Dành cho những ai muốn share acc cùng anh em yêu thích TS ( > TL < )

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi thuongkhachGH, 3/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fearman

fearman Donkey Kong

cơ bản là nguời ta cho mượn thì chúng nó vào acc ... thả hết pet ... lột sạch đồ ... lấy hết tiền dù chỉ có vài k tiền ... độc ác hơn là nó chạy đến 1 miền xa xôi cực lạc ... rồi vứt sạch đồ ... ko còn thần hành trục quận để mà bay về nữa =)) =)) < acc Thickthitchó >
    ko biết đến bao h có thể cải tạo đc nguời vn đây :))

2. Tidustar

Tidustar T.E.T.Я.I.S

Cũng may là ts có chức năng ng đang online thì ng khác ko log đc vào chứ nếu ko thì ... ;))

3. fearman

fearman Donkey Kong

trò nào chẳng thế ... có phải mu ngày xưa đâu ... 2 thằng mà cùng ol 1 nick thì là dupe đồ còn gì ;))

4. william_ddk

william_ddk Mr & Ms Pac-Man

iem chả bao giờ dám share acc cho ai mà ko bik ng` đó tường tận cả :-ss. Sợ lắm cơ :((

5. killerbeen951

killerbeen951 Mr & Ms Pac-Man

=)) Tình hình là sau khi share xong log vào đi tham quan ko được.
    =)) Mình lại quên pas 2 mới die:))

6. william_ddk

ôi zời share làm j. ...
    vả lại, giờ chơi thì bỏ 1 card 35 ra lên 10x mấy hồi. Hix. Cần j phải mượn.

7. fearman

fearman Donkey Kong

lên 10x thì đi đâu đc ... bắt đc pet gì :|

8. ~_~*~_~

~_~*~_~ Mr & Ms Pac-Man

nhưng với tinh thần cứ như thế này thì nằm mơ cũng chẳng dám share nữa =)) tai tiếng lắm :))

9. william_ddk

Chung sever tớ ko. Nếu chung pm tớ bắt cho. ;)). Trừ TQN - HHD -QG ra con nào cũng bắt đc ;)). (- các con lv >150 nhá :D vì iem mới 145 thôi ;)))

10. fearman

fearman Donkey Kong

145 thì tớ vô con thickthitcho bat cung dc ... cần mấy con lv to to để đi linh tinh ... gặp con nào thì chiến con đấy ...hehehe

11. brobl185

brobl185 Youtube Master Race

em mới chơi lại ts có ai có lòng hảo tâm cho em 1 nick cui` cui ben kinh châu
    yh:nhocrom_kochiupotay

12. Kotr

Kotr Dragon Quest

ai cho tớ mượn char lv ~10x bên lương châu để đi làm Q với :D

13. TranDong9x

TranDong9x Donkey Kong

cần pm tớ, team gà nhưng giúp mọi người cũng tạm:D

14. Varrix

Varrix Guest

Hix, vừa mới vào chơi TS đc có 1 tuần, còn chưa khám đc 1 góc cửa game thế mà giờ đóng cửa, trong tay chỉ có acc lv 14...
    Lên đây tìm người nào tốt share cho tui chơi thử cái trước khi game đóng cửa :(

15. kissoyou

kissoyou Youtube Master Race

ai chơi server lương châu , cho em mươn acc cao cao 1 chút để bắt mấy con pet xịn đi , gửi mail cho em nha kissoyou1@gmail.com

16. LangTham

LangTham Youtube Master Race

Pác nào có lòng hảo tâm thì cho em mượn 1 con lv 10x SV Dự Châu nha( Ko có đồ cũng được)
    Y!m: minhtan_c@yahoo.com

17. jakey

jakey Youtube Master Race

Toàn acc bott , tổ cha đứa nào bot liên tục con địa bá:-w , chơi chả dc gì :|, ai đang bot con địa bá thì nhả acc ra giùm đi:-o

18. trungtin8a9

trungtin8a9 Youtube Master Race

các pác ơi. em mún chơi TS wá nhưng em mất nick rui em ko mún luyện lại, vậy nên em mún mượn pác nào co níck mạnh mạnh cho em chơi chung với. em chỉ mượn để đi lôi đài với đi tháp thui, ngoài ra em ko làm gi tổn hại đến acc đâu. các pác làm ơn mở rộng lòng từ bi cho em chơi chung acc với, YH em nè: inujasalove_kagome@yahoo.com, em tên Tín, nhà ở vũng tàu. nếu pác nào có acc thi liên lạc với em wa yh nhá. em rất mong được sự giúp đỡ của các pác, cám ơn nhìu.

19. duc30121989

duc30121989 Youtube Master Race

Em cũng giống như nhiều người, chơi TS khi nó mới ra, nhưng sau khi AS đòi thu phí thì buộc phải bỏ, lúc đó vẫn là trẻ con lấy tiền đâu ra đóng phí chứ. Sau khi nghe tin không thu phí nữa thì mình rất vui nhưng khi vừa lập nick thì lại nghe tin sắp đóng cửa, thế mới buồn. Giờ mới lên được lv10 mà sắp đóng cửa rồi. Làm sao mà có thể khám phá bản đồ rộng lớn đây. Em mong có bác nào ở server 2 Từ Châu chia sẻ cho em 1 ACC, không cần quá mạnh chỉ mong có thể đi lại được nhiều nơi, khám phá thêm các vùng đất mới thôi. Dù sao TS cũng sắp đóng cửa, những việc hack hay đổi pass giờ có lẽ chẳng còn ý nghĩa gì nữa, mong những ai có ACC lv cao thì chia sẻ cho mình và mọi người với. Em rất cám ơn.
    Ai có thì share qua nick yahoo: nguyenthanhduc1989@yahoo.com hoặc gửi mail: nguyenthanhduc1989@gmail.com với nhé.

20. kjsslove19xx

kjsslove19xx Youtube Master Race

Ai cho em mươn chơi 1 nick cấp cao cao sever nào cũng được nếu có pmmmmmmm vào nick chát của em :b0ykut3_chjy3u_mjnh3m

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.