Dành cho Game Total Club Manager 2003, mời vào !

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi voodooism999, 2/1/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Andriy Sytchev

Andriy Sytchev Legend of Zelda

Tui cho mượn là No option to buy chứ đâu phải là Option to buy đâu mà mua luôn , tui hỏi vậy thôi chứ đòi về cũng chỉ đem bán , nhưng tức cái là cầu thủ trẻ mình cho mượn để học hỏi kinh nghiệm vậy mà nó chôm luôn . Bạn muốn mua cầu thủ thì chỉ việc vào mục Transfer List rồi nhấn chuột vào càu thủ muốn mua , không thì bạn ấn vào mục search Team hay Search player cũng trong mục Transfer List . Còn muốn mướn trợ lý thì vào mục Staff trong bản menu mà ký hợp đồng với tụi nó!!!

2. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Cái thông tin bạn đọc là do tôi viết...hì hì....nhưng cái đó chỉ là ép giá ban đầu thôi, vả lại không thể ép tất cả được, nhưng tốt nhất nếu được như thế thì hay. Vì nếu bạn trả cho cầu thủ đó 1 tuần là 149.000 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]đồng thì 1 năm bạn tốn hết 8.900.000 đồng rồi, cái này là tôi xem trong tổng kết tài chính của CLB đó, may mà tôi chơi Barca cho nên tài chính mạnh.

3. Andriy Sytchev

U chơi Barca nên tài chính mạnh thì cũng bình thường thôi . Tui chơi Marseille mới đầu cũng đói nhưng từ từ thì bây giờ tài chính cũng mạnh lắm rồi . Có cầu thủ tui trả 158.000/1 tuần luôn!!!

4. NV

__Yup yup, chơi khoảng 3 năm thì sẽ vững thôi, lúc đó cầu thủ của chúng ta đã ổn định, cho nên chúng ta dễ dàng hơn trong việc quản lý chi tiêu.
    __Hiện nay tôi chỉ tập trung chơi để mua được hết nhà cửa thôi, hic...chúng nó đòi tiền kinh quá....nhất là cái máy bay 100.000.000 đồng...làm HLV mòn mỏi mà chưa mua được.[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] Lương tháng tôi hiện nay là hơn 10 tr, tăng lương 8% mỗi năm.

5. Andriy Sytchev

Có vụ mua máy bay với nhà cửa nữa hả , làm sao vậy cho tui biết với . Còn vụ cưới vợ làm sao tui thử mà không được . Quả là U chơi CLB lớn có khác tui phải mất 6 năm mới ổn định tài chính được!!!

6. Ryoma

Ryoma Donkey Kong

"Có cầu thủ tui trả 158.000/1 tuần luôn!!!"(Andri Sytchev)..... Trùi sao bạn trả cao dzữ dzị chắc cầu thủ đó LV cao lém,mình chỉ trả cao nhất khoảng 80.000/1tuần hà, bao nhiêu đó thôi mà kinh tế cứ đi xuống hà ,rầu thiệt (chắc do mình mới chơi tới mùa 2 nên kinh tế chưa ổn định lém) cũng may là cuối mùa bán được thằng Zindane tới 103M luôn(giá lúc đầu khoảng 120M )mình hạ xuống rao thử ai dè có CLB mua thiệt ,MU đó kô trả giá luôn đưa ra 103M liền ,tiền trước mắt sợ dzì bán luôn...Có lẽ do Zindane được bầu là cầu thủ xuất sắc nhất năm nên mới bán giá cao dzị,nên ai có cầu thủ xuất sắc nhất năm cứ bán đi kiếm được bộn tiền đó ,khoang 27-->30t la bán được rồi có hơi sớm chút nhưng được giá rất cao
    Còn cái cheatcode thì mình có thử rùi ,nhưng mới bấm có T là bị đẩy qua phần finance rồi nên xem như ko dùng được cái dzụ cưới dzợ....Còn dzụ mua đồ cho cầu thủ mình kiếm hoài mà chả thấy đâu hết,hôm nay thấy dzụ mua đồ cho mình nữa nên Luci chỉ hết luôn đi,rồi làm sao mà coi được tiền mình hiện có dzậy

7. NV

__Yeah, chuyện bán cầu thủ giúp chúng ta có khá nhiều tiền. Ví dụ như có 1 năm tôi thu vào khoảng 300 tr đến 400 tr tiền lời do bán cầu thủ, không nó ngoa đâu, nhưng cũng không thể làm hoài, vì đợt đó là thay máu cho nên mới bán như thế, bán 1 dàn cầu thủ 30 tuổi, mà ai skill cũng ngất trời cho nên lời tiền như thế là chuyện đương nhiên.
    __Còn chuyện trả trên 100.000 đồng / tuần thì thường rồi,vì càng về sau, khi chúng ta mạnh, chúng ta chỉ tuyển hàng độc thôi, mà hàng độc thì đòi hỏi cao lắm[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]....
    __Các bạn xem thử nhé, hàng như thế này thì trả trên 100.000 đồng / tuần cũng cam phải không....

