày xưa chơi nick casabasa gì gì đó bên TB...

Người có tiền luôn tôn trọng đồng tiền mình bỏ ra, còn kẻ chỉ biết dùng tiền người khác thì làm gì có khả năng đó ...

4. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

Đã nói thì phải nói cho hết ý, anh ko cần an thua với chú ở trên này, anh lập cái topic này cũng không phải để chém gió hay kick đểu nhau.
    Quả thật hôm đó có gọi điên, nhưng tiếp theo thì sao nhi? KN vẫn mang quân đi úp sọt nhưng hai lần vào úp thì hai lần đều phải tự kim thiền.:D Ngày hôm sau mang 80v quân đánh với 30v quân của Big, kết quả thế nào thì chiến báo vẫn còn đó, a ko cần phải nói lại:D. A ko chịu nổi nhiệt vì quả thật KN va YN thức và canh acc quá giỏi, anh ko ngồi 24/24 được như họ. (Thỏa mãn chưa):)
    Thằng nào nói Bighit là đại gia (hay là toàn nghe hơi nồi chõ) còn chuyện van xin thì ai lần trứoc khi Zhizhu đánh cho té...phải nói với Bighit là đừng can thiệp nhỉ.
    Okie, anh ko có thời gian bằng chú, vợ anh cũng ko dễ tính bằng, chú đã move thành lên thì chiến đi,anh đâu có ngại.Làm trận cho nó hoành tá tràng đi, thắng thua anh cũng nghỉ.
    Bên XQ nếu ko có Quỷ Lệ hoặc Em xau thay nhau điều khiển acc cho các chú thì các chú ko to môm được như vậy đâu. (Trận chiến ở Lâm Hạ, Trường Giang, hay kể cả vụ Jangwey nữa)

5. EarthMoving

Triệu Vũ ko biết gì đừng có nói vớ vẩn =))

6. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

Bạn nói sai rồi:
    Người ta bảo biết rõ ràng thì hãy nói:
    Bighit12 va EM là của hai người khác nhau nhé. Nhờ Casa mà mới có EM và Bighit12 đấy, còn ai cày thuê, hay chơi thì cần phải hiểu thêm mối quan hệ thế nào rùi hãy phát biểu, dừng phát biểu liều:)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    EM stop được rồi, ko cần đôi co và chém gió nhiều, từ giờ ai muốn hiểu thế nào thì hiểu. Chém gió nữa tao thịt đấyb-)

7. EarthMoving

Thôi chém gió nhau thì lượn...cho khỏi mệt..Còn bản luận vui vẻ với nhau nó lại khác ;)).

Hình như mình ko có khả năng biến gió thành bão ;))...rút cho nó lành :));))

8. hoangduc204

hoangduc204 Youtube Master Race

thôi có gì vào chiến trường nói chuyện đi, cãi nhau trên này mệt bỏ xừ,đang trong thời gian chiến tranh mong bác bighit12 đừng pm Quỷ Lệ, EX hay Ngô khởi này nọ nhé,

9. vinalines

Vâng, em hiểu anh, tại có casa tướng quân vào nói em mới bốc đồng quá:))
    Còn em chưa phải van xin anh bao h, Lần em bị zhizhu đánh, anh vác 1 trại 11 vạn combo lên đánh thành em 2 h, đi đến nơi em chạy quân , anh chẳng bảo là chưa đánh được ai, đánh ai thì người đó chạy, Khi bác rut quân về, em định phá trại bác, bác bảo là : Phá trại thì đừng có trách. Ok quân em yếu, đang phải đanh zhizhu, tham khảo ý kiến anh em, em mới bảo là tránh voi chẳng xấu mặt nào. Chứ lúc đó Bác mà đánh em nữa thì em té Thành lên hoành Dương luôn, khỏi phải nghĩ ngợi cho mệt.
    Bọn em kéo mấy Thành lên đánh, chưa chắc đã đánh bighit, nói luôn 1 câu đó cho nhanh, đánh thì đánh nhìu kiểu, cứ diệt vây cánh rồi hẵng đánh quân chủ lực, đợi thêm Linh Nhi, manh duc xuong nua là đủ chiến, biết mình biết ta. bảo là taplo thì cũng được, bởi đây là game chiến thuật, anh em đoàn kết thì ok, chứ kể cả mạnh, 1 mình cũng khó chống.
    Ở cái TB này, em cũng bình thường nhưng ai đánh em cũng hơi khó, bởi em còn có anh em, khó quá, ko chống được thì té hết Thành đi, nên chẳng sợ.
    Anh ở đây thì em xin lỗi, có thể em quá lời.
    Còn nói thậtvới casa, ông kêu tôi thùng rỗng kêu to, nhưng tôi tự hào là tôi chơi acc của tôi, tiền tôi bỏ ra, còn những người chơi acc người khác mua , chơi hộ, lên mặt kênh kiệu ra đây, ở đâu cũng muốn mình nhất thì cũng chỉ là 1 người đánh thuê. Anh em tôi thừa biết ông thế nào, Ông đã chẳng thua chạy khỏi TB thì đừng có quay lại rồi nói này nọ, đường đường từng là 1 tướng quân bên game4v, mới đánh 1 trận đã chạy, bỏ anh em game4v ở lại thì Ông chơi quả là quá đẹp
    ..

