ĐÁng TiẾc Cho NgƯỜi ViỆt Nam QuÁ Di

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi matxanhnt, 17/4/07.

1. 我的電腦

我的電腦 The Warrior of Light

Hồi đó chơi MuGB toàn thấy gamer VN h@ck ko hà , trong trí nhớ của tui thì có 1 thằng Elf ,gamer VN nhá , xuống lost toàn thấy nó h@ck (vesion đó chưa có tarkan) ...h@ck chán rồi nó ra cỗng loren ,đeo cánh 180 đứng xã lia lịa , ai ra là ngủm .(khác nào tự khoe mình pro) #>:) .

Còn L2 hả , tụi nc ngoài nó lợi dụng bug...h@ck double hit , đánh nó như đánh bao bố , nó bụp mình ngủm xong còn hỏi solo tiếp ko mới ghê (khác nào tự khoe mình pro) #>:)

Nói chung ...đã có ý định h@ck là muốn char mình mạnh , mạnh để làm giề??đương nhiên để dc gamer khác khoe mình pro . Cho nên h@ck ...là để muốn chứng tỏ mình pro nên mới h@ck . Kệ nó có khoe hay ko khoe #>:)

2. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

_ Vậy thì đơn giản cũng có thể những người hack ở VN chắc chắn có khoe khoan vì mình đã chứng kiến và chắc gì bạn đã biết vì bạn chưa thấy. Có sao nói vậy thôi mà ^^

3. ninja_khi

ninja_khi Mr & Ms Pac-Man

vậy mấy thằng đứng top ko hack à ? , đó ko phải là 1 biểu hiện khoe mình pro sao . cứ mở bảng top 10 người là thấy ko lẽ tụi nó cày tay 24/24 mà được chăng . như VLTK , TS v.v.... ai mà chả hack để char của mình mạnh ( thiên hạ vô đối ) mà muốn trở thành 1 con gà or noob à .

4. thang_ngu_&_MU

thang_ngu_&_MU Mr & Ms Pac-Man

hắc hủng cái khỉ gì cái ông kia làm cụt hứng mấy đồng chí ấy ! Mấy đồng chí đừng quan tâm , tiếp tục chủ đề đi tôi vẫn đang chăm chú theo dõi . À nhân tiện mấy chiên gia nói đến mạn tiếng anh và mối quan hệ với tiếng latin ,những ứng dụng cho việc "võ đoán" tiếng anh từ tiếng latin (cái này tớ rất muốn nghe)

5. ack

ack Donkey Kong

Tiếng Anh được nhiều người dùng đúng 1 phần la do nước Anh đi xâm lược nhiều: người dân bản xứ phải biết tiếng Anh để còn phục vụ tụi nó nữa chứ: nói khó nghe 1 chút là...làm chó phải hiểu ý chủ :| Nên lâu ngày ngoài ngôn ngữ mẹ để của mình, nếu họ muốn học thêm 1 ngôn ngữ nữa thì họ có xu hướng sẽ chọn tiếng Anh vì nó hữu dụng (lý do thi nói ở trên) nhưng còn nhiều mặt khác nữa.
    Ví dụ nhưng phần lớn các tài liệu về khoa học tự nhiên đều được viết bằng tiếng Anh (Newton, Faraday... là người Anh). Tớ nhơ81 thì hình như mấy nhà khoa học của Pháp thời kỳ đầu phải biết tiếng Anh hoặc là phải nhờ người dịch mấy tài liệu khoa học từ Anh Quốc.
    Còn 1 lý do cực kỳ quan trọng đó là: mấy công ty cỡ bự có rất nhiều Cty xuất phát từ những quốc gia nói tiếng Anh, Pháp cũng mạnh lém nhưng mà And + Mỹ thì Pháp cũng pó thôi :p Muốn kiếm tiền và giao dịch thuận lợi với họ thì phải học tiếng nói của họ. Lâu ngày người ta lấy nó làm ngôn ngữ thương mại và chẳng ai phàn nàn gì nữa, 1 phần cũng do nó dễ học ::)

6. ImmortalQueen

_ Dù ai nước ngược nói ngang, lòng em vẫn thế đừng hòng lung lai :cool:
    _ Nói phải có sách mới được, phải có cái gì để chứng mình điều mà bạn nói chứ X(

7. Orochivn

Orochivn Youtube Master Race

Ông ấy nói đúng đấy IQ ,sự thật hiển nhiên là thế rối ,sách để chứng minh thì nhiều vô kể ,sợ ông đọc ko hết :))

8. ImmortalQueen

_ Where, đưa ra đi :-s, kô thì kô tin đâu, trừ khi khao cho cái lẩu :-"