__Còn cái cheat, thì bạn phải qua phần Career mới thấy được, chứ Finance đâu có đâu mà kiếm....hì hì

8. Andriy Sytchev

Cheat đó hả tui có qua phần Career nhưng khi nhấn T thì nó lại nhảy sang phần Finance , bạn nhấn sao vậy chỉ tui với!!!

9. stonecold87

stonecold87 T.E.T.Я.I.S

Luci ơi cho tui hỏi cái: tui đã mua đĩa TCM 2003 nhưng khi cài được 75% thì máy báo lỗi.Sau đó tui đi mua cái khác nhưng cũng chỉ được 45% thì máy báo lỗi như đĩa kia (Tui đã mua đĩa của 2 hàng khác nhau rồi đấy)
    Bây giờ phải làm thế nào đây?

10. NV

__Khi ở mục Career, thì chỉ cấn gõ lên bàn phím tcdm , như thế là đủ rồi. Lúc tôi chỉnh cheat cũng bình thường mà, có bị gì đâu...

__Lúc tôi cài trò này, tôi không bị trục trặc gì hết. Không biết bạn bị sao nữa, nhưng trò này khi cài thì hơi lâu, không biết do lâu nên bạn tưởng nó đứng luôn hay không. Bạn thử cài lại đi. Hay là do bạn không đủ dung lượng ổ cứng để chạy game ?? Mà bạn mua dĩa ở đâu ? Tôi mua ở Sài Gòn, dĩa chạy ngon lành...[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]chỉ có tội 1 cái là không cài patch được thôi...vì dĩa lậu mà...

11. Ryoma

Ryoma Donkey Kong

"Cheat đó hả tui có qua phần Career nhưng khi nhấn T thì nó lại nhảy sang phần Finance , bạn nhấn sao vậy chỉ tui với!!!"
    Andriy Sytchev bị giống tui rùi,vào phần career ,mới nhấn có phím T là nó nhảy sang phần giống finance, nhưng nhìn lại thì giống phần Fans and mechandise hơn, tui vào phần career thử lại các phím khác (chỉ mới thử vài phím) thì thấy phím O vào option còn phím E vào Ad Boards... Nên cheat tcdm kô dùng được rùi ,chắc do disk lúc mua quá...hic

12. NV

__Quái lạ vậy ta..hay trước khi gõ, mọi người dùng Caps lock thử, hay shift + TCDM .....vv, vì cái cheat này vui lắm, mọi người xem thử nhà cửa, tiền, [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]vợ con của tôi nhe...

13. Andriy Sytchev

Chà U đi xa quá vậy , tui thì chỉ tới 2015-2016 là đã chán lắm rồi , U đẻ nhiều dữ . Để tui về sử dụng mầy cách U bày ra thử coi!!!

14. NV

__Đẻ nhiều...chắc do tôi quá....hì hì, có thấy phần Give your Wife a Present ko ? cứ tặng quà cho nhiều, rồi nhấn vào phần Have a child, rồi chờ kết quả thôi[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]...

15. Andriy Sytchev

chà muốn có con là cứ tặng quá cho nhiều hả , vậy thì quá dễ . Mấy bữa nay tui chưa thử nữa nhưng hy vọng là sử dụng được vì nghe vui quá mà , nếu được tui phải phấn đấu để có một đội banh luôn!!!

16. NV

__Cố gắng có 1 đội banh đi, tôi cũng định cố, nhưng do lo Quản lý đội bóng quá, xao lãng chuyện phòng the, nên mới được có 5 đứa, mà cô vợ tôi tới năm 35 hay 37 tuổi gì đó thì hết sinh gì được nữa, cho nên cũng nên cẩn thận về chuyện tuổi, có muốn sinh nhiều con thì làm cho lẹ lẹ[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]....

17. NV

__Ừa, cũng chả biết sao....chắc tại tôi lăng nhăn quá, mẹ nó giận, nên cho con mang họ mẹ hết....nói thế cho vui, chứ chắc do game họ qui định như thế....
    __À hôm nay tôi có test lại theo lời của mọi người, đúng là quái thật, cứ nhấn chữ T thì nó bay qua bảng Finance ....[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]hic...chả hiểu sao lúc trước tôi chỉnh được mà....

18. Andriy Sytchev

U yên tâm đi tui chơi ại nên chỉ mới có 17-18 gì đó , không biết 17-18 có cho lấy vợ sinh con không , nếu có thì phải tích cực ngay mới đủ chỉ tiêu chứ!!!
    Luci; sao mấy đứa con mang họ mẹ không vậy?!!!

19. Bkiller

Bkiller Youtube Master Race

Ha ha ha! Đúng là Luci, cheat của người ta là PCDM, vậy mà chỉ bậy là TCDM, T là phím tắt để mở menu Finance đó bạn ạ! Ha Ha Ha!!!!! :lol: :lol: :D

20. NV

__Oh....hehe đúng là tôi nhớ sai....hic đầu với óc...chắc già rồi nên lú...thôi mọi người thông cảm... :mrgreen:[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.