ĐÁNH MÁY HARD TRONG VÒNG 300 NĂM( 25 PHÚT) BẠN ĐƯỢC BAO ĐIỂM

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi @chudu-harry_tran, 25/6/03.

1. quoc383011

quoc383011 Legend of Zelda

Khoác loác như ông bạn chắc đánh Game:Regicide + Post-Imp Age + Reaveal map Explored+All Tech Checked quá. Thử đánh Game:Random map,Map:Arabia, Age Standard, Resource Standard, reaveal map Normal,Victory Timelimit 300 Year, No AllTech, No Cheat thử xem có được 3000 điểm không nào.Trình độ tôi chỉ khoảng hơn 3000 một chút thôi, không dám hó hé gì nũa là ông. 8O :evil:

2. Thien_tuong

Thien_tuong T.E.T.Я.I.S

vậy ông chơi robin hood à ... chắc điểm cao ngất trời và tháng trong 10 p thui chứ gì ... hic hic đến chán với ông!

3. ngunhuheo

ngunhuheo Youtube Master Race

cái gì
    tới 300 năm luôn à
    lâu quá
    đáng ra chỉ nên là 100 năm thôi

đánh tới 300 năm thì tui được 10000 điểm là ít đó chú này lính của ai ma vào dây fá vậy. -10 exp

4. quoc383011

Hoan hô Mod cả 2 tay! Anh bạn này post bài lung tung mà chỉ toàn "nổ" lung tung làm các thành viên khó chịu. -10Exp là chỉ cảnh cáo thôi đấy.
    PS: Nếu anh bạn có ghi rõ: "Tôi xài ROBINHOOD, ROCKON khoảng 20 lần thì được hơn 10000 điểm" thì chỉ -2Exp thôi.

5. Dragon Boy

Dragon Boy Donkey Kong

Xin lỗi, nhưng cái tên của anh bạn trên giống như tầm hiểu biết của anh bạn vậy đó. Nếu anh bạn đã tự nhận mình như vậy thì hẵy đặt câu hỏi để học hỏi, để hiểu nhiều hơn trước khi viết, chứ không nên viết bài khoác lác, lung tung để bị trừ điểm. Hãy thử setup game như các bác khác đã nói và chơi thử xem, chú ý là tuyệt đối không cheat, map cũng không mở sẵn, mà phải tự mở sáng nó. Tôi không lạ gì các chú mới tập chơi, chỉ toàn mở menu send chat rồi cứ thế đánh robin hood rồi Ctrl V Enter hoặc Shift Insert Enter. Như thế thì 100 năm có lẽ đạt được cả mấy chục ngàn điểm chứ không chỉ 10000 đâu.
    Tôi đã cố gắng hết mức, chỉ đạt có 3630 thôi, không biết bác nào đạt được hơn 4000 điểm xin chỉ bí quyết cho tôi với.

6. Natooo

Natooo Youtube Master Race

kool ơi gửi cai rec 6' lên đời cho nato nữa kekekeke.... để luyện thêm, mốt ra GZ oánh cho vui hén. cu Atheng khi nào vô TP lập hội đêeeeeeeeê......

7. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

À mà ông Mod ơi, tại ông cứ xoá cái topic tui tạo ra nên tui phải dùng hạ sách này để có điều kiện gặp gỡ các cao thủ chứ đợi họ zô chuyên mục thách đấu ông bỉu lâu oá trời. Mà lại tuyền gà nữa chứ!!!
    CHo nên ông thông cảm chút nhe đợi khi tui hẹn được họ rùi ông xoá bài tui được hông. Thank trước nha

8. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Nếu các bác ở HN thì có biết đến Sơn Cận, Huỷ diệt, Thành Tâm, Aros AOE ko. Tui kiến thức nông cạn chỉ bít tụi nó hiện tại chưa thấy có đối, đang mún tìm. Nếu bác nào có nhu cầu giao lưu học hỏi cứ hẹn đi. Tui sẽ chìu ngay. Oánh kiểu gì cũng được trừ DeathMatch hay tài nguyên vô tận. Nói chung nếu là cao thủ chân chính hãy trả lời.
    Hay tốt nhất là lên 65 Phủ Doãn đó. MỤc đích chính là giao lưu thui.
    Có điều ông nào bảo lên đó thì bọn tui đấu gaio lưu có giảm giá ko đó. Nếu ông có khuyên mại thì bọn tui lên đều đều, còn ông bảo lên đó mà vẫn tính giá thường thì tui phải suy nghĩ đó.