10. tu_vkul

tu_vkul Youtube Master Race

cạnh nhà em có thằng nó mới chơi lập liên minh lấy tên là xíchcẩu buồn cuời quá các bác ạ =))=))=))

11. Vô Ưu

Vô Ưu Dragon Quest

:D Xích tiếng Hán có nghĩa là đỏ thì phải, Xích Quỷ là Quỷ Đỏ còn Xích Cẩu là Chó Đỏ, có sao đâu :P

12. EarthMoving

Đã bảo là chú chưa biết gì thì đừng có mở mồm ra...Ko nói ko ai bảo câm..Biết rõ thì hãy nói. Còn hóng này hóng nọ mà nói thì người ta bảo chém gió chả sai.

Còn chuyện trước đây tôi cùng game4v thua mà nói tôi bỏ game4v thì hơi nhầm..."Lại một lần nữa phải nói chưa biết rõ thì đừng có mở mồm nói...Nói cứ như người nhớn ý ;))".

Và một lần nữa tôi lại nhắc lại câu lúc nãy đã từng nói : Đừng có mở mồm ra một câu nói là tiền...một câu là đại gia =))

Kết lại một lần nữa : Có vẻ rất nhiều chú Quỷ con vẫn còn hậm hực Casa trường bản thì phải... Sắp tới còn hậm hực nhiều nữa

13. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

Có lên đó farm MAN mà đã cãi nhau ỏm tỏi rồi.

Thằng EX nó có 100 cái nhập thành lệnh rồi đấy, các chú ráng đuổi nó đi :))

14. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

Đã bảo stop cơ mà thằng Casa.
    Mệt thật , giá mà TB được như bên Quan Độ, ăn nói với nhau LS tí.

15. vinalines

Chạy như con cún cong đuôi chạy đi, công đuôi chạy về, lúc nào cũng ra vẻ ta đây, mày vãi đái thật đấy.
    Tuổi tác thì ngang nhau thôi, đừng có chú vơi anh:-o, có mày ở đâu là ở đấy Mày tự cho mày là nhất, Từ những topic lần đầu XQ- game4v, rồi bên Phàn Thành, cái giọng mày huênh hoang, hợm hĩnh, *** ai chẳng ghét
    Hậm hực......=))Đếch biết ai hậm hực, còn XQ bọn tao lúc nào cũng sẵn sàng, sợ mày chưa đủ tuổi. Chán

16. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

cái này thì Casa nói ngược rồi

phải nói là Casa vẫn còn hậm hực nhiều với XQ mới đúng chứ [-X

Casa có làm đc cái gì gây hại cho XQ đâu mà XQ phải hậm hực casa ?

17. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

Chắc phải đổi tên Topic thành đại chiến Nhac Phi-Casa (Rõ hai thằng connit):(

18. hoangduc204

hoangduc204 Youtube Master Race

thôi, thôi, em xin, cãi nhau thành chửi nhau rồi đó, có tranh luận cũng phải lịch sự chút.Bác NhacPhi về cày tướng đi, hôm qua mình gửi cái link này, sáng ra thấy 1 lô bài viết của bác, XQ nói về cá nhân, chắc chưa ai vô đối, nhưng sức mạnh tập thể, độ đoàn kết thì các bác cứ đánh mới biết. Về vụ cầm acc của nhau lúc chiến tranh là chuyện quá thường.Bác Nhạc Phi ơi, tôn trọng đối thủ là tôn trọng chính mình, có gì nóng giận thì xin lỗi, ah em là genki(thành viên không mạnh, tướng yếu đều, nhưng đầy nhiệt huyết:>)

19. vinalines

Thì tao có bao h vào diễn đàn này đâu-)Tại mày hết đấy,gửi link lẹo làm gì, tao đã chẳng xin lỗi rồi đấy thôi, để xem casa còn dọa gì nữa thôi.:D

20. sha76

sha76 Youtube Master Race

Có ai bán acc ko? rẻ rẻ một chút nhé, ở TB nhé. Cỡ 500 k thì đẹp. Mình chỉ có tầm đấy tiền. Giờ lại thấy rỗi rỗi muốn chơi một tí.