Đánh giá | Film Final Fantasy VII Advent Children

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi aerislimit, 21/9/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Nãy giờ đọc mấy bài của bác toàn nói bừa gì đâu không. Xem FF7:AC mà máy giật thì chỉ có các nguyên nhân sau
    1/Ổ CD/DVD quá shit hoặt gần die
    2/Đĩa CD/DVD quá shit
    3/System quá shit :hug:
    lolz. Cái cảnh Tifa đánh nhau là đẹp nhất trong FF7::Ac luôn ấy chứ, thêm cái piano vào quá tuyệt luôn. Ai đã từng xem qua mấy cái trailer E3 thì chắc chắn nhớ cảnh đó :x

2. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

Đúng là cái đoạn đấy đánh nhau hay nhất nhưng nói thật đoạn đấy tui xem loạn hết cả mắt mà ko phải do ổ đọc kém hay đĩa quá Shit mà tui đã Copy vào máy thì Shit kiểu gì

3. hdht_gamer

hdht_gamer Claude, S.A gang boss

Vậy là mắt của bác quá sh... :D J/K thôi . Tui vẫn xem kịp cảnh ấy cơ mà, công nhận bản piano đó hay thật đấy ::)

4. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

chà nghe mà nhỏ dãi nhỉ tui rùng mình vì nó đây
    mấy bác có nhớ cái phim ff cũ hồi trước không vậy ff7 có đẹp bằng cái phim cũ không mấy bác

5. hdht_gamer

hdht_gamer Claude, S.A gang boss

To duabemoiyeu : FF trước cái AC này là "The Spirit Within", đương nhiên cái này ra sau thì đồ họa phải đinh hơn cái trước rồi ::) Nhưng cái trước là style làm theo kiểu realistic (style người thực ngoài đời), còn cái này là theo hình ảnh manga của phiên bản FF7 ::)

6. duabemoiyeu

chà nghe mà nhỏ dãi nhỉ tui rùng mình vì nó đây
    mấy bác có nhớ cái phim ff cũ hồi trước không vậy ff7 có đẹp bằng cái phim cũ không mấy bác

7. Loc

Loc Mario & Luigi

Hi hi, nhờ hdht_gamer chỉ biết đoạn cuối đó đó, không thì chẳng bao giờ biết. Có cảnh Aeris đứng trên cánh đồng hoa vàng đẹp ghê. Lại có thêm cảm xúc về Aeris nữa rồi

8. NeverCry

NeverCry Youtube Master Race

Không còn gì để nói, cho đến giờ(sau này chắc có bản đẹp hơn)
    Chấm 100/10

9. yunalenne

yunalenne Youtube Master Race

FFVII-AC ra rồi hả,thế thì tại sao mình lại không biết nhỉ,thôi chết rồi lạc hậu mất thôi.
    Ai có link không,cho mình link với mình đã trông đợi từ lâu lắm rồi đấy.

10. gct_shop

gct_shop Fire in the hole!

Bạn tuột hậu gần cả 1 tháng rồi đấy, nó ra từ rất lâu rồi. Bây giờ download làm chi, ra ngoài tiệm mua bản đẹp DVD(có 16k àh và phụ đề luôn). Đừng mua của hhtem, cậu ta bán mắc lắm.

11. shadow_cat

shadow_cat Lonely in Gorgeous

trời, chưa đến 2 $ mà còn kêu mắc nữa. Người ta phải bỏ ra 50$ để mua cãi đĩa DVD về xem mà mấy ông xem bản lậu ocnf kêu mắc >_<
    Ko chửi bậy bằng tiếng Anh nữa nha

12. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Thằng Cloud được 1 em là gái bán hoa ,1 em là gái tiếp viên thương hết mình ,hỏi còn ai tốt số được như nó chứ::(
    Sau khi xem lại phim lần thứ 42 cảnh Vincent lao ra giải cứu Cloud,em xin xác nhận tình hình lúc đó hoàn toàn đúng với những gì bác Mike đã báo cáo,dạ xin hết.

13. kuja_trance

kuja_trance Youtube Master Race

đúng là chúng ta chỉ phải bỏ ra chưa tới 2 đô nhưng ông chẳng lẽ lại ko bít tới tình hình kinh tế của các member hay sao(điển hình là tui nè tháng này cháy túi nên chưa mua đc mượn tạm cái đĩa vcd của thằng bạn mà chua đã nghiền

14. duabemoiyeu

tui ở Norway mà:|ở ngoài shop Norway nó để 60 usd,2 đô hồi nào shadowcat thiệt tình nó mắc nên tui mới để dành tiền
    tui nghèo lắm bác ơi :D

15. kuja_trance

kuja_trance Youtube Master Race

haha vậy là tui với ông đồng cảnh ngộ rùi đó cũng bị viêm màng túi à^_________^mà nhân tiện ông sang cái topic những bài hát game.... ngay đi nha tui vùa post bài đó

16. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

Chẳng hiểu sao nữa nói chung sau khi xem thì tui vẫn mù tịt về nội dung của Film FF7Ac nữa mà nộ dung của nó là nói về cái gì còn về câu chuyện sau khi kết thúc Game Final Fantasy 7 thì ai cũng đã rõ rùi

17. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Chơi lại game đi, cảm nhận được hết nội dung của game, sau đó xem phim mới thấy sướng.
    Bụp một cái mà đập vào film luôn thì nó cũng thường như những film hành động khác thôi.

18. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

Em chơi rùi nhưng mà đĩa bị lỗi cứ ra ngoài World Map 1 phát là máy bắn ra ngoài Window sau đó báo lỗi cái gì ấy thì chơi cái gì
    Mà nói chung em chẳng thích gì ở cái Phim này cả ngoại trừ kỹ sảo của nó quá là ngoài sức tưởng tượng và đồ họa về nhân vật thì lại càng ko thể chê được mặc dù ko rõ nội dung nó là nói về cái gì nữa ko bít còn Fiml nào của các FF8 , FF9 ... ko nhỉ nếu có thì hay bít mấy thui chào các bác nhé em té đây

19. duabemoiyeu

lên đây không biết nói gì
    bởi chưa coi phim này ghiền quá rồi ghiền quá :((

20. Susubi_2005

Susubi_2005 C O N T R A

Hiện nay đã có Link Down Fiml FF7Ac rùi mà ông lên mạng mà Down chỉ sợ ko có thời gian đâu
    Ông An_Dragoon bán cho tui cái đĩa 20000k những tận 699Mb lân cố mà Down nhé ko bít thì hôm nào tui đưa Link cho thế nhé ko Pm lại cho tui gửi Link cho mà Down
    Chào các bác em chuẩn bị té đây vào chào 1 câu trước khi vào :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.