9. cuong a1

cuong a1 Youtube Master Race

alô chao tat ca ,to la linh moi

10. quoc383011

Bác Soulcalibur2 post nhiều bài giống nhau quá không sợ lên bảng Phong Thần à ? Mà bác nói là đánh AOC có phải ko?

11. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

nhửng gì vào đây thách đấu là del hết..không thấy cái topic địa chỉ đên mà thach đấu trên kia àh..trừ exp là còn nhẹ đây..chú Spam box anh chua ban nick thì thôi..còn ở đó kêu gào àh...

12. baby1

baby1 Youtube Master Race

tớ được 3988 điểm đấy ... đều chỉ 1 lần duy nhất thui ... lên đời 3 thật sớm (chọn huns) xây cal archer + ram(ram phá nhà chính còn archer thì giết dân) nhà chính vỡ xong xây ram thật nhiều để phá ruộng,nhà... nhớ chọn máy là chinese cho mạnh ... mình mới phá được nhiều.

13. quoc383011

Nếu thật như vậy bạn có thể upload cái record lên cho mình được ko? Trên 3800 điểm là được rồi.
    Mà bạn hiện ở TP nào vậy, nick gì, thuờng chơi ở đâu?
    Còn cái chữ ký này thấy ở đâu rồi, hình như của Attheng thì phải.

14. hungcongtu

hungcongtu C O N T R A

Lại AOC rồi . Chán quá đi mất !

15. toi_yeu_em

toi_yeu_em Youtube Master Race

Nè . Tôi cảnh cáo ông deptrai18hp nhé . Mỗi người một sở thích , sao ông cứ chê AOC thế nhỉ ?

16. Valkyrie

Valkyrie Youtube Master Race

Cái gì vậy , chú baby1 giỡn mặt tớ đấy hả ... tớ được 3988 điểm là thật sự đấy ... không phải khoác lác đâu ... còn rec thì hồi đó tớ ko co lưu lại ... để tớ chơi lại thử xem ... nếu được sẽ upload.

17. stupid

stupid Youtube Master Race

hehehe
    không hiểu chơi kiểu gì vậy ?
    Tôi mới chơi lần đầu đã được 3846 điểm .
    Đến bây giờ đã được 4578 điểm .
    Nếu Ai có thắc mắc , muốn coi record xin đến Sáng Tạo , Lê lợi , Đà nẵng gặp VUA ĐẾ CHẾ (hỏi chủ quán thì biết)
    heheheeeeeeeeeeeeee

18. Matnasat

Matnasat Youtube Master Race

Láo quá, tui đây ở ĐÀ NẴng tuy ít lên 97 nhưng không biết thằng nào là vua đế chế cả , nếu cậu quả thật làm được thế thì dem record lên 97 đi để mấy 20 và nhớ ghi tên để tui lên xem sao . Theo tui trình độ của 97 cũng cỡi 3650 trở xuống thôi . Như thế cũng quá tốt rồi đấy , hẹn chủ nhật tới ra 97 chơi nghen (tui chỉ tay mơ thôi- Rookie ).

19. KoolPixel

KoolPixel Mario & Luigi

val mà chơi thì chác chắn là được 3900 là đúng rồi..hehheh..co`n mấy con ếch vào đây kêu gào thảm thiết quá...Atheng đâu rồi sao không thịt nó đi ..hay là nhiều quá mần không hết..

20. quoc383011

Mặt nạ sắt thịt con ếch này xong nhớ thông báo anh em biết nhé. Cho nó khỏi kêu lung tung trong box nữa.